Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: เรื่องกล้องดิจิตอลอ่าคับ

Warning Points:
    0/5

เรื่องกล้องดิจิตอลอ่าคับ

พอดีผมไปซื้อกล้องมาจากญี่ปุ่นอ่ะคับ แล้วใช้ใช้ไปกล้องมีปัญหาอ่าคับ ไม่ทราบว่าเพื่อนเพื่อนพี่พี่ คนไหนมีร้านซ่อมกล้องที่แนะนำมั้งคับ กล้องยี่ห้อ ฟูจิคับ

ขอบคุณคับ

Warning Points:
    0/5

RE: เรื่องกล้องดิจิตอลอ่าคับ

อิอิ มาค่ะ เราเข้าผิดห้องปายอ่ะ
    ปกติกล้อง fuji ใช้ xdcard ใช่ป่าวคะ เป็นกล้องรุ่นไหนเหรอ
    ลองไปที่พันธุ์ทิพย์ดูนะคะ แต่ปกติเดี๋ยวนี้กล้องซ่อมไม่คุ้มค่ะ ค่าซ่อมแพงมาก
    ซื้อใหม่จะเพิ่มเงินไม่กี่บาทนะคะ ถ้าเสียดายของยังไงลองไปสอบถามศูนย์ฟูจิดูค่ะ
    แต่ไม่บอกอาการเสียมาค่ะ ว่าเสียตรงไหน จอ lcd หรือเปล่าคะ

Comments from Facebook