รับทราบกติกากันก่อนน้า จะได้เข้าใจตรงกัน

สนใจชิ้นไหนส่งเมลมาถามได้ตลอดเวลาเลยค่า wednesday8899@gmail.com
สะดวกเมลมากกว่าค่ะ เชกทุกวัน
เข้ามาดูไม่ซื้อไม่ว่า แต่CFแล้วอย่าCCเลยนะ แม่ค้าเสียใจ ~o~

จัดระเบียบรูปใหม่ แปลกตานิดนึงนะคะ[/SIZE]
----------------------------------------------------------
บางรูปมีราคาแล้วนะคะ ราคาตามรูปเลย
สำหรับ สินค้าแบรนด์เกาหลีทั้งหลายงดต่อราคาสินค้า และค่าส่ง ขายราคาถูกแล้วนะคะ
แล้วก็เป็น Trusted Member ของSBN มานาน ไม่โกงลูกค้าแน่นอนค่ะ
ของที่นำมาขายก็ของแท้100% นำมาขายถูกมากๆ บวกกำไรแค่นิดหน่อยเอง
สำหรับลูกค้าเก่าที่เคยซื้อก็จะถามบ่อยว่าของแท้รึเปล่า ใหม่รึเปล่า ทำไมถูก
ของบอกนะคะว่าของใหม่ ถ้ามือสองจะแจ้งก่อนค่่ะ บางแบรนด์ซื้อที่เคาเตอร์ในห้างเลยค่ะ
เน้นทำยอด บวกแต้มบัตรเครดิต ขายราคาขาดทุนก็มีค่ะ

แม่ค้าใจดี ถามได้ค่ะ สงสัยตัวไหนสอบถามได้ สะดวกทางเมลมากกว่านะคะ อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาเชคPM ^^

-----------------------------------------------------------

สินค้าตัวไหนขายแล้ว เอารูปออกนะคะ จะได้ไม่สับสนกัน

-----------------------------------------------------------
เริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ เกริ่นมาเยอะไปแล้ว

เริ่มด้วยเทสเตอร์

แบบ A---ปลีกซองละ 10 บาท แบบ set 15 ชิ้น 120 บาท
(มีรายการเพิ่มเติมนกเหนือจากในรูปนะคะ)

Skinfood ********พร้อมส่ง*******

1.    Caviar Collagen Cream    (20 )

2.    Gold Caviar Collagen Serum (19)

3.    Omija whitening Emulsion  (15)

4.    Omija Whitening Serum  (9)

5-6. Gold Caviar Toner ในรูปลงซ้ำค่ะ  (7)

7.    Carrot Serum    (9)

8.    Carrot sun cream SPF30PA++   (9)

9.    Black Raspberry Yongyang Serum   (31)  

-----ไม่มีในรูปนะ  
Skinfood Black Raspberry Yongyang Cream (21)
Skinfood Black Raspberry eye Cream (3)
Skinfood Gold Caviar Serum (10)
Beauty Credit Coenzyme Q 10 BB Cream ขายดีค่ะ (36)

********พร้อมส่ง*******

1.    Skinfood : Agave Cactus Serum   (12)
2.    Skinfood : Fresh Juice C Serum (36)

3.    Hera : Precious Foundation Liquid  (27 )

4.    Skinfood : Lecttuce and Cucumber Water Drop Essence  (8)

5     Skinfood : Apple Vinegar Fresh Foam (11)

6.    TonyMoly : Expert Triple Blemish Balm cream SPF45PA++  (6)

7.    BB Cock : Lightening for all skin type    (27 )

8.    Skinfood : Tomato Wrinkle sun cream SPF36PA++   (22)

**ไม่มีในรูป**
Skinfood : Lime secret shine base #75 Lime Pearl Gold  (45)

Skinfood : Gold Caviar Lifting eye serum  (6)

Innisfree : Mineral Skin BB Cream SPF40 PA++ (10)
Olive : Body Essense Lotion (6)
***ตัวเลขมีการเปลี่ยนแปลงตลอดเวลานะจ๊ะ ของมีเข้ามาเรื่อยๆ

********พร้อมส่ง*******

1.    Skinfood Aloe vera Cream Cleanser    (11 )

2.    Skinfood Ginseng Mask (18)

3.    Skinfood Acai Berry Mask  (5)

**ไม่มีในรูป**
Skinfood Aloe sun BB Cream SPF20 PA++ (9)
Skinfood Green Tea Milk Cream (3)
Skinfood Honey Black Tea Jelly Foam (5)
Skinfood Peach Sake Pore Serum (3)
Skinfood Salmon Brightening Eye Cream (3)

แบบซองละ 15 บาท ซื้อ 10 ซองแถม 1 ซอง(ในราคาต่ำกว่า)
Laneige water blank essense 1ml. (20)
Laneige Perfect renew essense 1ml.(2)
Laneige Pore Deep Cleansing Foam 3ml. (4)
Hanskin Caviar Gold BB Cream (19)

แบบ Miniset เซตละ 40 บาท
Agave cactus (Toner+ Emulsion) (1)
Black Raspberry (Toner+ Emulsion) (3)
Carrot (Toner+ Emulsion) (2)
Omija (Toner+ Emulsion) (6)

Laneige Water blank cream2 สำหรับผิวผสมนะคะ กระปุกละ 900 บาท ลดเหลือ 850 บาทในห้างไม่ได้ราคานี้นะคะ

Lipgloss จากPhilosophy มีกลิ่นหอมๆตามชื่อ ให้ความชุ่มชื้น แวววาวแก่ริมฝีปากค่ะ หลอดละ 390 บาท

ที่ดัดขนตาShiseido มียางสำรอง1 อัน เหมาะกับคนเอเชีย พอดีเบ้าตามากๆ อันละ 290 บาท

NARS The Multiple สี Copacabana ใช้เป็น Eye shadow/ Lip หรือ Blush ขนาดปกติ 0.50 Oz.
แท่งละ 990 บาท (ไม่มีกล่องนะคะ)**ลดเหลือ 900 บาท**
**ราคานี้งดต่อรองค่ะ 850 พร้อมส่งฟรีแบบลงทะเบียน**

NARS Lip Gloss สี Dolce Vita ขนาดปกติ 8 g. หลอดละ 490 บาท (ไม่มีกล่องนะคะ)
**ราคานี้งดต่อรองค่ะ 400 พร้อมส่งฟรีแบบลงทะเบียน**

Eucerin Demo-Purifyer Cream Gel ราคา 500บาท

----------------------------------------------------

Baviphat BB Cream ยี่ห้อนี้กำลังฮิตในเกาหลีเลยค่ะ ใช้ดี จริงๆค่ะ
พร้อมด้วย Beauty Credit แป้งม้าโยกชื่อดัง พร้อมส่ง ตัวเป็นๆค่ะ

- Etude-Rich butter hand cream 5% shea butter
- Skinfood Tomato Whitening Serum หมด
- Skinfood White Grape Fresh Base #60 หมด
- Skinfood White Grape Fresh Light Pact #21
- Etude Color me nude หมด

Etude: Happy Tea Time GreenTea Foam # Green Tea (1) --- 100 บาท
Etude: Happy Tea Time GreenTea Foam # Lemon Tea (1) --- 100 บาท หมด
Skinfood: Lime secret shine Base #85 (1) ---265 บาท
Skinfood: Lime Secret Glow Pact #2 (1) ---330 บาท หมดชั่วคราว
Skinfood: Nail Vita Top Coat (2) --- 50 บาท
Etude: Luci Darling Fantastic Nails #5 (1) --- 90 บาท
Skinfood: Rice concealer เบอร์ 21 ผิวขาว---145 บาท
Skinfood: Rice concealer เบอร์ 23 ผิวสองสี---145 บาท หมด
Banana concealer stick (1) --- 185 บาท
Etude: Juicy Pop Tube #1 สีชมพู --- 83 บาท
Etude: Juicy Pop Tube #2 สีลาเวนเดอร์--- 83 บาท

Happy Teatime Green Tea Cleansing Foam 120ml โฟมล้างหน้าชาเขียว ควบคุมความมัน
หน้าขาวใส กลิ่นผ่อนคลายด้วยส่วนผสมจากชาคอมแพลคและชาเขียว ช่วยทำความสะอาดใบหน้าอย่างหมดจด
พร้อมควบคุมความมัน

Lime Secret Shine base : เบสมะนาววิ๊งค์ๆชื่อดัง ออกสีใหม่ Pearl Peach ช่วยปรับผิวหน้าให้กระจ่างใส หน้าดูมีมิติ แวววาวแบบสาวเกาหลี เบอร์ 85 เหมาะกับผิวขาวและผิวสองสีเลยค่ะ

Skinfood:Nail Vita Top Coat ช่วยเคลือบเว็บให้เงาแวววาว ติดทนนาน และยังช่วยบำรุงหน้าเล็บด้วยค่ะ

Lime Secret Glow Pact : เแป้งมะนาววิ๊งค์ๆ สูตรมะนาวชื่อดัง ช่วยปรับผิวหน้าให้กระจ่างใส แวววาวแบบสาวเกาหลี และยังควบคุมความมันได้ดีอีกด้วย เบอร์ 2 เหมาะกับผิวขาวเหลือง

Etude House Luci Darling Fantastic Nails #5 ยาทาเล็บสีสดรุ่นใหม่จากEtude แห้งเร็ว
สีชัด ติดทนนาน และยังไม่ทำให้เล็บเสียด้วยค่ะ

Skinfood: Rice concealer ช่วยกลบรอยแดงจากสิว หรือขอบตาคล้ำ ใช้ดีค่ะ สูตรเหลวเกลี่ยง่ายมากค่ะ

Banana concealer stick คอนซิลเลอร์ สติ๊ก หรือคอนกล้วย ชื่อดัง กลบรอยคล้ำ แพนด้าใต้ตา เนียนดีค่ะ

Etude: Juicy Pop Tube กรอสเนื้อนุ่ม รุ่นใหม่แบบหลอดเล็ก จากอีทูดี้ สีหวานใสๆ
บำรุงริมฝีปากให้ชุ่มชื่น เพิ่มสีสันให้น่ารักยิ่งขึ้น

Skin Food Mask pack giftset 1 Set มี 6 ชิ้นค่ะ ราคา 200 บาท

Skinfood Mask Gift Set ประกอบไปด้วย
มาร์ก สูตรใหม่จาก skinfood ใส่เป็นกล่องสวยงามค่ะ
1.Chocolate mask : ช่วยบำรุงผิว ปกป้องริ้วรอย ให้ความชุ่มชื้น
2.Honey Red Orange mask : ขจัดเซลล์ผิวที่เสื่อมสภาพ ทำให้ผิวเนียนนุ่มค่ะ
3.Olive mask : ช่วยกักเก็บความชุ่มชื้นกับผิว
4.Acorn Jelly mask : ขจัดความมัน กระชับรูขุมขน
5.Acai Berry mask : ให้ความชุ่มชื้น ช่วยต่อต้านริ้วรอย
6.Ginseng mask : ลดรอยหมองคล้ำ จุดด่างดำ ให้ดูสว่างสดใส

Dr.oil Solution Anti-shine bb lotion spf20 pa++ ราคา 80 บาท (3)

บีบีเนื้อโลชั่น ช่วยปรับสีผิวให้สมำ่เสมอ คุมมัน แถมยังกันแดดถึง20 เท่าค่ะ
มาในแบบที่ห้อยมือถือ แปลกแต่น่ารัก พกพาสะดวกดีค่ะ

เทสเตอร์Dior จ้า
ในรูปกล่องมันสลับกันอยู่ค่ะ ยึดตามสินค้าเลยนะคะ ราคาเรียงจากซ้ายไปขวา
Dior Capture Total : Multi Concentrate Radiance 2ml. ราคา 100 บาท
Dior Capture Total : Multi Concentrate Refining Base SPF25PA++ 3ml. ราคา 120 บาท
Dior Skin Extreme Fit with SPF15PA++ รองพื้นเบอร์020 ใช้ดีค่ะตัวนี้ เกลี่ยง่าย ราคา 180 บาท

The face shop Collagen firming emulsion 8ml. ราคาขวดละ 20 บาท (4)

ช่วยเรื่องปัญหาผิวหน้าหย่อนคล้อย ไม่กระชับ ให้กลับมาดูเปล่งปลั่งกระชับ
เพีงแค่ทาบางๆแล้วคลึงให้ทั่วหน้า จะช่วยให้เนื้อครีมซึมซาบลงสู่ผิวได้ดี และมีประสิทธิภาพ

Rojukiss

ขวดละ 60
- Rojukiss 3ml. คอลลาเจน 4 ขวด
- Rojukiss 3ml. Pore tightening 4 ขวด

*** มีเพิ่มเติมจากรูปค่ะ
---AC Whitehead
---Two way แบบ 2 ขวด ขาว,ดำ 120 บาทค่ะ
--- Protox 70 บาท

DR Jart++ traveller mininset เซตอาบน้ำและครีมบำรุงแบบพกพา มาพร้อมซองใส
กันหกเลอะเทอะในกระเป๋าให้ด้วยค่ะ เซตละ 400 บาท
ประกอบไปด้วย Shampoo , Shower Gel, Body Lotion ค่ะ

ใหม่ล่าสุด Dr jart+Rejuvenating Blemish Base (Silver) 50ml. ราคา 1,100 บาท

บีบีครีมที่ทำหน้าที่ทั้งช่วยปรับผิวให้ดูเรียบเนียน เพิ่มความขาวสว่างใสขึ้นในทันทีที่ใช้ พร้อมปกป้องผิวจากรังสีUVได้อย่างมีประสิทธิภาพ อีกทั้งยังให้ความชุ่มชื้นระหว่างวันโดยไม่ทำให้มัน

มาส์กบำรุง ขายดีมากในเกาหลีค่ะ เนื้อครีมเข้มข้นและเยอะมากกก ขายเพียงแผ่นละ 30 บาทเท่านั้น

สีแดงAcerola หมดแล้วจ้า
โฟมล้างหน้า จาก Rojukiss ล้างหน้าได้สะอาดหมดจดจริงๆค่ะ หลอดละ 490 บาท

---------------------------------------------------------------------

♥♥ยาทาเล็บ สีสันสุดสวย สดใสมากมายค่ะ ราคาตามรูปเลย♥♥

---------------------------------------------------------------------

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

อย่าลืมอุดหนุนกันบ่อยๆนะคะ

เครื่องสำอางค์ทั้งหมดที่ขายเป็นของใหม่และแท้แน่นอน 100% ค่ะ
ถ้าเป็นเครื่องสำอางค์ใช้แล้วจะแจ้งไว้หน้าชื่อสินค้านะคะ
มีทั้งซื้อที่เคาเตอร์เมืองไทย หิ้วมาเอง แล้วก็ฝากญาติหิ้วมาให้ค่ะ

***ลดสุดๆแล้วค่ะอย่าต่อเลยนะ~~~~~
ถ้าต่อโหดมากๆขออนุญาตไม่ตอบนะคะ

ฝากกระทู้เครื่องประดับน่ารักๆด้วยค่ะ ราคาถูก คุณภาพดี ที่นี่ที่เดียวววว

----------------------------------------------------
✿..tm..✿ """""ราคาต้นทุนแล้วจ้า""""ตุ้มหู สร้อยข้อมือ น่ารักๆ จากเกาหลี มีน้อยหมดแล้วหมดเลย (◡‿◡❀)
http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=48324&p=243045#post243045

Thanks SBN Town สำหรับพื้นที่ดีดีอย่างนี้ค่ะ
[/CENTER]