Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 26 of 26

Thread: ขอแอบนอกเรื่องนะคะ ชอบคุณAnt จัง

Warning Points:
    0/5

RE: ขอแอบนอกเรื่องนะคะ ชอบคุณAnt จัง

อยากคุยบ้างอ่ะ อิอิ

พี่แอ๊นอายุเท่าไหร่หรอคะ

0/5

RE: ขอแอบนอกเรื่องนะคะ ชอบคุณAnt จัง

ที่ดูๆๆมานี่ เริ่มอยากเห็นอยากคุยกับ คุณแอ๊น แล้วจิ ....อุ๊ยๆๆๆๆ. อยากรู้ว่าจะเป็นเหมือนที่เพื่อนๆๆเปงกาน อะ ป่าว .....แหะๆๆๆๆ ซะงั้น
    NO man / woman is worth your tears and the only one who is, will never make you cry

0/5

ไม่เคยเจอตัว ไม่เคยได้ยินเสียงน้องแอ๊นท์ เคยแต่ได้รับคำแนะนำและความช่วยเหลือ
    ชอบทัศนคติและมุมมองของน้องแอ๊นท์นะจ๊ะ ถึงเป็นแฟนคลับเว็ปมาตลอดจ้า
    หวังว่าในอนาคตคงได้มีโอกาสเจอบ้างนะ

0/5

เพิ่งเห็นกระทู้นี้ ขอมาสมัครเป็นแฟนคลับคุณแอ๊นท์ด้วยคนค่ะ เคยซื้อกระเป๋าด้วย เคยได้คุยกัน อยากบอกว่าเป็นคนน่ารักอัธยาศัยดีมากๆค่ะ น่ารักมากๆๆๆ

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5

ขอสมัครด้วยคนค่ะ เรามีเรื่องรบกวนคุณANTZ หลายๆครั้งเลย เอากระเป๋ามาให้คุณ ANTZ ดูว่าแท้ไม๊ คุณANTZ ก็ดูให้ตลอดเลยใจดีมากๆ มีน้ำใจสุดๆ ช่วยให้ความรู้แก่เรามากๆ ขอบคุณมากๆเลยค่า
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

ledhara's Avatar
    ledhara is offline Trusted Member
    0/5

เคยให้คุณแอนท์ช่วยดูหลายครั้งเหมือนกันค่ะ ขนาดไม่รู้จักกันยังช่วยเหลืออย่างดีทุกครั้งค่ะ เป็นแฟนคลับเหมือนกันค่ะ
    --------------------------------
    * * C I T Y o f B A L E N C I A G A * *
    05BubbleGum05Turquoise05SkyBlue05DolmaGreen..
    05Bordeaux05Caramel05Magenta05OliveGreen.......
    05RougeTheatre05Chocolate05Black04Anis04Yellow

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook