Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 27 of 27

Thread: รถไฟฟ้ามาหานะเธอ

3D_Za's Avatar
    3D_Za is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ไปดูมาเพิ่งกลับครับ หนังดีสนับสนุน แค่เห็นกระเป๋าในเรื่องก็คุ้มละครับ มีฉากนึงโอปอใส่แว่น tom ford และสะพายneverfull ด้วยครับ เริ่ดจริงๆ อิอิ
    ปุจฉา เมื่อไหร่จะหยุดซื้อสักทีลูก วิสัชนา แม่ก็หยุดให้ดูก่อนสิ อิอิ

ple15's Avatar
    ple15 is offline Trusted Member
    0/5

ไปดูมาแล้วค่ะ สนุกมากค่ะ

อยากบอกว่า ไปดูมาแล้วค่ะ สนุกมากค่ะ ไปดูกันให้ได้นะคะ แต่โฆษณานานมากๆๆเลยค่ะ แต่หนังตลกและสนุกจริงค่ะ

0/5

Talking

ดู มาแล้ว คร่า

หนังเค้า น่ารักกกกก มั่กๆเลยค่ะ

ชอบๆๆๆๆๆ ..... ดูธรรมชาติดีค่ะ

0/5
    ไปดูมาแล้วเหมือนกันค่ะ ชอบมากๆโดยเฉพาะกระเป๋ากุชชี่ของเหมยลี่

อยากได้ๆๆๆๆๆ....พี่เคนก็หล่อมากๆๆๆๆๆ

0/5
    Quote Originally Posted by Meesook View Post
    เพิ่งไปดูมาเมื่อกี้เองค่ะ พอดีได้ตั๋วรอบพรีเมียร์มา เลยไปดูก่อนเลย หนังก็น่ารักดีค่ะ คุณคริสน่ารัก เพลงประกอบหนังเพราะดี เสียดายนิดนึง ไม่น่าดูหนังตัวอย่างไปก่อนเลยค่ะ... ไม่กล้าวิจารณ์มาก เพราะจะเข้าฉายพรุ่งนี้แล้ว รวมๆ แล้วก็... ดูแล้วก็สุขใจดีตามแบบฉบับของ GTH ค่ะ

ใครหาหนังสบายใจๆ ก็ไปดูได้ค่ะ
    ดูรอบปกติค่ะ อันนี้เห็นตรงกัน "เสียดายนิดนึง ไม่น่าดูหนังตัวอย่างไปก่อนเลยค่ะ... ไม่กล้าวิจารณ์มาก" รวมๆแล้วคริสน่ารักมากๆค่ะ

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member
    0/5
    ไปดูมาหลายวันแล้ว ประทับใจดีครับ
    ^^Love city glow *deLaCour

0/5
    ไปดูมาเมื่อวานค่ะ......น่ารักทั้งเรื่อง...วิจารณ์ไม่เป็น

เพราะเป็นคนดูเพื่อเอาความสนุก....ถ้าพูดถึงทุกอย่างในเรื่อง....

บอกได้ว่า ณ เวลานี้ ที่บ้านเมืองเป็นอย่างนี้.....ก็แนะนำให้ไปดูค่ะ...

ออกมาแล้วจะได้สบายใจ...ไม่ต้องคิดมาก....สบาย....สบาย....

"ดาวนับล้าน ที่รอยอยู่เต็มป้องฟ้า...จะมีไหมหนาที่ลอยอยู่เอง..เฉยๆๆ"....

ไปเที่ยวท้องฟ้าจำลองกันเถอะนะ......
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook