Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ผ้าห่มนวมราคาเริ่มต้นที่ 200 ค่ะถูกสวย คุ้ม

Blinkboss's Avatar
    Blinkboss is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Smile ผ้าห่มนวมราคาเริ่มต้นที่ 200 ค่ะถูกสวย คุ้ม

ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้า Poly ไร้รอยต่อ+กระเป๋า

ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้วหน้ากว้างๆ ไม่มีรอยต่อนะคะ
    เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก
    คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน
    พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 220 บาทเท่านั้นรวมส่ง

****ไม่รับกระเป๋า 200.- ค่ะ****ใส่ถุงพลาสติกใสให้ค่ะ

กรณีอยากได้เยอะๆ สั่งออเดอร์ได้ ขั้นต่ำ 100 อันขึ้นไปค่ะ สินค้าพร้อมส่ง

ราคาส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะ

แบบใส่ถุงใส

เลือกลายได้เลยจ้า

1. สีฟ้าลายทาง

2. ซะหริ่มหวานเย็น

3. แพนด้าเขียว(ปี๋)

4. สตอเบอรี่

5. สายรุ้งดอกไม้บาน

6. เป็ดแดง

สินค้าบางส่วนกำลังรอคิ้ว

สนใจแบบใหนแวะที่ร้านเลยค่า

............................................

ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้า TC ทอ 180 เส้น+กระเป๋า

ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 60x80 นิ้ว ผ้า TC เนื้อดี 180 เส้น
    เหมาะกับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอน
    พร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 300 บาทเท่านั้นรวมส่งไปเลย

ลายเลือกได้ตามที่เห็นเลยค่ะ

กรณีอยากได้เยอะๆ สั่งออเดอร์ได้ ขั้นต่ำ 100 อันขึ้นไปค่ะ สินค้าพร้อมส่ง

ราคาส่งโทรสอบถามได้ค่ะ ส่งได้ทั่วไทยค่ะไม่รวมค่าขนส่งนะคะ

ในถุงน่ารักค่ะให้เป็นของขวัญของฝากหรือใช้เองได้
    ลาย Hello Kit

คิ้วทั้งผืนไม่หลุดง่ายซักเครื่องได้สบายมาก

ลาย Cycle Blue

ลาย Cycle Brown

ลาย Graphic Green

ลาย Leaves Brown

ลาย Happy Time

ลาย Classic Blue

ลาย Red Sakura

สนใจสอบถามสั่งซื้อได้ที่ร้านเลยค่ะ www.nok-toto.com

..................................................
    ผ้านวมเอนกประสงค์ ขนาด 57x80 นิ้ว ผ้า Cotton 100% เนื้อนุ่มากกกไร้รอยต่อ+กระเป๋า

ผ้าห่มนวมเอนกประสงค์ขนาด 57x80 นิ้ว ไม่มีรอยต่อนะคะ ผ้าCotton 100% เนื้อนุ่มเนื้อเดียวกับผ้าที่ทำที่นอนเด็กอ่อนของพวกแบรนด์ๆ ค่ะ เส้นกุ้นเส้นข้างเรียบร้อยสวยงาม เหมาะ

กับอากาศร้อนอย่างบ้านเรา ซักเครื่องได้สบายมาก คิ้วทั้งผืนค่ะใยไม่กองแน่นอนพร้อมกระเป๋าใส่ เหมาะสำหรับเป็นของขวัญ ของแจกปีใหม่ หรือให้ได้ในทุกโอกาสค่ะ

ราคาก็ 450 บาทเท่านั้นรวมส่งไปเลยจ้า ตอนนี้มีสีเดียวลายเดียวค่ะ

ปกติราคาผ้าแบบนี้ที่เคยรับที่อื่นมาขายจะเริ่มต้นที่ประมาณ 6-700 บาทขึ้นไปนะคะ

นกได้ผ้ามาราคาไม่แพงขายแบบแบ่งกันไปใช้ค่ะ

กุ้นขอบสวยงามค่ะ

คิ้วทั้งผืนไม่หลุดง่ายๆ ซักเครื่องได้ไม่เป็นขนค่ะ

สนใจแวะสั่งซื้อที่ร้านเลยจ้า

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    25
    0/5
    ว้าว ราคาไม่แพงอ่ะ แต่อยากเห็นรูปค่ะ แต่รูปไม่ขึ้นเลย
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

Blinkboss's Avatar
    Blinkboss is offline Trusted Member
    0/5
    รูปมาแล้วนะคะ

bookerian's Avatar
    bookerian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    25
    0/5
    ขอบคุณค่ะ ขอดูก่อนนะคะ
    สนใจอยากซื้อให้คนรักค่ะ
    ขอบคุณ SBN ค่ะที่ให้โอกาส.. ทำให้ได้มาอาศัยอยู่ร่วมกัน

"bookerian" ร้านหนังสือดี ในเครือมีหัวใจ ส่งตรงจากสำนักพิมพ์ สั่งออนไลน์ ง่าย สะดวก พร้อมยินดีพูดคุยแนะนำหนังสือน่าอ่านที่เหมาะสำหรับคุณ เราอ่านแล้วจึงรู้สึก อยากให้คุณได้อ่าน

..เพราะ"หนังสือ คือ ตัวกลางที่ช่วยเราสร้างอารยธรรมร่วมกัน"

ชวนเพื่อนใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

0/5

Re: ผ้าห่มนวมราคาเริ่มต้นที่ 200 ค่ะถูกสวย คุ้ม

เป็นผ้าห่มที่ออกแบบได้สมราคาแค่ 200 บาทเอง
    slotxo true wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->