พอดีสนใจ เจ้าเครื่องเพาเวอร์เพลท ไม่รู้มีเพื่อนๆคนไหนเคยลองเล่นบ้างคะ

เราโทรเข้าไปถามศูนย์ที่ เซ้นทรัลเวิลดิ์ เค้าบอกให้เข้าไปลองใช้เครื่องได้

แต่เราอยู่ตจว. เลยไม่มีโอกาสเข้าไปซักที เท่าที่สอบถามราคาเครื่องแพงเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน

ประมาณ 2 แสนกว่านะ ไม่รู้ราคาสมควรกับคุณภาพหรือเปล่า (ซื้อน้องLVได้หลายใบอยู่)

ตั้งใจเอามาใช้ลดน้ำหนัก ลดเซลลูไลท์ หน่ะค่ะ ใครเคยลองช่วยบอกหน่อยน้าว่าได้ผลไม๊

ของเค้าดีจิง หรือเปล่า กลัวซื้อมาเสียเงินเปล่าๆๆ หรือมีเครื่องออกกำลังกายที่ดีแนะนำด้วย

ก็ยิ่งดีใหญ่.............ขอบคุณค้า