สามารถชำระเงินโดยการโอนผ่านบัญชี ดังนี้จ้าาา
  • Kbank
  • SCB

Remark:
  • ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่ CF และ พร้อมจะโอนก่อนนะค้า CF แล้วหายไปเกิน 2 วัน จะถือว่าลูกค้า CC นะคะ แต่ถ้ามีปัญหาต้องโอนช้า แจ้งได้เลยนะคะ จะเก็บสินค้าไว้ให้
  • สินค้าที่ CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้นะค้าา ถ้า CC จะแจ้งให้ทันทีจ้าา
  • สินค้าไม่รวมเครื่องประดับ ในรูปนะจ้าาาา : )

PosT MAP*
> สามารถเลือกดูสินค้ามือหนึ่งได้ใน section: NEW items น้าจ้า
สินค้ามือสองสภาพเลิศ เลื่อนลงไปที่ section: MY 2nd hand items เลยค่าาา

Last Update: 18/08/2010
***New update on NEW items จ้าาา***

พิเศษ!! วันนี้สินค้าภายใต้ section HOT price items (โซนด้านล่างสุด)ลดเหลิอ 200 บาททุกชิ้นนะค้า

/*::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::: NEW items ♥♥♥:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::/

Last update: 18/08/2010

CLothes

>> New Update <<
  • [- SOLD kaa -] STL-003 Complicated Graphic print chiffon เดรสลายกราฟิกจากแบรนด์ Stilista น่ารักมากๆๆค่า ยังไม่มีโอกาสใส่เลย เอามาส่งต่อให้คนที่อยากได้นะค้าาา
    Condition: New item ยังไม่เคยใส่จ้าา
    Size: อก 33 นิ้ว
    เอว 28.5 นิ้ว
    สะโำพก 37-38 นิ้ว
    ยาว 32.5-33 นิ้ว
    Price: - บาทจ้า [จากราคา 790 บาทนะคะ]

มาดูรูปจากเราก่อนน้าจ้า

ตามด้วยรูป ref. จากทางร้านค่ะ credit2: stilista

• [- SOLD kaa -] SK-001 Dot-Patterned Skirt กระโปรงน่ารักๆ จาก tea time ค่าาา ด้านหลังเป็นยางยืดและมีซิปด้านข้างค่ะ
    Condition: New Item~
    Size: One Size เอวประมาณ 26 นิ้วจ้า (ตอนยังไม่จับยืด) แต่มี smock ด้านหลังยืดได้อีก สะโพกค่อนข้างเป็น free size นะคะ (รายละเอียดจากทางร้านค่า)
    Price: - บาท

• PL-001 Vintage Playsuit ขาสั้น จาก tea time น่าร้ากมากมายค่าา (ซื้อมาใส่เองเหมือนกันค่ะทรงนี้)
    Size: M ชุดจะเป็นทรงปล่อยๆ สะโพกค่อนข้างฟรีเลยนะคะ เราเองสูง 168 ก็ใส่ได้จ้าา
    Price: 700 บาท

มาดูรูปจากทางร้านนะคะ ::: credit2 k'joy teatime kaaa ,,ในรูปเป็น pattern เดียวกันนะคะ แต่คนละลายผ้า

• BWPolkadot dress- เดรสลายจุดขาวดำ ช่วงกระโปรงเป็นลายทางเล็กๆ ใส่แล้วน่ารักมาก
    Condition: New item~
    Size: One Size เหมาะสำหรับสาวๆ Size S-M (เราสูง 168cm ใส่แล้วสั้นไปคร่าา)
    Price: 410 บาท >> Sale@ 350 บาทค่าา

อันนี้ให้พี่ใส่เป็นแบบให้ (คนใส่สูงประมาณ 155-156 cm)

หมายเหตุ: ชุดไม่รวมเข็มขัดจ้าา

• Chiffon-003 เสื้อชีฟองสีเหลืองอ่อน แขนค้างคาว มี Detail ที่แถบตรงกลางจับจีบ pleat นะจ้า
    Size: Freesize
    Price: 290 บาท >> Sale@ 225 บาทค่าา

• RibbonDress- เดรสลายทางขาวเทามีโบว์ ลุคคุณหนูหวานๆน้าค้า
    Size: One size
    Price: 355 บาท >> Sale@ 315 บาทค่าา

• เอี๊ยมกระโปรงลายตาราง จาก Adverb* Siam ใส่กับเสื้อกล้ามหรือสายเดี่ยวน่ารักมากค่ะ
    Condition: New item ไม่เคยใส่เลยค่า
    Price: 600 บาท (ราคาเต็มประมาณ 890 บาทน้าค้า) ไม่ีรวมเสื้อกล้ามจ้า >> Sale@ 520 kaa >> Sale@ 445 บาทค่าา

/*:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::: MY 2nd HAND items**:::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::::/

Last update: 18/08/2010

CLothes

>> New Update <<

• HP-004 กางเกงขาสั้นลายจุดมัสตาร์ด เล็กๆ น่ารักๆ จาก Hippe So Sweet ค่าา มี smock ด้านหลังน้าค้า
    Condition: 95% Like New ใส่ไปครั้งเดียวจ้า
    Size: ขนาดวัดตอนยังไม่จับยืดตรง smock นะคะ
    เอว 26 นิ้ว
    สะโพก 36 นิ้ว
    ยาว 12.5 นิ้ว
    Price: 200 บาทจ้า

• deVeen-001 POLka.dOT BLOUSE ครีมจุดน้ำตาล น่ารักมากจ้า ที่ร้านขายหมดรวดเร็วมากเลยค่า
    Condition: 99% Like New ใส่ไปครั้งเดียวค่าา
    Size: One Size
    ยาวหน้า 17 นิ้ว ยาวหลัง 19 นิ้ว อก 34 นิ้ว (รายละเอียดจากทางร้านจ้า credit2: deVeen)
    Price: 520 บาทค่ะ >> Sale@ 450 บาทจ้า

เอารูปจากทางร้านมาเป็น ref. ให้ค่่าา credit2: deVeen

>> Recommend !!<<
  • BL-002 Polka.dot..Blazer จาก Sister Margaritta เก๋มากเลยนะคะ
    Condition: 90% Like New ใส่ไปแค่ 2ครั้งค่า
    Price: 750 บาทค่าา >> Sale@ 700 บาทค่าา >> Sale@ 600 บาทค่าา

• H2-002 เสื้อแนววินเทจสีโอรส ดีไซน์เก๋ที่คอปกเป็นโค้งๆ ช่วงแขนเป็นสีเขียวขี้ม้า (ของจริงจะออกเขียวขี้ม้าค่ะ จะไม่เข้มเท่าในรูป) แขนโค้ง scallop ค่า
    Condition: 90% Like New ใส่ไป 2-3 ครั้งค่า
    Price: 280 บาท >> Sale@ 245 บาทค่าา

• Paa*dress-002 เดรสสไตล์วินเทจจากร้าน Paa* จะใส่กับขาสั้นก็น่ารักค่ะ
    Condition: 2nd hand 80% like new
    Size: One Size: ยาวประมาณ 34 นิ้วจ้าา
    Price: 455 บาท (ซื้อมาประมาณเกือบพันนะคะ)

• S-Adverb01 เดรสลายทางคล้องคอ ช่วงตัวจับสม๊อค น่ารักจ้า
    Condition: 2nd hand 70-80% like new
    Size: S
    Price: 445 บาท (ราคาเต็มเกือบพันค่า) >> Sale@ 425 บาทค่าา

• S-CuteStripeVest เสื้อกั๊กลายทาง เป็นคล้องคอ แล้วผูกด้านหลัง สามารถปรับได้ตาม size แต่ละคนเลยค่า
    Condition: 80% Like New ใส่ไปไม่กี่ครั้งเองค่า
    Price: 215 บาท >> Sale@ 175 บาทค่าา

• Dress สวยเก๋ ช่วงบนเป็นผ้าเหมือนกับเสื้อยืด + ส่วนช่วงกระโปรงจะเป็นผ้ามันๆ นิดนึง งานดีมาก จากสยาม ซื้อมาแพงมากค่ะ ประมาณ 2000 กว่าๆ
    Condition : 90% Like NEW ใส่ไป 1-2 ครั้ง
    Size: ขนาดประมาณ M-L ค่ะ จะเป็นทรงที่หลวมๆนิดนึง ไว้ใส่กับเข็มขัดค่า
    Price: ขอขายแค่ 850 บาทจ้าาา เอาแบบว่าปล่อยเลย : ) >> Sale@ 750 บาทค่าา >> Sale@ 625 บาทค่าา

• เสื้อแขนกุดลายเทา ชมพู คอปก กระดุมเฉียง ใส่แล้วน่ารักมาก
    [FONT=Verdana]Condition : 95% Like NEW ใส่ไปครั้งเดียวเท่านั้นจ้า
    Price : 350 บาท only >> Sale@ 320 บาทจ้า >> Sale@ 275 บาทค่าา

/*>>>>>> HOT price- items >>>>>*/

พิเศษวันนี้ สินค้าภายใต้ section นี้ลดเหลือ 200 บาททุก items นะคะ

• เสื้อ Da’made สีกะปิ กระดุมทอง แนววินเทจจ้า
    Condition: 80%

Price : 250 บาท >> ลดเหลือ 230 ค่าา

Vintage มากจ้า

• Sister margaritta Dress ผ้ายืดลายน้ำเงินม่วง ตัดขอบชมพูบานเย็น ใส่สบาย
    จะใส่เป็นทรงปล่อยๆ หรือรัดเข็มขัด ก็เก๋ไก๋ไปอีกแบบจ้า

Size : ยาวประมาณ 35"
    Condition : 90% ใส่ไปแค่ครั้งเดียวจ้า
    Price : 320 บาท >> ลดเหลือ 290 ค่าา >> Sale@ 275 บาทค่าา

• [- CF kaa -]สายเดี่ยว มีลายตารางด้านหน้า ของ Himma (ซื้อมาประมาณ 890)
    Condition: 80%

พิเศษ Price : 400 บาท >> ลดเหลือ 380 ค่าา >> Sale@ 325 บาทค่าา

>> sistermargaritta (SM)

2-3 เสื้อซีทรูชมพูอ่อนๆ ตัดลายและกระดุมน้ำเงิน สวยค่ะ
Condition: ใส่ไป 1-2 ครั้ง สภาพดีมาก almost LIKE NEW* จ้าาา

Price: 280 บาทค่า >> เหลือ 250 ค่าา >> Sale@ 225 บาทค่าา

2-4 เสื้อแขนกุด ฟ้าขาว มีโบว์น่ารักจ้า
Condition: 80% ยังดีอยู่จ้าาาาาาาาาาาาาาาาาา

Price 280 ค่าา >> เหลือ 250 ค่า >> Sale@ 225 บาทค่าา

ราคาพิเศษจิงๆ จ้าาาา
ต่อรองได้นิดหน่อย ขายได้ขายให้เลยจ้าาา

ขอบคุณมากๆ ค่า : )

Do not Hesitate.. the Best offer with Premium quality*
♥ มิ นิ w-a-r-d-r-o-b-e ♥| by mcdreamystreamy*
Email: mini.wardrobe2010@gmail.com

" A very big Thank to SBN kaaa : ) "