Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: •*•*•*•กระเป๋าใส่ note book & ipad น่ารักมั่กๆๆๆคร่า•*•*•*•

Hybrid View

nukaowpan is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

•*•*•*•กระเป๋าใส่ note book & ipad น่ารักมั่กๆๆๆคร่า•*•*•*•

ครั้งนี้เรามีของน่ารักมั่กๆๆๆมานำเสนอค่า นั่นก้อคือ "กระเป๋าใส่ note book" ค่า

มีทุกไซส์นะคะตั้งแต่ net book, ipad, 14นิ้วและ 15-16 นิ้วค่า

ครั้งนี้ส่วนใหญ่เป็น 14 นิ้วนะคะ (ขนาดมาตรฐาน)
    แอบมีของ net book 1 ใบคร่า

เชิญชมได้เรยค่า
    mom~kaowpan :086-896-9361

nukaowpan is offline Trusted Member
    0/5
    ใบที่ 1 ค่ะ (14")
    สีสันน่าร๊ากมั่กๆๆ ซิปมงกุฎทอง ขอบกระเป๋าทอง,,ไฮโซวววว
    ใบนี้ข้างในเป็นสีดำเปื้อนยากค่ะ

ใบที่ 2 ค่ะ (14")
    หวานแหววน่ารักเป็นที่สุด สีน้ำตาล-ชมพูเข้ากั๊นเข้ากัน
    ลาย dot ยังงัยก้อม่ายเอ๊าท์คร่า
    ซิปมงกุฎทอง,,ไฮโซววววอีกแว้วว 55
    ข้างในเป็นสีดำเปื้อนยากค่ะ

ใบที่ 3 ค่ะ (14")
    เรียบหรูดูดีทุกสถานการณ์ ต้องขาว-ดำอยู่แล้น
    ลายตารางตัวนี้ขายดีมั่กๆๆ หาเสื้อผ้าเข้าง่ายจ้า
    ซิปมงกุฎทอง,,ไฮโซวววว(อีกแว้วว) + ลูกไม้ดำ sexy สุดๆ

ใบที่ 4 ค่ะ (14")
    ใบนี้ให้อารมณ์สดใสสไตล์เกาหลี
    dot ขาว-น้ำตาล ลงตัวมั่กๆกะสีชมพูปรี๊ดดด
    ซิปมงกุฎทอง,,ไฮโซวววว(อีกแว้วว) + ลูกไม้ดำ sexy สุดๆ
    ข้างในยังคง dot ต่อปายย ชมพูหวานน่าร๊ากกกมั่กๆค่า

ใบที่ 5 ค่ะ (14")
    สาวก nevy ทหารเรือทั้งหลายห้ามพลาด กำลังอิน!!
    คุมโทนน้ำเงิน ทอง ดูดีเป็นที่สุด ><"
    ซิปมงกุฎ + ขอบทอง,,ไฮโซ้ ไฮโซวววว
    ข้างในdot หลากสี น่าร๊ากกกมั่กๆเร้ยย

ใบที่ 6 ค่ะ (14")
    เอาจัยคนชอบสีน้ำเงิน-ขาว โดยเฉพาะจ้า
    คุมโทนน้ำเงิน ทอง ดูดีเป็นที่สุด ><"
    ซิปโบว์สีเงิน,,เรียบหรูดูดีค่ะ

ใบที่ 7 ค่ะ (14")
    สาวคนไหนชอบแนวหวานๆแอบ sexy ต้องใบนี้น๊า
    ลายตารางขาว-ดำ กับสีชมพูอ่อนผ้าเงาวิ้งงง,,สวยยยมั่ก
    ซิปดาวสีเงิน,,น่ารักน่าชัง อิอิ
    ข้างในเป็นสีดำเปื้อนยากค่า

ใบที่ 8 ค่ะ (14")
    ใบนี้ colourful ที่สุดในทุ้กกกใบ
    ออกแนวฮารากูจุเป็นอย่างมากกก แอ๊บสุดๆเร้ยย
    ซิปโบว์สีเงิน,,แถมด้วยลูกไม้สีม่วงสุดเปรี้ยว ,,น่ารักดูดีค่ะ
    ข้างในเป็นลายเสื้อแอบ sexy นะเนี่ยยย อิอิ

ใบที่ 9 ค่ะ (14")
    ใบนี้ต้องเป็นสาวเปรี้ยวแอบคิขุเป็นแน่แท้
    ชมพูปรี๊ด กับสีดำจุดขาว โดดเด่นมั่กๆเรยคร่า
    ซิปดาวสีเงิน,,แถมด้วยลูกไม้สีชมพูหวาน,,น่าร๊ากก
    ข้างในเป็นลาย dot ขาวพื้นชมพูน่ารักซะม่ายมีอ๊า,,

ใบที่ 10 ค่ะ (14")
    ใบนี้ถือแล้วต้องมีแต่คนเหลียวหลัง
    เพราะชมพูปรี๊ดมั่กๆ แถมยังเป็นผ้า pvc เคลือบเมทาลิก!!
    ซิปโบว์สีเงิน,,เงินเข้าไปทั้งใบ เริ่ดคร่า ^^
    ข้างในเป็นลายเสื้อแอบ sexy ซะด้วย อิอิ ,,

ใบที่ 11 ค่ะ (14")
    ใบนี้ออกแนวสาวร๊อคนิดๆ แดง-ดำกันไปเร้ยยยย
    ลายดาว กะ ลายทางนี่ช่างเข้ากันได้ดีทีเดียว
    ซิปมงกุฎทอง,,ไฮโซววววเข้าปายยยย^^
    ข้างในสีดำเปื้อนยากคร่า,,

ใบที่ 12 ค่ะ (size net book กับ ipad ค่ะ)
    ใบนี้น่ารักมากถึงมากที่สุด ม่ายได้โม้น๊า
    ชมพู-ดำ ทั้ง dot ทั้งลายทางมากันโม้ดดด
    ใบเล็กๆ กระทัดรัด มีช่องใส่ของข้างหน้าด้วย
    ซิปโบว์สีเงิน,,ข้างในเป็นลาย dot ขาวพื้นชมพูน่ารักมั่กๆๆๆ

แบบสุดท้ายยยย 13,,กิ๊บเก๋มิมีครัยเหมือนนน (14")
    เป็นกระเป๋าถือพลาสติกใส แข็งแรงทนทาน พร้อม soft case!!!
    ขอบกระเป๋าปักลูกไม้น่ารักหวานแหววมั่กๆๆๆ
    soft case บุฟองน้ำอย่างดี น้ำหนักเบา ลาย dot ขาว-แดง,,น่าร๊ากก
    ถือแยกแต่กระเป๋าอย่างเดียวก้อได้ ทรงเดียวกับ harrods ค่ะ
    คุ้มมั่กถึงมากทีสุดค่ะ confirm!!!

ปล.ลูกค้าที่ชอบแบบที่ 13 นี้สามารถสั่งได้นะคะทั้งสีกระเป๋าและ soft case กระเป๋าจะเป็นสีใสๆมีทุกสีค่ะ soft case ก้อเช่นกันจะเป็นลาย dot มีทุกสีค่ะ ^^

ค่าเสียหายจ้า

ครั้งนี้เอามาลองตลาดดูก่อนเน้อ,,ถ้าชอบใบไหนต้องรีบหน่อยนะคะ
    เพราะเป็นของ hand made มีแค่อย่างละ 1 ใบเท่าน้านนนน

***ถ้าต้องการออร์เดอร์เป็นไซส์อื่นๆ แจ้งได้เรยค่า
    ส่วนเรื่องลายนั้นม่ายสามารถระบุชัดเจนได้ เพราะผ้าแต่ละรอบไม่เหมือนกันค่ะ จะได้แค่โทนสีเท่านั้นจ้า ^^

ลูกค้าที่สนจัยสอบถามและสั่งซื้อในทู้นี้หรือ pm
    หรือจะทางเมลก้อได้ค่า
    annie_punkie@hotmail.com

ขอบคุณค่า ^^
    Last edited by nukaowpan; 08-26-2010 at 11:58 PM. Reason: เพิ่มรายละเอียดราคาค่ะ

0/5
    และสุดท้ายคือค่าเสียหายค่า ^^

ครั้งนี้เอามาลองตลาดดูก่อนเน้อ,,ถ้าชอบใบไหนต้องรีบหน่อยนะคะ
    เพราะเป็นของ hand made มีแค่อย่างละ 1 ใบเท่าน้านนนน

***ถ้าต้องการออร์เดอร์เป็นไซส์อื่นๆ แจ้งได้เรยค่า
    ส่วนเรื่องลายนั้นม่ายสามารถระบุชัดเจนได้ เพราะผ้าแต่ละรอบไม่เหมือนกันค่ะ จะได้แค่โทนสีเท่านั้นจ้า ^^

ลูกค้าที่สนจัยสอบถามและสั่งซื้อในทู้นี้ได้เลยนะค๊า
    หรือจะทางเมลก้อได้ค่า
    annie_punkie@hotmail.com

ขอบคุณค่า ^^

0/5
    ขอบคุณ sbn สำหรับพื้นที่น่ารักๆแบบนี้นะค๊า ^____^

0/5
    สวย ๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ น่าสนใจ

0/5

Re: •*•*•*•กระเป๋าใส่ note book & ipad น่ารักมั่กๆๆๆคร่า•*•*•*•

ขอบคุณ sbn สำหรับพื้นที่น่ารักๆแบบนี้นะค๊า ^____^
    สมัคร slotxo

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->