enjoy shopping ka

เสาร์ - อาทิตย์ ไม่ได้เช็ค PM

ต้องการความรวดเร็ว

ติดต่อ 089-488-3755

ขอบคุณค่ะ

SIZE="5"]

14. clinique set ไซส์ปกติ แถม Lancome set ไซส์ปกติ
clinque ประกอบด้วย
1. brush on : บรัชออน สี Mocha pink ชมพูนมๆ สวยดี
2. eye shadow duo : ทาตา 2 สีทูโทนเข้มอ่อน
3. long last lipstick : Berry Freeze + creamy nude ลิปสติก สองสี

ตลับเดียวคุ้ม สวยครบเซ็ท Lancome แถมไปใช้เล่นๆ วันไหนอยากแต่งแนว colorfull นะค่ะ
[/SIZE]
2 ชิ้น ไซส์ปกติ
sale ถูกๆๆๆๆ 499-

[SIZE="7"][COLOR="Pink"]

[SIZE="4"][COLOR="magenta"]
[[SIZE="5"][COLOR="Red"]

แทรก 9.1 suqqu : eyeshadow (new) สี sakuragasane ชมพูหวานนมๆ
ตลับสวย มาพร้อมแปรง + ซองกำมะหย๊่สีดำ หรูหรางดงาม
ซื้อมาสีคล้ายกัน เพราะ sa เชียร์ขึ้นสุดๆๆๆๆ ว่าสีนี้ ทาแล้วตาโต ไบร์ทๆๆๆ หน้าสว่าง

สีสวย ใช้ดี ยี่ห้อนี้ใครๆ ก้อรู้เนอะว่าของเค้าดีจริืง

sale 859 ถูกๆๆๆ -

16. Frizz-ease : night hair treatment (new) + แถมฟรี finish & shine (ีused)

เป็นเซรั่มบำรุงผม ตอนกลางคืน ไว้ใส่ตอนนอน ตื่นมาตอนเช้าสวยพร้อมไม่ต้องล้างออก ผมนิ่ม สวย ไม่พันกัน
ซื้อมาจากอเมริกา เป็นยี่ห้อในดวงใจแม่ค้า เหมาะสำหรับคนผมชี้ฟู ต้องฝากซื้อกลับมาตลอด
ของ John frieda ถ้าเคยใช้จะรู้ว่าขายดีมากมายในอเมริกา ใครไม่เคยต้องลอง แล้วจะรู้ว่าผมเราก้อสวยได้ถ้าดูแลดี แถม ตัวบำรุงหลังไดร์ เพิ่มประกายเงางามให้ผม ไปใช้ด้วยอีกหลอด ยังมีเหลืออีกเพียบ

หลอดที่โชว์เป็นของแม่ค้ามาช่วยเป็นนางแบบให้ ส่วนที่ขายยังอยู่ในกล่อง ของใหม่นะค่ะ

ซื้อ 1 แถม 1 sale 320-

17. Kadus : forming gel .wetgel 150 ml เจลแต่งผมแบบเว็ทลุค
ช่วยถนอมเส้นผม ไม่ทำให้เส้นผมแตกปลาย ช่วยป้องกันยูวี ปราศจากแอลกอฮอล์
แห้งเร็ว สามารถใช้หวีแปรงออก โดยไม่มีขุยขาว
ใช้ไป 3 ครั้ง ตอนถักผมเปีย ไปงาน ขายถูก

sale 99-รวมส่ง ถูกมากๆๆๆ

18. La suffren : Instant lengthening mascara เซรั่มบำรุงขนตา ให้แข็งแรง เพิ่มความยาว ซื้อที่ร้าน sasa ฮ่องกง ใช้ง่ายเหมือนปัดมาสคาร่า ทาได้ทั้งตอนเช้าก่อนปัด มาสคาร่าสี และ ทาก่อนนอนได้ด้วย เหมามาหลายกล่อง ใช้ไม่ทัน เพราะน้องสาวใช้ แล้วขนตายาวขี้นจริงๆๆๆ (new)

sale 360-

shu uemura

2. Shu-uemura : depsea water กลิ่น brume rose
สเปรย์น้ำแร่ ใช้ฉีดเรียกความสดชื่นระหว่างวัน หรือฉีดหลังแต่งหน้า
กลิ่นหอมกุหลาบอ่อนๆ ใสๆ ไม่ฉุน
ซื้อต้นปี ที่ king power ก่อนไปเที่ยว ใส่ไว้ในกระเป๋าไว้ฉีดตอนอยู่บนเครื่อง

sale 520-

4. Shu : กันแดด spf 30 สำหรับคนผิวมัน + เป็นสิวง่าย
รุ่นนี้ใช้แล้วไม่เป็นสิวผด ไม่ต้องใช้เบสรองพื้นด้วย
ตามด้วยรองพื้นต่อได้เลย
ชอบใช้มาก เพราะหน้าไม่ขาววอก แต่งแล้วเป็นธรรมชาติที่สุดถึงที่สุด
ใช้ไป 1 ครั้ง ตอนไปเมืองนอกเท่านั้น บ้าเห่อของใหม่

sale 999-

5. shu : uv under base ใครชอบแต่งหน้าใสๆ ไม่ชอบใช้รองพื้น
แนะนำ ตัวนี้เบสขั้นเทพ แม่ค้าใช้มานับไม่ถ้วนแล้ว ซื้อทุกครั้งที่ช้อป เครื่องสำอางค์
โรคจิดกลัว ของขาด เพราะตอนเช้า ตื่นสายแต่งหน้าไม่ทัน ใช้ตัวนี้ตัวเดียวจบ
ออกจากบ้านได้ ทันทีค่ะ เพราะมีกันแดด spf 30 อยู่แล้วไม่ยุ่งยาก

เวลาใช้ ต้องเขย่าขวดก่อนนะค่ะ เนื้อครีมเป็นมูสๆ ใช้นิดเดียว อย่ากดเต็มแรง ของใหม่

sale 1240