Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: มีใครเคยไปเที่ยวมัลดีฟบ้างคะ?

Warning Points:
    0/5

มีใครเคยไปเที่ยวมัลดีฟบ้างคะ?

กำลังแพลนจะไปเที่ยงมัลดีฟกับสามี ว่าจะไปประมาณ 30 Nov-3 Dec 2009 นี้นะคะ แต่อยากบินตรงจากไทยเลย เห็นบางคนก็บอกว่าบางกอกแอร์เวย์บินตรงไปถึงมัลดีฟเลย แต่พอไปเสริช์จากเวบบางกอกแอร์เวย์ไม่เห็นจะมีบินตรงไปมัลดีฟเลยคะ ก็เลยงงว่าตกลงมีหรือไม่มีกันแน่เนี่ย
    ป.ล.ถ้ามีเพื่อนๆคนไหนรู้จักเอเจนซี่ที่มี แพ็คเก็ททัวร์มัลดีฟราคาดีๆเนี่ย รบกวนช่วยแนะนะบ้างนะค่า ขอบคุณล่วงหน้าคะ

0/5
    ชะอุ๊ย ลองเข้าไปลองบุ๊คบางกอกแอร์ ดูใหม่ ผลปรากฏว่ามีบินไปมัลดีฟคะ แต่ไม่สามารถดูราคาได้ว่าเท่าไหร่ เพราะมัน error ตลอดเลย เด๋วต้องลองโทรไปถามกับ จนท ดูดีกว่า แล้วก็อยากรู้มากๆเลยว่าบินจาก กรุงเทพถึงมัลดีฟเนี่ยใช้เวลากี่ชั่วโมง? มีใครพอจะทราบบ้างคะ?

0/5

Smile

เคยใช้บริการของที่นี่นะคะ

http://www.maldivepackage.com/index.html

โอเคเลย รีสอร์ทไหนแล้วแต่เราจะเลือก เราเลือกแบบใช้เครื่องบินน้ำร่อนไปส่งที่รีสอร์ท

และนอนบังกะโลกลางน้ำ

สวรรค์บนดินเลยล่ะ
    ปลูกต้นไม้ในดวงใจไว้ต้นหนึ่ง
    ต้นกล้าซึ่ง ผลิบานช่อชูไสว
    คือต้นไม้แห่งความรักในดวงใจ ... คือต้นรักแห่งสายใยความผูกพัน

[SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    Quote Originally Posted by *o* View Post
    เคยใช้บริการของที่นี่นะคะ

โอเคเลย รีสอร์ทไหนแล้วแต่เราจะเลือก เราเลือกแบบใช้เครื่องบินน้ำร่อนไปส่งที่รีสอร์ท

และนอนบังกะโลกลางน้ำ

สวรรค์บนดินเลยล่ะ

ตามนี้เลยค่า ลองเข้าไปดูที่เว็บนะค่ะ มีหลายรีสอร์ทให้เลือกแล้วแต่ความชอบค่ะ

ฉันเป็นมายังไง ไม่สำคัญใดใด ไม่สำคัญแม้ว่าฉันเกิดจากชาติใด
    ขอแค่เพียงวันนึง ฉันตายในเมืองไทย
    ฉันภูมิใจ ฉันคือคนไทย

"I am THAI"

TEDDY07's Avatar
    TEDDY07 is offline Trusted Member
    0/5
    มาฟังด้วย อิอิ
    ขอบคุณ SBN จ๊ะ

หนังสือสวดมนต์ แจกฟรี ฟรี ฟรี
    ขอเชิญเพื่อนๆ SBN รับหนังสือสวดมนต์ฟรี
    เพื่อสวดบูชา ก่อให้เกิดความเป็นสิริมงคล
    แก่ตัวท่านเองและครอบครัว
    หรือจะเอาไปช่วยกันบอกบุญต่อก็ดียิ่งๆขึ้นไปเลยนะจ๊ะ

ตามลิ้งค์นี้เลย
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=390560

Comments from Facebook