ขายกันถูกๆๆ ไปเลย ลงเพิ่มอีกเพียบคร่า รีบจองกันก่อนนะค้า ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท 50 บาท ซื้อครบ 200 แม่ค้าใจดีส่งฟรีเหมือนเดิมเรยคร่า สนใจจริงๆราคาคุยกันได้ สอบถามเพิ่มเติมได้ตลอดค่ะ CF =โอนเงินภายใน 1 วันนะคะ ถ้า CC โปรดแจ้งด้วยค่ะ จะได้ให้สิทธิลูกค้าคนอื่นนะคะ ----> แม่ค้ามีบัญชี SCB /// กรุงไทย น้าค้า สนใจติดต่อทาง pm, โทร 081-1469292 หรือ email : positivethink99@hotmail.com ขอบคุณทุกๆท่านที่สนใจและมาอุดหนุนกันนะคะ ================================================================
Zone นี้ 50 บาท นะคะ

================================================================
1. เสื้อเชิ้ต ผ้านิ้มนิ่มลายดอกไม้ ใส่กะกางเกงขาเดฟหรือขาสั้น น่ารักมากนะคะ ตัวนี้เหมาะกะสาวอวบๆใส่ได้นะคะ

2.กระโปรงยืนส์สั้น

3.เสื้อทับยืดขาว มีลูกไม้ ใหม่นะคะ

4.เสื้อทำงานขาวลูกไม้

5. เสื้อลายตารางฟ้าชมพู เก๋มากค่ะ

6.เสื้อยืดแขนกุด A//Z size s

7. เสื้อกล้าม ROXY สีขาว ผ้าดีมากค่ะตัวนี้

8. เสื้อกล้าม Chaps สีชมพูลายน่ารัก ไว้ใส่กะกางเกงขาสั้น ไปเที่ยววิ้งๆเลยค่ะ

9. เสื้อกล้าม สีเทา ข้างหน้าเป็นลูกไม้ ตัวนี้ซื้อมาแพงนะคะ เอาไว้ใส่ในสูท เก๋มากค่ะ

10. เสื้อเชิ้ตแขนตุ๊กตา สีฟ้า ลายตรงสีขาว ใส่กะกระโปรงเอวสูงไปทำงานได้เก๋ค่ะ

11.เสื้อคอจีนลายจุดชมพู 12. เสื้อทำงานเหลือง

13เสื้อคอบัวลายจุดส้มเหลือง เก๋มากค่ะ sold

14เสื้อผ้าบาง ใหม่นะคะ ชายเป็นบอลลูนsold 15 เสื้อเชิ๊ตทำงานลายสีรุ้ง ใส่แล้วปิ๊งมาก

16. เสื้อเชิ๊ตทำงานลายเทา คอลูกไม้ สภาพ 95 % ใส่แล้วเท่ห์น่ารักมากค่ะ 17.เสื้อทำงานม่วง

18. เสื้อคอปาดสีเขียวอ่อน

19.เสื้อผ้าบางลูกไม้ สภาพใหม่นะคะ สภาพ 99% 20. เสื้อทำงานสีเทา มีซีบข้างหน้า

21. กระโปรงทรงเอ มีจีบข้างๆ เก๋ๆค่ะใหม่ สภาพ 100 %

22. เสื้อยืดแขนยาวสีเขียว มีหมวกนะคะ sold

23. เสื้อยืดแขนยาวสีดำ มีหมวกนะคะ sold

24. เสื้อยืดขาว sold
25. เสื้อทำงานยาวสีขาว sold
26. เสื้อทำงานม่วง sold

27. สูทคอบัวสีดำ มีกระเป๋า สภาพดีขายถูกที่

สุดแล้วค่ะ

28. กางเกงเอวต่ำลูกฟูกสีน้ำตาล

29. กางเกงลายสก๊อต สีดำ sold

30. เสื้อแดง ผ้าฝ้ายบางๆ สภาพ 100 %ใหม่นะคะ

31 เสื้อคาร์ดิแกน ผ้ายืดขาว

32 เสื้อยืดสีดำมีหมวกเหมือนกันแต่ตัวนี้ตัวจะสั้นก่านะคะ สภาพ 95 %

33 แซคสีขาวๆ สภาพ 95 %

34 เสื้อเชิตเท่ห์ๆสีน้ำเงินผ้าดีมากตัวนี้ซื้อมาแพงนะคะ สภาพ 95 %

35กางเกงสามส่วนสีดำ สภาพใหม่ๆ95 %มากนะคะ

36. กล้ามน้ำตาล มีลูกไม้ค่ะ

37. เสื้อยืดคาร์ดิแกนขาว ผ้าไหมพรม

38. เสื้อคาร์ดิแกน ผ้าไหมพรมดำ

39. เสื้อถัก สีขาว

40 . เสื้อแขนยาว สีฟ้าใส ผ้าชีฟอง

41. กระโปรงทรงเอ สั้น ลายจุดดำ ตัวใหญ่หน่อย เหมาะกะสาวอวบค่ะ เก๋มากค่ะ สภาพเหมือนใหม่นะคะ เนื่องจากซื้อมาใส่ไม่ได้เพราะหลวมค่ะ sold

42 . เสื้อแขนกุดลูกไม้ เอาไว้ใส่ในสูทก็เก๋นะคะ สภาพใหม่มาก 95 % ไปเลยค่ะ

43. เอี๊ยมสีแดง Free size ปลายเป็นคล้ายๆ บอลลูนนะคะ (ชุดใหม่สภาพ 100 %) ถ่ายภาพมามืดไปหน่อยนะคะ

44. กระโปรงทรงเอสีเทา ผ้าดี มีกระเป๋า และซับในค่ะ

45. เสื้อทำงาน สีขาว สภาพ 80 % ทรงเก๋ค่ะ
46. เข็มขัดถูกๆค่ะ สีน้ำตาล ใส่ไป 1-2 ครั้งได้ สภาพ 99% -50- บาทค่ะ

================================================================
Zone ล่างนี้ dress กับ สูท และกระโปรง สภาพง้ามงาม 100 บาทนะคะ

================================================================ 1 dressครีมทรงเอ กระโปรงมีซับใน ผ้าไม่หนานะคะ ใส่สบาย สภาพ 95 %ใส่แล้วหวานมากค่ะ

2. กระโปรงstyle บอดี้คอน สีขาวมีกระเป๋า 2 ข้าง แบบเรียบๆ sexy ผ้าสแปนเนส เนื้อดีมากๆ

3 กระโปรงเอวสูงลายจุดสีดำ มีกระเป๋า 2 ข้างและซับในนะคะ ผ้าฝ้ายดี

4. dressตัวเล็ก ลายสตอเบอรี่ มือ 1 สภาพ 100 %

5. กระโปรงเอวสูง ซื้อมา 290 นะคะ จากPlatinum เลยค่ะ ใส่ไป 2-3 ครั้งเอง ไม่ค่อยได้ใส่เอามาขายดีกว่าค่ะ

6. กระโปรงเอวสูงสีน้ำเงิน มีกระเป๋า มีซับใน นะคะ มีโบว์ผูกที่เอวด้วย ใส่ทำงานหรือไปเที่ยวก็ได้เก๋ๆค่ะ

7.. กระโปรงทรงเอตัวใหญ่ เหมาะกับ สาวอวบค่ะ ผ้าดีมากมีซับใน ซื้อมาแพงจากซอยอารีย์ค่ะ ผ่าข้างนะคะ

8.กระโปรง CETERA ทรงเอ สภาพ 95 %ขายถูกๆค่ะ

9.. เดรสแนวเท่ห์ลายสก๊อต พร้อมโบผูกที่เอว ผ้าดีมาก ซื้อมา 390 นะคะตัวนี้ สภาพ 90 % ตัวใหญ่ใส่แล้วหลวมเลยเอามาขายดีกก่าค่ะ

9. dressชมพูลายดอก จากการบินไทยนะคะ เอวเป็นสม็อคข้างหลังนะคะ ชุดใหม่มือ 1สภาพ 100 % นะคะ

10. dressผ้าดี สีครีมค่ะ ตัวนี้ซื้อมาแพงอีกเหมือนกันนะคะ ใส่ไปครั้งเดียวเองสภาพ 95 % ขายถูกๆกันไปเรย

11. dressทรงเสื้อโค้ทครีม ผ้าดี ไม่หนานะคะ แถมผ้าผูกเอวให้ด้วยค่ะ ซื้อมาจากการละลายทรัพย์ค่ะ ใหม่ สภาพ 100 %

12. dressม่วง ตัวนี้ของใหม่มือ 1จาก Platinum ค่ะ

13. dressผ้าชีฟอง ลายจุดดำ กระโปรงมีซับในนะคะเอว 32 สะโพก 36 สภาพ 95 %

14.. dressสีเขียวลายสก๊อต ผ้าฝ้าย ใส่เท่ห์ๆค่ะ สภาพ 90 %

15. ยีนส์ขากระบอกจากสยาม ผ้าดี แถมเข็มขัดให้เรยนะคะ

16. กางเกงใส่กับสูท จากการบินไทย สีเทาดำผ้าดี นิ่มๆนะคะ

17. ชุดสูท เสื้อ+กระโปรงสีครีม ตัวนี้ซื้อทั้งชุดจากซอยอารีย์ สภาพเนี้ยบมากค่ะ ไม่ค่อยได้ใส่ 95 % นะคะ

18.dressผ้าดี ลายสก๊อตน้ำตาล ผ้าฝ้าย ของใหม่มือ 1 ข้างหลังเป็นสม็อคนะคะ

19 . dress ลายสก๊อตขาวดำ กระโปรงดำ สวยเรียบเก๋ ข้างหลังเป็นยางยืดนะคะ สภาพ 95 %sold

20 . dress ลายสก๊อตขาวดำเหมือนกัน สภาพ90 % นะคะ มีโบผูกเอว ตัวนี้ใส่แล้วน่ารักมากค่ะ CF

21 . dress ลายดอก topshop style ใหม่นะคะ เก๋ค่ะ

22 . สูท G2000 Size S ผ้าดี สภาพ 95 %ตัวนี้ซื้อมาแพงนะคะ แต่ไม่ค่อยได้ใส่ เพราะหลวมค่ะ sold 23 . รองเท้าเก๋ size 37 ดำแดง มีโบ ขายกันถูกๆ ================================================================
ข้างล่างนี้ 150 บาท นะคะ

1. dress สีฟ้าน้ำทะเล เรียบเก๋ค่ะ ใหม่ มือ 1

2. รองเท้าส้นเตารีด size 38 ซื้อมาใส่ไป 2-3 ครั้งแล้วหลวมค่ะ ซื้อมาจากPlatinum 290 นะคะ ขายกันขาดทุนๆไปเลย ================================================================
ข้างล่างนี้ 200 บาท นะคะ
================================================================1. ชุดสูทไซส์ M (เสื้อ และกางเกง)ผ้าดีมาก ซื้อมาพันกว่าบาทจากร้านที่ละลายทรัพย์นะคะ ใส่น้อยมากเนื่องจากหลวม เอามาขายดีกว่าค่ะ ขอฝาก Link ขายเครื่องนึ่งไฟฟ้า (Food Steamer) ของใหม่ถู๊กถูกนะคะ http://sbntown.com/forum/showthread....443#post213443 ขอบคุณ SBN นะคะ