Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
Results 11 to 20 of 72

Thread: ประกาศเรื่อง ตำแหน่งต่างๆ ที่จะมี เกิดขึ้นใน Siambrandname และ สิ่งที่สมาชิกจะได้รับจากการมีตำแหน่ง

bicgy's Avatar
    bicgy is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    อีกเสียงค่ะ
    เข้าครั้งใดก็มีทั้งสองมาช่วยฟันธง

Quote Originally Posted by patcha_fah View Post
    เห็นด้วยค่ะ vote คุณ Meesook and suiteerak ให้ห้องCatch Fake เลยค่ะ

0/5
    ขอโหวตให้ Drmoonoi ในหัวข้อให้ความรู้กระเป๋า coach ค่ะ (เสริมอีกนิดที่ต้องเข้ามาโหวตเพราะความมีน้ำใจของน้องคนนี้ ที่คอยช่วยเหลือเพื่อน ๆ ใครสอบถาม หรือต้องการความช่วยเหลือเกี่ยวกับกระเป๋า coach ถึงแม้จะอยู่ไกลถึงต่างประเทศ ก็ไม่เคยลังเลยที่จะช่วยเหลือ

ส่วนหัวข้ออื่นขออนุญาตไม่เสนอนะคะ มีหลายท่านจนไม่ทราบจะเสนอใครดี
    แม่รักน้องครีมที่สุดในโลกเล้ยยย เป็นเด็กดี เติบโต แข็งแรงนะคะ

jubjib's Avatar
    jubjib is offline Trusted Member
    0/5

เห็นด้วยค่ะ

ขอเข้ามาร่วมด้วยจ้า โหวตตามนี้เลย ขอตามคุณnonglilly จ้า
    Quote Originally Posted by nonglilly View Post
    หุหุ
    แอบปลื้มอยู่2นาง
    โหวตเลยละกัน
    Log in : wannit , only_authentic
    ช่วยดูแลรักษากฏเฮี๊ยบยิ่งกว่าอาจารย์ฝ่ายปกครองอีกนะคะ
    ปล.ไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวทั้ง2ท่านเลยนะคะแต่แอบชื่นชมจ้า
    Jubjib@SBN

0/5
    Denmark : สำหรับบาลองค่ะ

Ryu's Avatar
    Ryu is offline Trusted Member
    0/5
    Denmark, cocoa, KeRoRo = บาลอง
    suiteeruk = หลุยส์ + กุชชี่
    wannit = ช่วยดูแลรักษากฏ

แล้วก็มีอีกหลายคนอะ จำแนกไม่ถูก เอิ้กๆๆ เช่น due, meesook, authentic_only, dek_aus, marni_mm ect.

คนมีประโยชน์มีเยอะมากมายครับ
    i love NISSAN MARCH

0/5
    Quote Originally Posted by oohio View Post
    ขอโหวตให้ Drmoonoi ในหัวข้อให้ความรู้กระเป๋า coach ค่ะ (เสริมอีกนิดที่ต้องเข้ามาโหวตเพราะความมีน้ำใจของน้องคนนี้ ที่คอยช่วยเหลือเพื่อน ๆ ใครสอบถาม หรือต้องการความช่วยเหลือเกี่ยวกับกระเป๋า coach ถึงแม้จะอยู่ไกลถึงต่างประเทศ ก็ไม่เคยลังเลยที่จะช่วยเหลือ

ส่วนหัวข้ออื่นขออนุญาตไม่เสนอนะคะ มีหลายท่านจนไม่ทราบจะเสนอใครดี

เห็นด้วยกับคุณ oohio ทุกประการค่ะ เลยจะขอโหวตให้ Drmoonoi ในการตรวจสอบและให้ความรู้เกี่ยวกับ Brand Coach ทุกชนิดค่ะ และแถมโหวตให้ตำแหน่ง "แม่ค้าน่ารักดีเด่น" อีกหนึ่งตำแหน่งค่ะ แถม แถม อิอิ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    ขอโหวตครับ

ช่วยตรวจสอบ

prada : FH666 , minnatabo
    gucci : fursofmine, minnatabo
    LV : suiteeruk, dek_aus ,pon

และอื่นๆอีกหลายท่านครับ

0/5
    หมวดหมู่ไม่รู้ว่าเข้าใจถูกไหม (ส่วนระดับ แบ่งไม่ถูก ขั้นเทพทุกคนเลย)

1. ให้ความรู้ (รวมถึงตรวจสอบเป๋าปลอมรึป่าวคะ)

Balen : Denmark / aum / Oldie_Pang /cocoa / Nath / ledhara

LV : suiteeruk / dek_aus / pon / noo_pizza / ratkatu

Gucci : fursofmine / ratkatu / suiteeruk

Chanel : Oldie_Pang

2. ช่วยตรวจสอบ (กรณีพิพาทกัน) wannit / poshy / authentic_only / marni_mm /

3. ดูแลชุมชน รักษากฎ : wannit

ชื่อซ้ำได้? เลือกไม่ถูกอ่ะคะ

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    1. LV gucci และอาจจะอีกหลายแบรนด์ >>> พี่ป้อง fursofmine อ่ะค่ะ หลัง ๆ พี่เค้าไม่ค่อยมาเนอะ แต่ยังติดใจความรู้ขั้นเทพค่ะ แล้วก็คุณนพ dek_aus ค่ะ
    ส่วนบาลอง ขอ คุณdenmark, Cocoa,aum
    coach ก็ คุณมน. dr.moonoi และป้าหัว ลาสเวกัสค่ะ

อย่างอื่นไม่รู้ แหะ แหะ

2.ช่วยตรวจสอบ กรณีพิพาทกัน >>โคนันสุ authentic_Only , wannit

3. รักษากฏ >> wannit กะ KAT เราว่าสองคนนี้มีหลายอย่างคล้ายกัน (จริง ๆ นา ตะเอง)

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

0/5

k.apretty

ช่วยตรวจสอบ กรณีพิพาทกัน >> ขอโหวต k.apretty อีกคนจ้า

Page 2 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast