Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6

Thread: ++ช่วยแนะนำหมอศัลยกรรมถุงใต้ตาหน่อยค่ะ ++

oate_gun is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Question ++ช่วยแนะนำหมอศัลยกรรมถุงใต้ตาหน่อยค่ะ ++

[FONT="Fixedsys"]แบบว่าดูตัวเองแล้วไม่จืดเลยค่ะ ยิ่งอายุเข้าจะ 32 ละ ตื่นเช้ามาโตะใจทุกทีกะถุงใต้ตา อยากไปเอาออกจัง ช่วยแนะนำคุณหมอกะสถานที่หน่อยสิค่ะ ว่าที่ไหนเขาทำด ทำให้ไม่มีแผลบ้างค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆ SBN มากมายค่ะ สวยแว้วจะมาอวด

I L O V E Y O U SBN/FONT]
    Oate_Gun ++ ของดีไม่จำเป็นต้องแพง แต่ว่าของแพงมักจะดี ++ ( คุณว่าจิงอ่ะป่ะ )

0/5
    ทำแล้วให้ไม่มีแผลยากค่ะ ยังไงต้องมี แต่มาก-น้อยอีกเรื่องค่ะ
    เพราะเพื่อนเคยไปทำมานานแล้วเหมือนกัน ถ้าไม่บอกกับไม่สังเกตก้อไม่เห็นค่ะ
    ถ้ายังไงเด๋วถามๆเพื่อนๆให้ค่ะ แล้วจะมาบอกนะค่ะ

ปล.เคยได้ยินเค้าว่าคนมีถุงใต้ตา = ถุงเงินถุงทองนะค่ะ เป็นโหว่งเฮ้ง
    [SIGPIC][/SIGPIC]ClassicChic "C H A N E L"

oate_gun is offline Trusted Member
    0/5

Smile

[COLOR="DarkGreen"]ขอดูไม่แก่ ไม่โทรมดีกว่าค่ะ รบกวนทีนะค่ะ อยากได้ที่ดีๆค่ะ/COLOR]
    Oate_Gun ++ ของดีไม่จำเป็นต้องแพง แต่ว่าของแพงมักจะดี ++ ( คุณว่าจิงอ่ะป่ะ )

0/5
    หมอศัลยกรรมตา- >>> หมอสุรสิทธิ์ (รพ.บางมด) / หมอกมล วัฒนไกร ศัลยแพทย์ตกแต่ง กองศัลยกรรม ร.พ.ภูมิพล ดอนเมือง กทม โทร 5347338 /5794344
    ศูนย์ศัลยกรรมตกแต่งกรุงเทพ พหลโยธิน (40) ใกล้แยกเกษตร 5794344 / 9400151 / 01-8120565

ลองไปให้คุณหมอดูและคุยก่อนตัดสินใจทำนะค่ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]ClassicChic "C H A N E L"

0/5
    มีเพื่อนไปทำหมอสุรสิทธิ์ (รพ.บางมด) ออกมาเนียนค่ะ

Quote Originally Posted by WiWiaN_LV_BN View Post
    หมอศัลยกรรมตา- >>> หมอสุรสิทธิ์ (รพ.บางมด) / หมอกมล วัฒนไกร ศัลยแพทย์ตกแต่ง กองศัลยกรรม ร.พ.ภูมิพล ดอนเมือง กทม โทร 5347338 /5794344
    ศูนย์ศัลยกรรมตกแต่งกรุงเทพ พหลโยธิน (40) ใกล้แยกเกษตร 5794344 / 9400151 / 01-8120565

ลองไปให้คุณหมอดูและคุยก่อนตัดสินใจทำนะค่ะ

0/5
    จะแอบบอกว่าเจ้าของกระทู้อายุพอๆกะเราเลย
    อยากทำเหมือนกันค่ะ ก็เลยหาข้อมูลอยู่
    ลองเข้าไปดูในเวปดั้งโด่ง กับ เวปมีดหมอดูนะคะ
    มีข้อมูลเยอะเลยค่ะ ประมาณนี้ค่ะ meedmoh.com dangdong.com

Comments from Facebook