Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 24 of 24

Thread: .......ปกติเพื่อน ๆ เข้าคอร์สนวดหน้า นวดตัวที่ไหนค้า......

Warning Points:
    0/5
    พี่เอ เด๋ว pm ไป ไปลองก่อน เผื่อไม่ชอบจะได้ไม่ต้องเสียค่าคอร์ส
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

0/5

Thumbs up มาเก็บข้อมูลค่ะ

กำลังจะซื้อครอสพอดีอะค่ะโชคดีจังได้มาเห็นข้อมูลดีๆก่อน
    สปาที่จะไปทำมีสาขาอยู่ตามเซนทรัล ชื่อร้าน Bronze Day Spa ค่ะจ่าย 20,000 ทำหน้า 12 ขั้นตอน 10ครั้ง ตัว 2ชม. 10 ครั้งค่ะราคาก็พอๆกับเรียกคนมาทำให้ที่บ้านราคาอยู่ที่ 1,200 แต่อุปกรณ์ไม่ดีเท่า เพื่อนๆเลยแนะนำให้มาที่นี้เพราะเป็นร้านที่ลูกค้ามาทำเพื่อเตรียมตัวเป็นเจ้าสาวกันเยอะอะค่ะลองดูนะค่ะถ้าอยากได้เบอร์เซลล์ดีๆก็ PM มาได้ค่ะ

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    ทำหน้าที่ sisley paragon

พนักงานที่ทำให้ เก่งมากกกกกก

0/5

สำหรับคนอายุมากค่ะ

เอาตั้งแต่อายุ40ขึ้นไปนะคะ พอดีนวดหน้าประจำที่ Lancome Institute ชิดลมค่ะ แต่มาลดน้ำหนักแบบถูกวิธีเพื่อสุขภาพที่ดีตลอดไปที่ Revitalite ร่วมฤดี ( ข้างCoffee Bean by Dao ) เขาชวนลองคอร์สหน้า แบบที่เสริม
    บุคคลิกหลังผอมลงแล้ว พอดีมีปัญหาที่รอบตา เป็นกรรมพันธุ์ แพนด้าค่ะ หนังตาบนเริ่มตกนิดๆ ถ่ายรูปมาเริ่มแก่หน่อยๆ หน้าหมองถ่ายรูปแล้วคล้ำๆ ที่นี่ทำให้พี่กลับไปเอ๊าะอีก ไม่ได้ทำศัลยกรรมนะคะ แต่เป็นบริหารผิวที่ลึกหน่อยอะค่ะ ตอนนี้เลยผอมและเด็กลงจนเพื่อนที่ทำงานเงียบ ไม่ทักเลยอะค่ะ ( ที่ทำงานถ้าเงียบไม่ทักแสดงว่าดูดีขึ้น ถ้าทักก็จะมีแต่ติอย่างเดียวค่ะ ไม่มีการชม )

สำหรับตัว ใช้ทาครีมดีๆทุกวัน แล้วก็ออกกำลังกาย ไม่ต้องทำอะไรเลยค่ะ ลดนน.แล้วเซลลูไลท์หายเกลี้ยงไม่หย่อนคล้อยก็ด้วยการออกกำลังกายเสริมอีก แล้วคงระเบียบการรับประทานที่ดีแบบเดิมที่ฝึกไว้

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook