Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7

Thread: เคล็ดลับแรกเป็นเรื่องผิวค่ะ ไปที่ไหนก็มีแต่คนทักว่าหน้าเด็ก แบบว่าปลื้มมากๆค่ะ แต่ไม่อยากเก็บเคล็ดลับไว้คนเดียว ก็เลยนำเคล็ดลับมาบอกเพื่อนๆกันหน่อยค๊า

Hybrid View

s's Avatar
    s is offline Trusted Member
    Blog Entries
    4
    Warning Points:
    0/5
    ตอนนี้เอสไปที่ไหนก็มีแต่คนทัก ว่าหน้าเด็ก แบบว่าปลื้มมากๆค่ะ
    แต่ไม่อยากเก็บเคล็ดลับไว้คนเดียว จึงนำเคล็ดลับมาบอกเพื่อนๆกันหน่อยนะค๊า

ขอนำรูปอดีต เมื่อประมาณ มี.ค.2550 เปรียบเทียบให้ดูค่ะ

เมื่อก่อนเป็นสิวเม็ดเล็กๆ ที่หน้าอกเยอะมากๆ สังเกตได้จากรูปนะค่ะ

ปัจจุบัน 17 มิ.ย. 53

ทั้ง 2 รูปไม่ได้ตกแต่งด้วยโปรแกรมอะไรเลย เพราะแม่ค้าโลว์เทคอย่างแรงค่ะ

ทุกวันนี้เอสทาน โปรฟิมีน + คอลลาเจน + เมล็ดองุ่น + กลูต้าเจล + อะเซ(วิตซีแบบเม็ด) + วิตซีแบบเจล
    และกำลังจะเพิ่มวิตามินอี อีกตัวค่ะ

เนื่องจากไปเจอเพื่อนรุ่นพี่ อายุ 38 ปี แต่ถ้าไม่บอกอายุ คนจะเข้าใจว่าอายุประมาณ 30-32 ปี
    เค้าบอกว่าให้ทานวิตอี เพิ่มอีกตัวรับรองจะแจ่มกว่านี้อีก
    ส่วนวิธีการทาน เด๋วจะมาแจ้งนะค่ะ

คำพูดจากเพื่อนที่เป็นหมอ เคยบอกไว้ก็ดูเหมือนจะจริง
    ที่บอกให้ทานอาหารเสริมบำรุงผิว เป็นประจำ
    แต่อาจจะพักบ้างสัก 2-4 อาทิตย์
    แล้วลองสังเกตุกับเพื่อนที่ไม่ได้ทาน
    รับรองว่าจะแตกต่างกัน อย่างเห็นได้ชัดเจน
    หน้าของเราจะอ่อน และดูเด็กกว่ารุ่นเดียวกัน แน่นอน

ซึ่งเอสก็ลองไปสังเกตุมาแล้ว มันก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ
    เพราะเมื่อก่อนเอส จะหน้าแก่กว่าเพื่อนสนิท
    แต่เมื่อผ่านไป 2 ปี เอสหน้าอ่อนกว่า จนแม่ยังอึ้งเลยค่ะ

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    25
    0/5
    ขอบคุณค่ะ ที่เอานำเคล็บลับมาบอก

ดูรูปแล้วเห็นความต่างกันจริงๆ ค่ะ ผิวใสมาก ตรงแก้มนี่สะท้อนแสงเลยค่ะ สวย
    ชักอยากกินเจ้าอาหารเสริมที่คุณเอสกินบ้างแล้วอ่ะ แต่ต้องกินหลายตัวเหมือนกันเนอะ
    แต่สวยขึ้น ใสขึ้น เด็กขึ้นอย่างงี้ ไม่ห้ามใจไม่อยู่เหมือนกันค่ะ
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

s's Avatar
    4
    0/5
    Quote Originally Posted by bookerian View Post
    ขอบคุณค่ะ ที่เอานำเคล็บลับมาบอก

ดูรูปแล้วเห็นความต่างกันจริงๆ ค่ะ ผิวใสมาก ตรงแก้มนี่สะท้อนแสงเลยค่ะ สวย
    ชักอยากกินเจ้าอาหารเสริมที่คุณเอสกินบ้างแล้วอ่ะ แต่ต้องกินหลายตัวเหมือนกันเนอะ
    แต่สวยขึ้น ใสขึ้น เด็กขึ้นอย่างงี้ ไม่ห้ามใจไม่อยู่เหมือนกันค่ะ
    ขอบคุณมากนะค๊า
    ถ้าไม่อยากทานหลายๆตัว เอสขอแนะนำ โปรฟิมีน + อะเซ + กลูต้าเจลค่ะ เนื่องจากชุดนี้ก็มีสารอาหาร ที่ช่วยบำรุงผิวพรรณ อยู่หลายชนิดแล้วค่ะ

s's Avatar
    4
    0/5
    เพื่อตอบแทนคุณลูกค้าน่ารักทุกท่าน รอบนี้ ss-secret.com ขอแจก 30,000 เลยนะค้าาา อยากได้ใบไหนให้ทางคุณลูกค้าเลือกเอง จะสั่งพรีออเดอร์จากเมืองนอก หรือ จะไปซื้อชอปไทย ก็แล้วแต่เลือกได้ตามสบาย และทางร้านจะออกเงินสดให้ 30,000 บาทค่ะ ^^

และ ทางss-secret.comขอจัดสรรเงินอีกจำนวนสองหมื่นบาทเพื่อช่วยเหลือทหารทางภาคใต้ของเรานะคะ รายละเอียดจะนำมาแจ้งให้ทราบต่อไปค่ะ ^^

ss-secret.com ค้าขายเจ้าประจำ SBN ซื้อขายจริง แจกจริง รวมสะสมคะแนนรอบปีนี้ ใบที่ 5

