Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 72

Thread: ประกาศเรื่อง ตำแหน่งต่างๆ ที่จะมี เกิดขึ้นใน Siambrandname และ สิ่งที่สมาชิกจะได้รับจากการมีตำแหน่ง

Warning Points:
    0/5
    ช่วยตรวจสอบในที่นี้คือ แคชเฟค หรือเปล่าคะ

ถ้าใช่ ตามนี้ค่ะ

Balen : Denmark / aum / Oldie_Pang /cocoa / Nath / ledhara / KeRoRo

LV : suiteeruk / dek_aus / pon / noo_pizza / ratkatu / Meesook

Gucci : fursofmine / ratkatu / suiteeruk / Meesook / Minnatabo

Prada : FH666 / minnatabo

Hermes : mAy / Nickbee

Coach : Drmoonoi / @ลาสเวกัส@

ส่วนให้ความรู้ โหวตให้คุณ DenMark / fursofmine / Drmoonoi / @ลาสเวกัส@ / Meesook / suiteeruk / dek_aus / pon / noo_pizza / ratkatu / mAy / Nickbee /aum / Oldie_Pang /cocoa และอีกหลายคนเลย อาจจะตกหล่นไปบ้าง

ตำแหน่งดูแลชุมชน และ รักษากฏ และ ตำแหน่งนักสืบพ่วงไปด้วย
    ยกให้คุณ

authentic_only (จากหลายๆเคสและกระทู้),

wannit (จากหลายๆเคสและกระทู้),

KAT (หลายกระทู้เหมือนกันค่ะ),

Meesook (หลายกระทู้ และจากเคส"ร้านเปลี่ยนชื่อล็อคอินบ่อยและตายยาก"),

dek_aus (จากเคสชาแนล และ อีกบางเคส),

marni_mm (หลายทู้ค่า),

poshy (เคสฮอต และจากอีกบางกระทู้ค่า)

และอีกสองคนที่ขาดไม่ได้ คุณ Oldie_Pang, cocoa ที่เสียสละเป็นมอดอยู่ตั้งนานแน่ะ

นึกออกแค่นี้ ไม่รุตกหล่นใครไปบ้าง ต้องขออภัยนะคะ และเท่าที่อ่านคำตอบของเพื่อนๆมา ก็เห็นด้วยกะทุกอันอ่ะ

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by PAx View Post
    ช่วยตรวจสอบในที่นี้คือ แคชเฟค หรือเปล่าคะ

Balen : Denmark / aum / Oldie_Pang /cocoa / Nath / ledhara / KeRoRo

LV : suiteeruk / dek_aus / pon / noo_pizza / ratkatu / Meesook

Gucci : fursofmine / ratkatu / suiteeruk / Meesook / Minnatabo

ส่วนให้ความรู้ โหวตให้คุณ DenMark / fursofmine / Drmoonoi / @ลาสเวกัส@ / Meesook / suiteeruk / dek_aus / pon / noo_pizza / ratkatu / mAy / Nickbee /aum / Oldie_Pang /cocoa และอีกหลายคนเลย อาจจะตกหล่นไปบ้าง

ตำแหน่งดูแลชุมชน และ รักษากฏ และ ตำแหน่งนักสืบพ่วงไปด้วย
    ยกให้คุณ

authentic_only (จากหลายๆเคสและกระทู้),

wannit (จากหลายๆเคสและกระทู้),

Meesook (หลายกระทู้ และจากเคส"ร้านเปลี่ยนชื่อล็อคอินบ่อยและตายยาก"),

dek_aus (จากเคสชาแนล และ อีกบางเคส),

poshy (เคสฮอต และจากอีกบางกระทู้ค่า)

และอีกสองคนที่ขาดไม่ได้ คุณ Oldie_Pang, cocoa ที่เสียสละเป็นมอดอยู่ตั้งนานแน่ะ

นึกออกแค่นี้ ไม่รุตกหล่นใครไปบ้าง ต้องขออภัยนะคะ และเท่าที่อ่านคำตอบของเพื่อนๆมา ก็เห็นด้วยกะทุกอันอ่ะ
    เห็นด้วยค่ะ (แอบลอกนิดนึงนะคะ)
    ถึงแม้ว่าบางคนเราจะเห็นว่าเค๊าแรงไปหน่อย
    แต่ก็เหมาะสมกับตำแหน่งหน้าที่ดีค่ะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

0/5
    Quote Originally Posted by AAA View Post
    อ่านแล้วไม่แน่ใจว่าใช่เปล่า คือแบ่งเป็นหมวด หมวดละ 5 คนใช่หรือไม่ค่ะ ถ้าใช่... ตามนี้เลยค่ะ

1. ให้ความรู้
    Denmark, Cocoa, ในส่วนของกระเป๋า บาลอง... ยี่ห้ออื่นไม่รู้คร๊าบบบบบบบบบ

2. ช่วยตรวจสอบ
    marni_mm ความสามารถ สามารถตามหาข้อมูลของผู้กระทำผิดได้
    poshy ความสามารถ กรณีที่ hot สุด ๆ ที่กระทู้ถูกปิดไปด้วย webmaster
    hdogillusive ............................

3. ดูแลชุมชน รักษากฎ
    ข้อนี้เยอะมากมีหลายท่าน.....
    Wannit, Meesook, authentic_only, cottonchef, due

เห็นด้วยกับคุณ AAA ตามนี้เป๊ะเลยค่ะ
    " ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    มีเยอะแยะมากมาย

รอดูรายชื่ออีกทีดีกว่าคะ
    U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

pop_pop_dc@hotmail.com's Avatar
    pop_pop_dc@hotmail.com is offline Trusted Member
    0/5

จริงใจค่ะสองคนนี้

Quote Originally Posted by Dupeipei View Post
    ที่voteมามีแต่login คุ้นๆนั้นเลยค่ะ
    ขอโหวด คุณ Meesook และ suiteerak ค่ะ
    ช่วยเหลือในห้องcatch fake เสมอๆเลยค่ะ

ขอลอกค่ะเห็นด้วยอย่างยิ่ง
    086-5670775

kookhae's Avatar
    kookhae is offline Trusted Member
    Chiang Mai, Thailand
    0/5

ขอโหวด คุณ Meesook และ suiteerak ค่ะ

ให้อีก 1 เสียงคะเพราะได้รับความช่วยเหลือในการเช็คสินค้าประจำเลยคะ
    ขอบคุณมากๆ คะ
    "You get the best out of others when you give the best of yourself."
    http://siambrandname.com/forum/image.php?type=sigpic&userid=17243&dateline=1248181854
    >>>Thank You For SBN<<<

Kittypiggybent's Avatar
    Kittypiggybent is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by PAx View Post

ยกให้คุณ

+ 100 เห็นด้วยค่า

0/5
    ดูแลกฎระเบียบได้ดีเยี่ม
    โหวตให้ wannit น้องโอ๋คร๊า
    [SIGPIC][/SIGPIC]

คิดดี ทำดี เชื่อในสิ่งที่ดีๆ

pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member
    0/5
    ร่วมโหวตค่ะ ยังทันใช่ป่าวคะ พอดีเพิ่งเห็นทู้นี้

User name ตามนี้ค่ะ

1. ให้ความรู้
    DenMark , dek_aus, fursofmine, Drmoonoi

2. ช่วยตรวจสอบ
    cocoa, meesook, aum, ลาสเวกัส

3. ดูแลชุมชน รักษากฎ
    wannit, noo_pizza, due, authentic_only

0/5
    ขอออกความเห็น อย่างเป็นกลาง ในฐานะสมาชิกคนนึงนะคะ

คิดเหมือนคุณว่านเป๊ะ เกี่ยวกับข้อ 1 ค่ะ
    แยกประเภทไปเลยยิ่งดีนะคะ

1. ให้ความรู้ (รวมถึงตรวจสอบเป๋าปลอมด้วยค่ะ)

Balen : Denmark / aum / Oldie_Pang /cocoa / Nath / ledhara

LV : suiteeruk / dek_aus / pon / noo_pizza / ratkatu

Gucci : fursofmine / ratkatu / suiteeruk

Chanel : Oldie_Pang

1 (ต่อ) ให้ความรู้ แบรนด์เนม จะเป็นใครก็ได้ค่ะ ที่มีความรู้เกี่ยวกับ แบรนด์ อย่างดี และสามารถนำข้อดีของตนตรงนี้มาแนะนำ และคอยตรวจสอบสินค้าแบรนด์ ให้เพื่อน ๆ ได้ ก็นับว่าทำประโยชน์ต่อสังคม อันนี้ เราขอชมเชยในความเก่ง และ ความมีน้ำใจค่ะ เก่งได้แบบ สุดยอดจริง ๆ ค่ะ

2 ช่วยตรวจสอบ คล้าย ๆ กับ ให้ความรู้ เพียงแต่ช่วยตรวจสอบสิ่งที่ไม่ถูกต้อง สิ่งที่คิดว่าผิดกฎ สืบค้นหาข้อมูล จับพวกหลอกลวง
    เช่นคุณ marni_mm coaco meesook poshy ลาสเวกัส 69

เราว่า ข้อ 2 เนี่ย มีหลายคนมากมายเลยค่ะ พิมพ์คืนนี้ก็ไม่หมดอ่ะ เด๋วนึกได้แล้วจะมาพิมพ์ต่อนะคะ

3. ดูแลชุมชนรักษากฎ เราอยากได้คนที่มีใจเป็นกลางจริง ๆ และไม่เคยแสดงความคิดหน้าเว๊ปบอร์ดที่ทำให้ผู้อ่านรู้สึกถึงความไม่เป็นธรรม การชงกันเอง การเข้ามาแก้ต่างให้กัน โดยที่เรา ๆ ท่าน ๆ รู้กันอยู่แล้ว ว่าเรื่องราว และ ที่มาที่ไปอย่างไร บุคคลที่เข้าข่ายพวกมากลากไป เหยียบซ้ำย่ำเติมคนอื่น เราขอเลยได้มั๊ยคะ ข้อ 3 นี่ เป็นอะไรที่ Sensitive นะคะ สำหรับสมาชิกน้องใหม่ด้วย และ เราไม่อยากให้เกิดความไม่เสมอภาคขึ้นในสังคม เราไม่ชอบ และรับไม่ได้ อย่างแรงค่ะ

เราขอเสนอ

authentic_only
    wannit

ขอบคุณค่ะ
    You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

Page 3 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast