Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 8 of 8 FirstFirst ... 6 7 8
Results 71 to 72 of 72

Thread: ประกาศเรื่อง ตำแหน่งต่างๆ ที่จะมี เกิดขึ้นใน Siambrandname และ สิ่งที่สมาชิกจะได้รับจากการมีตำแหน่ง

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    ได้แจ้งรายชื่อเพื่อนสมาชิกเบื้องต้น (กลุ่มแรก) ที่จะได้ของที่ระลึก ในกระทู้
    ประกาศ เปิดตัว SBN logo และ แจ้งเกี่ยวกับของที่ระลึกสำหรับสมาชิกผู้ที่เสียสละ และ มีน้ำใจต่อชุมชนแห่งนี้

แล้วครับ ตอนนี้ทางทีมผู้ดูแลและพัฒนาระบบและเครื่องมือเพื่อสนับสนุนการเกิดวัฒนธรรมที่ดีขึ้นในชุมชนแห่งนี้ กำลังเร่งสร้าง ระบบและเครื่องมือ ออกมาครับ แล้วเสร็จเมื่อไร จะมาแจ้งให้เพื่อนๆ ทราบ

และขอคำแนะนำในการปรับเครื่องมือ ให้เหมาะสมครับ

ขอบคุณเพื่อน สมาชิกทุกคนที่เสียสละ เพื่อสร้าง ชุมชนแห่งนี้ ขึ้นมาให้เราอาศัยร่วมกัน

และขอบคุณ ทุกความคิดเห็น ของเพื่อนสมาชิก
    ที่ำคำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยร่วมกัน

ยินดีที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    ได้นำข้อมูล ความคิดเห็นที่เพื่อนสมาชิกได้ให้ไว้ในกระทู้นี้ ไปพัฒนา เป็นระบบและเครื่องมือ ที่จะช่วยในการสร้างวัฒนธรรมที่ดี ในการอาศัยอยู่รวมกัน

เครื่องมือส่วนหนึ่งในการสร้างระบบ ดังกล่าวคือ ระบบ Thank This Postซึ่งขณะนี้ได้ทดลองใช้งาน
    เพื่อนสมาชิกสามารถติดตามอ่าน รายละเอียดการทดลองใช้งานได้ในกระทู้ สถานะการทดลองใช้ เครื่องมือตัวใหม่ และปัญหาทางเทคนิค ที่เกิดขึ้น ใน Siambrandname.com

ขอบคุณทุกข้อมูล ความรู้ ความคิดเห็นของเพื่อนสมาชิกครับ
    ทางเรานำไปดำเนินการสร้างระบบและเครื่องมือใด จะนำข่าวมาแจ้งเพื่อนสมาชิกให้รับทราบในกระทู้นี้ต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

Page 8 of 8 FirstFirst ... 6 7 8