Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: .......ปกติเพื่อน ๆ เข้าคอร์สนวดหน้า นวดตัวที่ไหนค้า......

Warning Points:
    0/5
    เมื่อก่อนพี่ทำที่ Clarins เซ็นทรับชิดลมอ่ะน้องเอ แต่ตอนหลังไม่มีเวลาไปเลยทำเองที่บ้านจ้ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    มีเพื่อนทำสปาอยู่ชื่อ"เรือนสปา" อยู่บางบอนซอย3
    ใครอยู่แถวนั้นลองแวะไปนะคะ เดี๋ยวจะบอกให้คิดราคาพิเศษ
    ที่สำคัญ เจ้าของยังโสดดดดด! ค่ะ
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

jipjip's Avatar
    jipjip is offline Trusted Member
    0/5

Smile

นวดหน้าที่ Jurlique นวดตัว/นวด aroma ที่ Healthland ค่า
    “Dream as if you'll live forever, live as if you'll die today.” James Dean

0/5

Red face

เคยแต่ซื้อสินค้าของ chanel ครบตามเรท แล้วได้คอร์สนวดหน้าอะค่ะ ก็ดีเหมือนกันค่ะ แต่นวดตัวไม่เึคย ไม่รู้จะไปไหน ถ้าไม่มีในห้าง ก็ทำไรไม่ถูก:-(

zazyvimon's Avatar
    zazyvimon is offline Trusted Member
    0/5

ถ้าหน้าต้องเลเซ่อร์เลย

ถ้าอยากทำหน้าเราว่าทำ laser เลยดีกว่า เดี่ยวนี้ไม่เจ็บอะคะ เห็นผลเร็วด้วย ตอบโจทย์ได้แต่ละปัญหา แต่ต้องดูคลีนิคให้ดีนะคะ
    Chihuahua Lover

0/5
    Quote Originally Posted by AAA View Post
    คืออยากทราบว่ามีที่ไหนบ้างค่ะ ที่เพื่อน ๆ ไปนวดบำรุงผิวหน้า หรือผิวตัวนะค่ะ
    และเข้าคอร์สอะไรกันค่ะ....

...อยากทำบ้างอะ... ปกติไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เท่าไร...มีคนทักว่าสมควรทำ (ทักมานานแล้ว)
    ตั้งแต่อายุ 20 กว่า... จนป่านนี้เวลาก็ล่วงเลยมาโข... ยังไม่ได้ทำเลย.....

ใครทำอะไร ที่ไหน เท่าไร ช่วยบอกด้วยนะค๊ะ.... นึกว่าสงสารป้าเถอะค่ะ

พี่เอ ไป Clarins ชิดลม เด๋วโก้บอกชื่อคอร์สโก้ไปให้ ไปลองคอร์สโก้นี่แหละ
    จะได้ดูว่าจริงๆ อยากได้คอร์สแบบไหน ไม่ต้องเสียตังค์ ไปลองก่อนๆๆๆๆ
    จริงๆ โก้ชอบน้องช่างอยู่คนนึง แต่ตอนนี้ลาคลอด คงกลับมาอีกซักสองสามเดือนนี่แหละ
    ไปลองก่อนเลยพี่เอ มันมีนวดผิวกระชับ ขาวใส ขัดผิว นวด eye อะไรของมันล้านแปด พี่ไปเลือกเลย
    จะไปวันไหน เด๋วโก้โทรไปแจ้งเค้าให้

ไม่แนะนำให้ไป healthland สาทรวันเสาร์อาทิตย์นะ บริการเหมือนเครื่องจักรมากๆ เพราะคนเยอะมาก
    ชอบสาขาเอกมัยมากกว่าสาทร แต่สาทรใกล้บ้านพี่เอกว่านิ ^^"
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

PaNgiE is offline Trusted Member
    0/5
    ทำที่ true spa ค่ะ แพ้ sales อะค่ะ คนนวดก้อนวดดีนะคะ แต่แย่ตรงออกมาทีไรโดนเซลรุมทุกที จะโดนรุมจนกว่าจะซื้อคอร์สใหญ่ของเค้าอะค่ะ ถ้าเป็นคนใจแข็งก้อไปได้แหละค่ะ

หลังจากซื้อคอร์สที่ทรูไปแล้วปรากฎมาเจออีกที่นึุงอ่ะค่ะ lisa frances ที่เกษรชั้นล่างสุด บริการดี ไม่เน้นเซลล์ด้วยค่ะ ไปที่นี่สบายใจกว่ากันเยอะเลยแหละ แต่ที่นี่ถ้ารอซื้อคอร์สตอนเซลล์จะคุ้มกว่ากันเยอะเลยค่ะ

อ่อ แต่ได้ข่าวอีกที่นึง s medical spa ก้อดีนะคะ แต่ไม่เคยไปอ่ะ เห็นเพื่อนทำประจำบอกว่าชอบอะค่ะ

0/5

Talking

ทำไปทั่วค่ะ ไปได้ทุกที่ ลองไปเรื่อยๆ ถ้าเมื่อยก็หยุด
    ปกติชอบนวด hot stone ค่ะ
    ʎɐqǝ uo pɹɐoqʎǝʞ ɐ ʎnq ı ǝɯıʇ ʇsɐן ǝɥʇ sı sıɥʇ

AAA is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณทุกคำตอบจ้า........

Healthland อยู่หน้าบ้านเดิน 10 ก้าวก็ถึงแล้ว

เคยแต่นวดไทย นวดเท้า นวดอโรมา ....

นวดหน้าไม่เคยเลย....จ้า

ปล.น้องโก้ของฟรี เอา อาวววววววววววว อยากลองจัง

สังคมเริ่มแตกแยก ความคิดเริ่มแตกต่าง คนไทยเริ่มไม่รักในสิ่งเดียวกัน
    เกิดจากอะไร สาเหตุมาจากไหน จุดจบจะเป็นอย่างไร
    ในเมื่อสิ่งที่รักสิ่งที่บูชา ไม่ใช่สิ่งเดียวกันอีกต่อไป

kiki's Avatar
    kiki is offline Trusted Member
    0/5

Smile

ขอบคุณพี่เจี๊ยบนะคะ ที่ช่วยเข้ามาโปรโมตร้านให้เอ้ค่ะ
    My Wish List :

Reissue 226 Matte Black GHW
    Black GST SHW

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook