Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ตัดแต้มเตือน 1 แต้มตั้งกระทู้ขายของในห้องพูดคุย

Warning Points:
    0/5

Angry ตัดแต้มเตือน 1 แต้มตั้งกระทู้ขายของในห้องพูดคุย

ไม่ให้ประกาศขายในกระทู้พูดคุย

อนุญาตให้ขายของโดยการตั้งกระทู้ใหม่เท่านั้น ไม่อนุญาตให้ขายตามข้อความประกาศ หรือ ในโพสความคิดเห็นของกระทู้ใดๆ
    และที่ SBN ไม่อนุญาตให้ขายของใน บล๊อก

หากฝ่าฝืนอีกครั้งตัดแต้มเตือน หากต้องการขายของ คลิ๊กตรง คำว่่า Forum(เว็บบอร์ด) ครับแล้วอ่านประกาศหน้าห้องต่างๆ เพื่อหาว่าสินค้าเราต้องลงห้องไหนครับมีพื้นที่ค้าขายสินค้า แฟชั่นแบรนด์เนมใน ชุมชน SBN และพื้นที่ค้าขายสินค้าทั่วไปที่ SBNTown และทั้งสองชุมชนของระบบชุมชน SBN ห้ามลงกระทู้ค้าขายในพื้นที่พูดคุยโดยเด็ดขาดครับ

และนอกจากการตั้งกระทู้ขายกระทู้เพื่อพูดคุยแล้ว ทางเรามีระบบบล๊ิอกให้เพื่อนสมาชิกได้ใช้งานตามความเหมาะสมอีกด้วย

โดยทั้งนี้ บล๊อกที่ SBN นี้เพื่อสมาชิกสามารถจัดเก็บความรู้เรื่องราวแฟชั่น หรือเรื่องใดๆ ที่เพื่อนสมาชิกสนใจได้ทั้งสิ้น

แต่หากต้องการใช้บล๊อกเพื่อการค้าทางเรา ยินดีและสนับสนุนให้เพื่อนสมาชิกใช้บล๊อกที่ SBNTown ดังรายละเอียดในกระทู้ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

ขอบคุณสมาชิกที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 08-10-2010 at 02:47 AM.

ibuilt's Avatar
    ibuilt is offline Trusted Member
    0/5
    เอิ่มม สินค้าพร้อมส่งไปลงห้องซื้อ-ขาย ดีกว่าไหมคะ
    นี่ห้องพูดคุยนะคะ ไม่อนุญาตให้ขายของค่ะ ...
    ติดต่อบิ๊วได้ทาง PM หรือ fabulous52@gmail.com
    ได้ตลอด24ชม.ค่า

Blog Entries
    9
    0/5
    Quote Originally Posted by ibuilt View Post
    เอิ่มม สินค้าพร้อมส่งไปลงห้องซื้อ-ขาย ดีกว่าไหมคะ
    นี่ห้องพูดคุยนะคะ ไม่อนุญาตให้ขายของค่ะ ...
    ขอบคุณ คุณibuilt และเพื่อนสมาชิกที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้ครับ

Comments from Facebook