Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 31

Thread: หนูไม่ยอม!!! อ่านเจอกระทู้นี้มาค่ะ...

jam's Avatar
    jam is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

หนูไม่ยอม!!! อ่านเจอกระทู้นี้มาค่ะ...

ไปอ่านเจอกระทู้นี้มาค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/woman/top.../Q6392339.html

เพื่อนๆว่าไงคะ สำหรับเรารู้สึกไม่ค่อยดีเลย แต่ก็อย่างว่า นานาจิตตังเนอะ

0/5

RE: หนูไม่ยอม!!! อ่านเจอกระทู้นี้มาค่ะ...

จิงๆชอบหรือไม่ชอบก้อไม่เห้นต้องมาว่าแบบนี้เรยอ่า

ส่วนตัวก็ใช้แบรนนะ แต่ก็เลือกแบบที่สวย ที่เข้ากะเรา

บางรุ่นหลุยส์ทำออกมาเราว่าไม่สวยก้อมี

แต่ก็มีคนว่าสวย

จิงๆขึ้นอยู่กับรสนิยมด้วย

แต่ จขกท pantip ก้อไม่เหนต้องมาว่าคนที่ชอบLVเรย

non sense มั่กๆ
    I believe we all have one true love
    Somewhere in this world, I do

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

RE: หนูไม่ยอม!!! อ่านเจอกระทู้นี้มาค่ะ...

:lol: :lol: :lol:

นานาจิตตังคร๊า จิงจิงตอนแรกเป้เองก้อเกลียดๆๆๆๆโกดๆๆๆๆพี่สาวกะม่ามี๊ที่ไปสอยเป๋าอารัยฟะ
    ใบเปงครึ่งแสนอะคะ ป่าป๊าไม่ว่าอีกตะหาก เคยโกดขนาดไม่ยอมเดินกะพี่เลยนะคร๊า 5555

แต่พอมาเจอกะตัวเอง brand layalty นี่มันมีอิทธิพลจิงจิงอะคะ

คนเราเกิดมาต้องมีอะไรยึดเหนี่ยวจิตใจ ต้องชอบบางอย่างไม่ชอบบางอย่างอะคะ
    ถ้าเราเปิดกว้างนิดนุงก้อจาคิดได้ว่าทุกสิ่งทุกอย่างสวยต่างๆๆๆกันอะคะ

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5

No comment จ้า ต่างจิตต่างใจ

pop_ab's Avatar
    pop_ab is offline Trusted Member
    0/5

อ่านแล้วก้องั้น ๆ เนอะ ไม่ค่อยรู้สึกอาไร ประมาณว่า ชั้นมีแบบไม่สนใจใคร ไม่หนักอะไรคราย

แต่สะใจนิด ๆ ที่คุงพี่แจนคุงน้องจะอิ๊บ เข้าไปโพสรูปกระหน่ำ สวยดี ชอบ ๆ :P

(หันไปมองน้องดี้นั่งอยู่ ไม่เห็นว่าใครเลยนิ โดนว่าอย่างเดียว น่าสงสาร เดี๋ยวต้องไปสอยใบใหม่มาเป็นเพื่อนแล้วม้าง )

ป.ล. คุณ rowling รีบตามไปดูที่ คห 67 เลยน๊า คุงแจน..ซ่า ถือเป๋าใบนี้สวยมากกกกก อิอิ

ช๊อบ ชอบ ops:

0/5

เรื่องแบบนี้มันห้ามกันมิได้อยู่แล้วอ่าเนาะ

แล้วแต่บุคคลจริงๆ เลยค่ะ
    หน้าตาดี มีรถขับ โทสับมีกล้อง

Waiting 4 BALENCIAGA

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

ต่างคนต่างชอบอ่ะเนอะ ปล่อยวาง ถ้าชอบเหมือนกันหมดคงมีกระเป๋าแบบเดียวบนโลก

เสื้อผ้าแบบเดียว สีเดียว รถยนต์ก็มียี่ห้อเดียวแบบเดียว รองเท้ามีแบบเดียว

ถนนมีเลนเดียว บ้านก็มีชั้นเดียว (อ๊ะไม่เกี่ยว) :lol:

แต่........ ไม่ชอบเนี่ย ผมว่ามันมี 2 ประเภทนะ

1. ไม่ชอบจริงๆ อันนี้ไม่ว่ากานนนนน ก็ต่างคนต่างชอบเนอะ ชอบเป๋ายี่ห้อไหน แบบไหน ก็เลือกซื้อเอาจิ จะไปห้ามเค้าขายเป๋าที่เราไม่ชอบคงไม่ได้ ก็คนอื่นจะซื้อนี่นา

2. ไม่ชอบแบบองุ่นเปรี้ยวววววว เลยเที่ยวพาล จิกกัด หมั่นไส้ หาเรื่องไม่ชอบซะงั้น แถมยังชอบพาลใส่คนที่เค้าชอบใช้ชอบซื้ออีก อันนี้ก็ใจแคบไปเนอะ

ป.ล. รพ. รามารายงานมาว่าขณะนี้ จขกท พันทิพย์ ถึงแก่กรรมไปแล้ว เนื่องจากทนพิษบาดแผล จากการยัดเยียดความไม่สวยของ lv จากเจ๊แจน ไม่ไหว ขาดใจตายขณะถึงโรงพยาบาล :lol:

0/5

ท่าจะไม่รู้จักน้องซูฮาลี่เนาะ กร๊ากกกกก

รู้แต่ที่เป็นลายโลโก่ ไม่หวายๆๆ :lol:
    a picture is worth a thousand words.

pop_ab's Avatar
    pop_ab is offline Trusted Member
    0/5

ขำก๊าก กับข้อความ คุณเด่น ค่ะ :lol:

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

คห. 25 เป๋า MC White สีประหลาดๆ ป่าวครับ? <<< ไม่เซียนน๊า เรยถามเนี่ย ดูหลุยไม่เปน

เดี๋ยวเจ้าของอยู่แถวนี้มาโกรธเอา กัวๆๆๆๆ กะลังศึกษาอ่ะ ops:

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook