Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 8 of 8

Thread: ****ต่อเนื่องจาก 3 เดือนก่อนได้ มาต่อให้จบตามที่เคยบอกค่ะ

JuNeJuNe's Avatar
    JuNeJuNe is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

****ต่อเนื่องจาก 3 เดือนก่อนได้ มาต่อให้จบตามที่เคยบอกค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=198516

จากกระทู้นี้นะคะ

นี่คือ ผลงานของ studio ที่จูนยกให้ญาติถ่ายแทนฟรีๆ

นี่คือ พยายามคัดสุดๆ แล้วนะคะ

จิงๆ เข้าใจว่าต้องเกิน แล้วจ่ายเพิ่มแน่นอน

แต่... อยากคัดออกแทนอ่ะ (อันนี้ญาติบอกมาด้วยค่ะ)

อย่างว่าถ่ายรูปครอบครัว โอกาสจะให้ทุกคนพร้อมมันยากไงคะ

ลองยลเลยละกันค่ะ

(ถ้าถามว่าจะกลับไปใช้บริการอีกมั๊ย คนรอบตัวจูนช่วยกันบอกมา รวมทั้งจูนด้วย

ขอตอบว่า... just say no ka แหะๆ )

thepyo's Avatar
    thepyo is offline Trusted Member
    0/5
    น้องๆน่ารักจัง ถ่ายไงก้อน่ารักทุกมุมค่ะ

0/5
    ผิวสวยกันทั้งครอบครัวเรยยย

0/5
    กรี๊ด เกาหลีมั่กมั่ก

โตขึ้นเป็นดาราได้เลยนะเนี๊ยะ
    จำศีลค่ะ

KAN's Avatar
    KAN is offline Trusted Member
    0/5
    กรี๊ดดดดดดดดดด น่ารักสุดๆเลยคะ
    ภาพครอบครับเป็นภาพที่อบอุ่นจังเลย น่ารักผิวใสกันทุกทุกคนเลย

ปล. ชอบหนุ่ม กกน. สีฟ้า อ่ะได้ฟิวดี 5555
    [IMG]file:///C:/DOCUME%7E1/Owner/LOCALS%7E1/Temp/moz-screenshot-9.png[/IMG]
    ไม่มีไพร่ ไม่มีำอำมาตย์ มีแต่...พสกนิกร ปวงชนชาวไทย

RrabbitZ's Avatar
    RrabbitZ is offline Trusted Member
    0/5
    น้องน่ารักมากเลยค่ะ

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักมากๆเลยค่ะน้องจูน
    ทุกวิกฤตย่อมมีโอกาสค่ะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    น้องๆน่ารักมากเลยค่ะ

น่าหยิกมากกกกกกกค่ะ

Comments from Facebook