Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: :) LET's SHOP TILL U DROP !! เสื้อผ้าไม่โหล แบรนด์สยาม เจเจค่ะ :) อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยค่ะ ! LIBRARY6 , SISTER MARGARITA , เสื้อแนวๆ sretsis คอลเลคชั่น school of rebellious sweethearts , เดรสจากนิตยสาร RAY,CAWAII ค่าาาา สวยสุดๆๆ ต่ำกว่าทุนทุกตัววว

Warning Points:
    0/5

:) LET's SHOP TILL U DROP !! เสื้อผ้าไม่โหล แบรนด์สยาม เจเจค่ะ :) อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยค่ะ ! LIBRARY6 , SISTER MARGARITA , เสื้อแนวๆ sretsis คอลเลคชั่น school of rebellious sweethearts , เดรสจากนิตยสาร RAY,CAWAII ค่าาาา สวยสุดๆๆ ต่ำกว่าทุนทุกตัววว

ทุกตัวอยากขายมากกกกๆๆๆๆค่ะ
    ลองเสนอราคามาเลยค่ะ !
    วันนี้มาขายของต่ำกว่าทุนค่า
    ใหม่ทุกตัววว แต่เดือนนี้ชอปเยอะเกินไปป เลยต้องมาขอปล่อยค่ะ =)
    ติดต่อ pm หรือ 0812987768 ค่ะ

ใหม่ค่ะ เสื้อตัวสั้นจากร้าน sister margarita ที่จตุจักรค่ะ (เดิมคือร้าน supermarket สยามซอย 4 ค่ะ)
    เป็นลายกราฟฟิกสีตามรูปเลยค่ะ ไม่ใช่ผ้ายืดนะค่ะ ผ้าดีค่ะ แต่ไม่รู้ว่าคือผ้าอะไร
    ขอขายที่ 280 ค่ะ CF แล้วค่ะ K.lee cf ต่อค่ะ

ใหม่เช่นกันค่ะ เสื้อจากจตุจักร ไม่โหลแน่นอน แบรนด์ ugly duckling ค่ะ
    เป็นชีฟองแขน 3 ส่วนสีดำ ปกเป็นตามรูปค่ะ ใส่แล้วดูผอมมากกกก แต่แม่่ค้ามีแนวนี้แล้วค่ะ
    ถ้าขายไม่ออกจะเก็บไว้ใส่เองค่ะ แอบเสียดาย555
    ซื้อมา 590 ขอส่งต่อที่ SOLD ค่ะ ตัวนี้เป็นแนวๆ sretsis School of Rebellious Sweetheart เลยค่ะะะ =) พลาดไม่ได้

เดรสตัวนี้แนวญี่ปุ่นๆๆเลยค่ะ เคยลง ray ไม่ก็ cawaii ด้วยค่ะ
    อารมชิบุยะ 109 มาเองเลยยย =) เป็นผ้าชีฟอง ข้างในมีซับในอย่างดีค่ะ
    ตรงแขนกับตรงปลายเป็นระบายน่ารักค่ะ
    ขายที่ 350 เท่านั้นค่ะ

เสื้อจากสยามค่ะ เป็นสายเดี่ยวลายตารางสีขาวดำ
    ตรงเอวเป็นจั๊มสีชมพูค่ะ น่ารักสุดๆๆๆ ขายที่ 300 ค่ะ

RECOMMENDED !!!! ค่ะ หลุด CF หลายทีแล้วว T_T
    เดรสจาก library6 (ป้ายเดรสยังเป็นชื่อ grape อยู่ค่ะ ทราบว่าเค้าเปลี่ยนชื่อร้านทีหลัง)
    ปกเดรสเป็นคล้ายๆผ้าพันคอค่ะ สีน้ำเงินทองตามรูป ต่อด้วยสีน้ำเงินไฮโซ
    ผ้าดีตัดเย็บดีมากค่ะตัวนี้ ใส่ไปประมาณ 2-3 ครั้ง เอาไปแค่ 380 ค่ะ ราคานี้หาไม่ได้แล้ววววว !

เดรสของ library 6 อีกตัวนึงค่ะ
    เป็นสีเขียวเข้ม แล้วมีกั๊กหลอกกๆ ตัวนี้ใส่แล้วผู้ดีมากกค่ะ คัตติ้งเนี๊ยบสุดๆๆ
    อยากเก็บไว้ใส่เองเหมือนกันแต่ใส่ไม่ทันค่ะ ตู้ล้นมากกก ขายเท่ากับตัวข้างบน 380 บาทค่ะ
    ราคานี้สำหรับแบรนด์นี้หาไม่ได้แล้วนะค่ะ ที่ร้านพันปลายๆทุกตัววว =)

ขอบคุณค่าาา เห็นมั้ยค่ะ ราคานี้พลาดไม่ได้จริงๆๆๆ !!
    Last edited by inkinkky; 07-31-2010 at 05:12 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->