Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: หนุมาน พบ 7 ยอดมนุษย์ soundtrack ย้อนยุค นับสิบปี ระลึกถึงความหลังกันได้ครับ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    Warning Points:
    0/5

Smile หนุมาน พบ 7 ยอดมนุษย์ soundtrack ย้อนยุค นับสิบปี ระลึกถึงความหลังกันได้ครับ

มาฟัง soundtrack ย้อนยุคกันซักหน่อย

บังเอิญไปเจอ คลิป หนุมานพบ 7 ยอดมนุษย์
    ซึ่งเป็นหนังที่ตอนเด็กๆ ชอบดูมาก จำได้ว่า กว่าจะได้ดูก็ต้องรอวันหยุดพิเศษของราชการ
    เพราะ ทีวี จะเอาหนังเรื่องนี้มาฉาย และมีอีกหลายเรื่อง
    เช่น ยักษ์วัดแจ้งกับยักษ์วัดโพธิ์ หนุมานพบจัมโบ้เอ กิ้งก่ายักษ์ และอีกหลายเรื่องจำไม่ได้เสียแล้ว

เดี๋ยวนี้ ไม่เห็นเลย ไม่รู้ว่า ทำเป็นซีดี ดีวีดี ออกมารึเปล่า
    พอไปเจอ คลิปนี้ ก็ระลึกถึงความหลังในวัยเด็กกันหน่อย
    จึงอยากมาแบ่งปัน วัยเด็ก กันที่นี่บ้างครับ

ขอบคุณคลิป youtube ของคุณ WhitepinkFlower

ขอบคุณครับ
    Last edited by itasian; 07-31-2010 at 01:13 AM.
    Thanks bit ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

9
    0/5
    อยากดูขึ้นมาเลยครับ หนังดังในอดีต ขอบคุณคุณ itasian ที่นำมาแนะนำครับ ไม่รู้จะหาดูที่ไหนเลยครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================
    Thanks itasian ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like bit ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

0/5
    ขอบคุณ คุณ itasian ที่นำเพลงไตเติ้ลหนังดังในอดีต มาแบ่งปันกันครับ

จำได้ว่า ตอนเด็กๆ ตารางสอบไม่เคยจำได้ แต่จำเวลาฉายหนังฮีโร่ได้แทบทุกเรื่อง
    Thanks itasian ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    5
    0/5
    ขอบคุณ คุณ WM และ คุณ bit ครับ ที่แวะพูดคุย

จำได้ว่า ตอนเด็กๆ ดูแล้ว ดูอีก ถึงแม้จะซ้ำ แต่ก็ชอบดู สนุกดีครับ
    ตอนนี้ หาดูได้ยากมากๆ ซะแล้ว

ใครผ่านมาทางนี้ แล้วรู้ว่า จะหาดูได้จากที่ไหน ช่วยบอกหน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

0/5

Re: หนุมาน พบ 7 ยอดมนุษย์ soundtrack ย้อนยุค นับสิบปี ระลึกถึงความหลังกันได้ครับ

ขอบคุณ คุณ itasian ที่นำเพลงไตเติ้ลหนังดังในอดีต มาแบ่งปันกันครับ
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

Tags for this Thread