ในรอบปีซื้อสะสมครบ 20,000 บาท รวมลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายน
    ปีนี้ใบที่ 5 มีสะสมทุกปี

ชมภาพกระเป๋า และรางวัลที่เคยแจกในปีก่อนหน้านี้

ใบที่สี่ค่ะ

.... รายละเอียดรางวัลอื่นๆ ติดตามในกระทู้ ซื้อวันนี้ สะสมคะแนน ลุ้นกระเป๋า HiEnd หรู ใบใหญ่ แบรนด์เนมดัง สิ้นสุด 20 มิถุนายนแจกจริง แจกต่อเนื่องทั้งปี

Last edited by s; 04-17-2012 at 11:53 AM.

s's Avatar
    4
    0/5

สนใจสอบถามสั่งซื้อ
    หากสนใจ
    โทรสอบถาม ได้ที่เบอร์ 086-6040710 หรือ 090-635-0807เอสค่ะ
    เวลา 09.00 - 20.00 น. นะคะ

1. สามารถสอบถามเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อสินค้า ผ่านทาง pm ของเว็บ sbn หรือ ตั้งกระทู้สั่งซื้อในกรุ๊ปได้นะคะ
    --->> http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=63
    (ถ้าสั่งซื้อทาง pm หรือ ตั้งกระทู้ในกรู๊ป และซื้อสินค้าครบ 700 บาท เอสส่งลงทะเบียนให้ฟรีค่ะ )

2. ส่งอีเมลมาที่ ss-secret@hotmail.com <<---ถ้าระบุว่ามาจาก SBN วิธีนี้ส่งให้ฟรีเช่นกันค่ะ

3. ติดต่อทางเพจร้านในเฟสบุ๊ค ss-secretcom

ถ้าแจ้งการโอน ก่อน 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ณ วันที่โอนค่ะ
    แต่ถ้าแจ้งการโอน หลัง 12.30 น. จะส่งสินค้าให้ ในวันถัดไปนะคะ

ss-secret ส่งสินค้าวันละ 1 รอบ เพราะไปรษณีย์ที่อยู่ใกล้โกดัง
    เป็นไปรษณีย์ย่อย จึงมีเพียงรอบเดียว และปิดบ่ายสามโมงค่ะ

ตอนนี้เอสกำลังเรียนปริญญาโท วิทยาศาสตรมหาบัณฑิต อาหารและโภชนาการ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
    ซึ่งเรียนค่อนข้างหนักมาก ทำให้มีเวลาน้อยลง จึงอาจมาตอบกระทู้ช้าหน่อยนะคะ

หากต้องการคำปรึกษา สอบถามเกี่ยวกับสุขภาพและวิธีการทาน
    เอสขอรบกวน "กรุณาช่วยโพสต์" ถามที่เว็บบอร์ดร้าน >>clickเพื่อโพสถาม<<นะคะ
    เพราะจะได้รับคำตอบเร็วกว่า ในข้อความและอีเมลค่ะ

เนื่องจากที่เว็บบอร์ดร้าน ss-secret จะมีนักวิทยาศาสตร์สุขภาพประจำเว็บ
    ซึ่งจบทางด้านเภสัช เข้ามาตอบคำถามและให้คำปรึกษาทุกวันค่ะ

สำหรับการจัดส่งสินค้าให้ลูกค้าของแผนกจัดส่งสินค้า ยังคงส่งรวดเร็วเหมือนเดิมนะคะ

s's Avatar
    4
    0/5
    เพื่อตอบแทนลูกค้า ที่เคยรีวิวไปแล้วและซื้อใหม่ทุกๆ คนเลยนะคะ ตอนนี้เอสอยากให้ของขวัญขอบคุณจากทางร้าน รายละเอียดตามในข้อความนี้ค่ะ

พิเศษ ไม่ต้องรอลุ้นถึงหนึ่งรอบปี สำหรับเพื่อนๆ ใน SBN ค่ะ

แจกสัปดาห์ละครั้ง ครั้งละ 5 รางวัล

เพียงรีวิว สินค้าที่ซื้อจากร้าน ss-secret ใน sbntown.com กรุ๊ป ss-secret.com ทุกเคล็ดลับ ที่ทำให้ผู้หญิงสวยขึ้น

แล้วเอสจะนำรีวิวไปโพสในหน้าเพจร้าน ss-secret.com ในเฟสบุ๊ค

รีวิวกระทู้ไหน คนกดไลค์มากสุด 5 อับดับแรกในรอบสัปดาห์นั้น รับทันที กระเป๋า The Signature Book Bank Holder และ Card Holder กระดุมทอง 1 ชุด เลือกสีได้ตามชอบใจค่ะ

รายละเอียดของรางวัล กระทู้เปิดตัวในห้อง Fashion Ignition ใน siambrandname กระทู้นี้ค่ะ

New Fashion Chic Design Absolutely Deluxe It's so called "The Signature" Collection By SS-Secret.com
    ส่วนลูกค้าที่เคยรีวิวไปแล้ว ติดต่อเอสกลับมานะคะแจ้งที่เพจร้านก็ได้ค่ะ แจ้งแล้วก็นำโพสรีวิวของตนเองไปโพสไว้เป็นหลักฐานด้วยนะคะ เดี่ยวคนอื่นจะนำไปแอบอ้างเอสอยากส่งไปให้ใช้กันค่ะ ขอบคุณค่า

ปล.นี้ลิงค์เพจร้านค่ะ https://www.facebook.com/pages/ss-se...19748081369132 ลืมให้ ^^

Comments from Facebook