Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM + + + ของใหม่ลด 40% TRI-AKTILINE Instant Deep Wrinkle Filler ขนาดใหญ่ ถูกสุดๆ + + +

PaNgiE is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

TM + + + ของใหม่ลด 40% TRI-AKTILINE Instant Deep Wrinkle Filler ขนาดใหญ่ ถูกสุดๆ + + +

- ให้สิทธิ์กับลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    - สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ
    - CF แล้วโอนเงินภายใน 2 วันค่ะ

วันนี้ขอขาย NEW!! TRI-AKTILINE Instant Deep Wrinkle Filler (ไตร-แอคทิลีน) ผลิตภัณฑ์เติมเต็ม และชะลอริ้วรอย ขนาด 30 ml. เป็นขนาดใหญ่ค่ะ พอดีได้มาเมื่อเดือนที่แล้ว แต่ว่าของเก่ายังไม่หมดเลยเอามาขายต่อค่ะ

ราคาปกติ 2,000 บาท >> ขายที่ 1,500 ถ้วนรวมส่งลงทะเบียนไปเลยค่ะ >> ลดเหลือ SOLD!!

ข้อมูลผลิตภัณฑ์:
    ผลิตภัณฑ์เติมเต็มริ้วรอยลึก เน้นสูตรประสิทธิภาพสูง (Derm-formlated product) ช่วยให้ริ้วรอยลึกและทุกเส้นริ้วบนผิวหน้าแลดูจางไปในทันทีที่ใช้ ดุจการเปลี่ยนผิวสู่ความงามในพริบตา และเมื่อใช้ต่อเนื่องเส้นริ้วรอยลึกที่เห็นเด่นชัดจะแลดูตื้นขึ้นและสั้นลง
    ไตร แอคทิลีน เป็นปรากฏการณ์ความงามแห่งปี ด้วยผลลัพธ์ที่เห็นได้ในทันทีและพิสูจน์ได้ จึงไม่แปลกใจที่ครีมหน้าตาคล้ายหลอดยาสีม่วงหลอดนี้ จะกลายเป็น Best selling Anti-Aging Product จากร้านความงามยอดนิยมทั่วโลก

ใครสนใจ pm มาได้เลยค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ SBNTown ค่า
    Last edited by PaNgiE; 08-30-2010 at 09:50 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->