อยากสอยใบไหนก็ไม่เคยทันกะเค้าซักที หมกมุ่นอยู่กะน้อง balen อยู่นั่นล่ะ พักยกมาชมภาพ

บรรยากาศรีสอร์ทที่หัวหินกันดีกว่าค่ะ ที่พักที่สุดแสนจะโรมานซ์ เหมาะสำหรับคู่รักวัยกุ๊กกิ๊ก

(อย่างเรา)
Let's Sea Al Fresco Resort อยู่เขา

ตะเกียบ เพื่อนคนไหนยังไม่เคยไปก็ลองดูเป็นตัวเลือกได้นะคะ สำหรับคนที่มีโครงการไปพัก

ผ่อน สำหรับ Trip นี้ 3 วัน 2 คืนค่ะ ออกเดินทางเช้าวันจันทร์ กลับถึงกท.ก็เย็นวันพุธ กำลังดี

เลยค่ะ ลืมเอากล้องไปค่ะ เลยใช้มือถือถ่าย by Iphone (ออกมาห่วยไปหน่อย) ไม่งั้นภาพคงจะ

สวยมากกว่านี้ ไปดูรูปกันดีกว่า เยอะหน่อยนะคะ ใครได้ไม่ใช้ hi-speed คงโหลดนานนิสสสสนึง

ปล. พี่นีน่าขา.....คราวหน้าอยากไปลองที่ที่พี่นีน่าพักจังเลย ราคาไม่แพง แถมสวยอีกตะหาก เก็บไว้ใน list แล้วล่ะค่ะ

ป้ายหน้ารีสอร์ทค่ะ แดงแปร๊ด

ล็อบบี้ค่ะ ต้องเช็คอินที่นี่ก่อน ที่นี่เค้าเช็คอินบ่าย 3 ค่ะ เคยเจอแต่บ่ายสองเลทสุด ที่นี่มาแปลก

นั่งรอเช็คอินไม่มีไรทำเลยแหงนหน้าขึ้นไป เออมุมนี้ท่าทางจะสวยแฮะ

Welcome Drink ค่ะ ก็แค่หยดอุทัยทิพย์โรยด้วยดอกเข็ม ก็ดู Hip แล้ว มีผ้าเย็นวางอยู่ข้างแต่เละไปเรียบร้อยแล้ว ล็อบบี้เค้าเป็นโอเพ่นแอร์ แต่ก็ไม่ร้อนเท่าไหร่

นี่คือที่พักค่ะ ถ่ายจากล็อบบี้ เสียดายถ้าเอากล้องมารูปคงแจ่มกู้ดเลย