Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Thread: +++help me pls เซ็งค่ะ+++

earn is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

+++help me pls เซ็งค่ะ+++

ตอนเช้าค่ะ เข้า web ตามปรกติ ช่วยด้วยๆๆๆๆ มองไม่เห็นรูปเลย ก็ log in เข้าใหม่ หลายครั้งก็แล้ว ก็ยังไม่เห็น ใจก็คิดไปว่าหรือว่าเราโดน block เฉพาะ log in ชื่อเรา+++++
    +++++
    ถึงบางอ้อค่ะ เมื่อดูกระทู้นึงเป็น linkไปที่ photobucket ค่ะ ที่office เราพึ่ง block photobucket เข้า ดูรูปอะไรกับเค้าไม่ได้เลย ปรกติต้องนั่งดู web นี้ทั้งวัน ทั้งที่ทำงานแล้วก็ที่บ้าน เซ็งสุด สุด ค่ะ...

เพื่อน ๆ มี case อย่างงี้บ้างมั้ยคะ? :cry:

jipnaja's Avatar
    jipnaja is offline Trusted Member
    0/5

RE: +++help me pls เซ็งค่ะ+++

น่าเซ็งด้วยคน
    ดีนะที่ office ป้า
    ป้าเป็นคนดูแลทั้งระบบ เลยไม่ block ไรเลย 555
    รูปมีตติ้งครั้งที่ 2 เต็มอิ่มที่นี่
    http://www.4shared.com/dir/8580732/8...ing_SBN_2.html
    ------------------------------------
    http://jipnaja.bloggang.com
    http://jipnaja.spaces.live.com
    http://jipnaja.hi5.com

-*-

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member
    0/5

หนึ่งในข้อดีของการทำงานกับที่บ้าน คือนั่งเล่นเนทได้ทั้งวัน
    แถมไม่มีพวก it มา block ให้รำคาญใจด้วยค่ะ
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

หุหุ งั้นเรามาเล่นที่บ้านก้อได้เนอะคะ lock แค่ photobucket หรือว่า block web host
    หมดเยยอะคะ งั้นเป้ช่วยไปฝากที่อื่นอะคะเนอะคร๊า หุหุ

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5

ต่อไปเราก็จะเป็นแบบคุณearnแล้วล่ะคะ เพราะว่าเราเป็นคนให้ฝ่าย IT บล็อคทุกเว็บ ไม่ว่าจะเป็น MSN รึไม่ก็อะไรทั้งหลายแระค๊า เพราะว่าไม่ไหวค่ะ ลูกน้องทั้งหลายไม่ค่อยทำงานมัวแต่เล่น hi5 รึไม่ก็ทำอะไรกันนักไม่รู้ งานก็ไม่ค่อยยอมทำกัน แล้วบอกว่าทำไม่ทัน บล็อคมันซะเลย :twisted: :twisted: จะใช้ได้เฉพาะเว็บที่เกี่ยวข้องกับการทำงานเท่านั้นอ่ะ :!:

ส่วนตัวเราก็จะไม่ได้เล่นตอนกลางวันแล้วเหมือนกันอ่ะ เพราะว่าโดนบล็อคด้วยเหมือนกัน กร๊ากกกกกกก ทำเค้าซวยตรูเลยเนี่ย :cry: :cry:

แต่ไม่เป็นไร มาเล่นตอนกลางคืนก็ได้ฟระ แล้วจะสอยทันเพื่อนๆในนี้มั๊ยเนี่ย 8O

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    0/5

โชคดีที่ป้าจะอิ๊บไม่บล็อค ไม่งั้นลงแดงแน่

ถ้าบล็อค จิ๊บก็อดเล่นเหมือนกัน :lol:
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

earn is offline Trusted Member
    0/5

Quote Originally Posted by paleypay
    หุหุ งั้นเรามาเล่นที่บ้านก้อได้เนอะคะ lock แค่ photobucket หรือว่า block web host
    หมดเยยอะคะ งั้นเป้ช่วยไปฝากที่อื่นอะคะเนอะคร๊า หุหุ

อือ ๆๆ ไม่รู้เหมือนกันค่ะ ถ้าlink ไปที่ photobucket เข้าไม่ได้เลย สอยไม่ทันแน่ๆๆๆๆ :cry:

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

[color=red]ต่อไปจะใช้ได้เฉพาะเว็บที่เกี่ยวข้องกับการทำงานเท่านั้นอ่ะ
    ถ้าเค้าจะบล๊อกจะวิ่งไปบอกฝ่าย IT ไปว่า ต้องใช้เวปนี้หาอุปกรณ๋การเรียน (กระเป๋า) เพราะงั้นห้ามบล๊อตน๊าาาา

เอิ๊กๆๆๆ มั่วไปๆๆๆ :lol:

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5

ขอบคุณค่ะคุณเด่น ตอนนี้กะลังหาวิธีจัดการอยู่อ่ะ

กลัวสอยน้องเป๋าไม่ทัน กร๊ากกกกกกกก :lol:

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

Comments from Facebook