Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: ========== ❤❤❤❤ the collection DIY ที่คาดผม กิฟ งานทำเองค่ะ ================

platunaa's Avatar
    platunaa is offline Trusted Member
    Blog Entries
    1
    Warning Points:
    0/5

========== ❤❤❤❤ the collection DIY ที่คาดผม กิฟ งานทำเองค่ะ ================

==================================================

- ติดต่อได้ทาง PM นะค่ะ
    - สินค้าขาย ปลีก-ส่ง
    - สนใจสินค้าเพิ่มเติม สอบถามได้นะค่ะ

MADE TO OREDER ได้นะค่ะ

==================================================

** BOHEMIAN STYLE

===================================================
    ============ THE MONOTONE COLLECTION ==============
    ===================================================

ที่คาดผมชิ้นละ 49 ขายส่ง 6 ชิ้นขึ้นไป ชิ้นละ 35 นะค่ะ

ที่คาดผมชิ้นละ 59 ขายส่ง 6 ชิ้นขึ้นไป ชิ้นละ 45 นะค่ะ

ที่คาดผมชิ้นละ 69 ขายส่ง 6 ชิ้นขึ้นไป ชิ้นละ 50 นะค่ะ
    BOHEMIAN STYLE APPLY YOUR STYLE นะค่ะ
    มีดีเทลเพิ่ม คือ ลายดอกไม้ค่ะ
    เหมาะไว้เดินคาดผม เก๋ๆ เวลา อากาศร้อนๆ นะค่ะ เที่ยวทะเล ยิ่งเก๋ค่ะ

ใส่แบบเจ้พอช ก็สวยเก๋นะค่ะ

กิ๊ฟหนีบผม อันใหญ่ ชิ้นละ 49 ขายส่ง 6 ชิ้นขึ้นไป ชิ้นละ 35 นะค่ะ

=========================================
    ------------- SWEET VINTAGE GIRL !! ห้ามพลาด !! --------------
    =========================================

ที่คาดผม ตัวคาดกำมะหยี่ ตกแต่งดอกไม้ โบว์ ชิ้นละ 39 นะค่ะ
    กิฟโบว อันเล็ก สีครีม ดำ ตัวละ 29 บาท

============ THE COLORFUL COLLECTION ==============

ที่คาดผม ดอกไม้ โบว์ สีฟ้า ม่วง สบายตา
    ที่คาดกำมะหยี่ ราคา 39 บาท

กิ๊ฟ ดอกไม้ สีหวานลูกกวาด น่ารักมากก
    ชิ้นละ 19 บาท ขนาดยาว 2 นิ้วค่ะ

กิ๊ฟ ดอกไม้ดอกใหญ่กว่าหนากว่า ชิ้นละ 29 บาทคู่ละ 39 บาท ค่ะ

========================================================

กิฟหนีบผม ยาว 2 นิ้ว ตัวละ 29 บาท
    ที่คาดผมก้านกำมะหยี่ 39 บาท
    ที่คาดผมชิ้นละ 49 ขายส่ง 6 ชิ้นขึ้นไป ชิ้นละ 39 นะค่ะ

- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    ข อ บ คุ ณ s b n ม า ก ค่ ะ
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -

platunaa's Avatar
    platunaa is offline Trusted Member
    Blog Entries
    1
    0/5
    ขอโทษที่ตอบกลับช้านะค่ะ พอดีช่วงนั้นหนูสอบอยู่ค่ะ คาดผมที่ถามชิ้นละ 59 บาท มี 4 สีด้วยกันนะค่ะ เป็นสีโทนทั้งหมด กว้าง 5.4 เซนติเมตรนะค่ะ ส่วนชิ้นที่เป็นแถบดอกไม้ ไม่แน่ใจว่าสนใจรายละเอียดด้วยรึเปล่า พอดีรูปจะอยู่ติดกันนะค่ะ ชิ้นนั้นจะกว้าง 5.5 เซนติเมตรค่ะ สนใจชิ้นไหนสอบถามได้นะค่ะ ยินดีค่ะ ยังไงลองเค้าไปดูชิ้นงานอีกทีนะค่ะ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=43585
    ข อ บ คุ ณ s b n ม า ก ค่ ะ

0/5
    ที่คาดผมชิ้นละ 59

รูปที่สี่คร่ะ ที่มีสี่สี ยังไมีสินค้าอยู่มั้ยคร่ะ

charmmysign@hotmail.com

0/5

Re: ========== ❤❤❤❤ the collection DIY ที่คาดผม กิฟ งานทำเองค่ะ ================

ที่คาดผมสไตล์นี้มีความน่ารักมากๆเลยค่ะ แถมยังน่ารักสุดๆ
    slotxo wallet

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->