Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: วันนี้แค่..ขอบ่น นะครับ

pepsi5510's Avatar
    pepsi5510 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Unhappy วันนี้แค่..ขอบ่น นะครับ

แค่ขอบ่นเฉยๆนะครับ...

มีเพื่อนๆอยากจะบ่นอะไรไหมครับ...เข้ามาบ่นในกระทู้ผมได้นะ..อิอิ
    ส่วนตัว ผมขอบ่นว่า...ฝนตก น้ำท่วม หยุด 3 วัน ไม่รู้จะไปไหน..

ส่วนกระทู้บ่นอันเก่าที่ลบออก เหอๆๆๆ ...ไม่เอาแล้ว มาบ่นเรื่องใหม่ดี ก่า....

อ้าววว เพื่อนๆใครอยากจะบ่นบ้างครับ...ป๋มอยากฟัง..
    กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    • ขอบ่นนะคะว่า ขอเบอร์บัญชีไปแล้ว cf แล้วอย่า cc เลยนะสงสารแม่ค้า เถอะ
    • ขอบ่นนะคะว่า เพื่อนๆกันทั้งนั้นอย่าเลาะกันเลย
    • ขอบ่นนะคะว่า ทำไมเดี๋ยวนี้มีแต่คนดู ไม่ค่อยมีคนซื้อเลย
    • ขอบ่นนะคะว่า ทำไมเดี๋ยวนี้ลงขายของไม่ค่อยอ่านกฏหน้าห้องกันเลย
    บ่นเยอะไปมั้ยเนี่ย

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    บ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    0/5

เห้ออออ ค่อยยังชั่ว

ขอบ่นบ้างน่ะครับ อิอิ

-อินเตอร์เน็ตห่วยมาก นอยสุด เป็นบ้านเราหลังเดียวด้วย

-เทศกาลกินเจ แต่งานแต่งเยอะมาก อดทานเลย

-อยากได้ของใน SBN มากมาย

-ลูกค้าที่พีเอ็มมาถาม แล้วเราตอบกลับ ทั้งพีเอ็มทั้งเมลล์ ช่วยพิมกลับมาด้วยว่ายังไง

ไม่ใช้จบกัน ห่วนๆ แบบนั้น
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    อ้าว..คุณอาpepsi ไหงงั้นล่ะคะ
    ช่วงเช้ายังเข้ามาอ่านเรื่องร้อนๆที่คุณอาให้ความเห็นไว้เลย 555+

ถ้าจะบ่น.. อืมมมมมมมมมมมม......
    เอาเป็น "ใจเย็นๆนะคะ .. ยังไงก็เป็นคนรักbrandnameเหมือนๆกัน"

. . . . . . . .
    if u want smthing very badly, set it free.
    if it come back 2u, it's ur 4ever.
    if it doesn't, it was never ur 2 begin with.

0/5
    บ่นด้วยคน

ฮ่า ๆ วันนี้ร้อนมาก นั่งรอแม่ในรถ ที่หน้าจอบอก 35 องศา ทนไม่ไหว เลยต้องลงไปเดิน ร้อนหนักกว่าเดิมม 55 วันนี้ร้อนจริงๆ

8O น่าจะมีแค่เรื่องเดียว หุุหุ
    BB @ B

ก า ร ที่ เ ร า จะ ใ ช้ ชี วิ ต อ ยู่ บ น โ ล ก ใ บ นี้ มั น ไ ม่ ง่ า ย เ ล ย

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member
    0/5
    วันนี้น่าเบื่อๆ
    ^^Love city glow *deLaCour

Lookyeeja's Avatar
    Lookyeeja is offline Trusted Member
    0/5

Talking

1.เบื่อแฟน
    อยากจะมีกิ๊ก แต่ทำไม่ได้ เฮ้อออออออออออออออออ

2.เบื่องาน
    ไม่จบซะที คุยแบบนึง ทำแล้วเป็นอีกแบบนึง แล้วเมื่อไหร่มันจะจบเนี่ย

3.เบื่อเงิน
    มีแล้วก็ใช้ ไม่มีก็เซ็ง ไม่มีความสมดุลซักกะอย่าง เซ็งเป็ด

4.เบื่อตัวเอง
    ล้านแปดเหตุผล สารพัดเรื่อง

5.เบื่อ..... คิดออกแล้วจะมาเติม อิอิ
    ขอบคุณ SBN สำหรับความเอื้อเฟื้อที่แสนดีนะจ๊ะ

pepsi5510 is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by greenpark View Post
    • ขอบ่นนะคะว่า ขอเบอร์บัญชีไปแล้ว cf แล้วอย่า cc เลยนะสงสารแม่ค้า เถอะ
    • ขอบ่นนะคะว่า เพื่อนๆกันทั้งนั้นอย่าเลาะกันเลย
    • ขอบ่นนะคะว่า ทำไมเดี๋ยวนี้มีแต่คนดู ไม่ค่อยมีคนซื้อเลย
    • ขอบ่นนะคะว่า ทำไมเดี๋ยวนี้ลงขายของไม่ค่อยอ่านกฏหน้าห้องกันเลย
    บ่นเยอะไปมั้ยเนี่ย
    เอ้า....ท่านใดเมื่อ cf แล้ว สงสารแม่ค้าหน่อยนะครับ
    เพราะเมื่อเพื่อนที่ cf แล้ว แต่มา cc ทีหลัง แทนที่แม่ค้าจะขายรายอื่นได้ ต้องมาเสียเวลารอท่านที่ cf ...อันนี้ไม่ดีเลย ถ้าจะซื้อจริงๆ ดูให้แน่ใจ และชอบแน่ๆ ค่อย cf นะครับ ...อกเขาอกเรา.

เรื่อที่สอง เรื่อทะเลาะกัน....อันนี้ก็จริงครับ ใช้สติก่อน อย่าเพิ่งใช้อารมรณ์เป็นที่ตั้งนะครับ..ถ้าเราใช้สติ เราก็จะรู้ว่า ถ้าเราพิมพ์อะไรออกไป ใช้สติ ว่าถ้าพิมพ์แบบนี้ออกไป เหตุการณ์มันจะออกมาอย่างไร เป็นผลดี หรือผลเสีย

เดี๋ยวนี้มีแต่คนดู...คนซื้อไม่มี..คงต้องเป็นจังหวะของเวลานะครับ...เพราะบางครั้งมีของที่เราต้องการ แต่ เคาะซื้อไม่ทันก็ได้ครับ.

ก็คงจะจริงครับ อีกอย่างแม่ค้าอาจจะมีของมาก และห้องขายก็มากหลายห้อง เลยทําให้โพสผิด โพสถูก ก็ได้ครับ. และสมาชิกใหม่ก็เยอะ ก็เลยทําผิดเพราะไม่รู้ก็เป็นได้..

คุณ TEDDY
    บ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหอๆๆๆๆท่าทางจะบ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเก่งน่าดูนะครับ อิอิ
    กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน.
    ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเข้ากลุ่ม Buddha Pra เพื่อเรียนรู้และถามปัญหาต่างๆเกี่ยวกับพระเครื่องที่คุณมี ด้วยความเต็มใจและจริงใจ การแบ่งปันความรู้ เป็นกุศลอันใหญ่หลวง.

http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=72

0/5
    Quote Originally Posted by summer View Post
    ขอบ่นบ้างน่ะครับ อิอิ

-อินเตอร์เน็ตห่วยมาก นอยสุด เป็นบ้านเราหลังเดียวด้วย

-เทศกาลกินเจ แต่งานแต่งเยอะมาก อดทานเลย

-อยากได้ของใน SBN มากมาย

-ลูกค้าที่พีเอ็มมาถาม แล้วเราตอบกลับ ทั้งพีเอ็มทั้งเมลล์ ช่วยพิมกลับมาด้วยว่ายังไง

ไม่ใช้จบกัน ห่วนๆ แบบนั้น

ลองเช็คสาย แลนด์ดูครับ...บางครั้งสายอาจจะหักงอ..มีส่วนทําให้เน็ต ช้ามากนะครับ..ถ้าเรามีโปรแกรมล้างไวรัสแล้วยังช้า ก็ไล่ดูสายแลนด์.

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook