Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: +*¨^¨*+ สวัสดีค่ะทุกท่าน ขอฝากร้านขายเสื้อผ้าสไตล์วินเทจ dress your day ไว้กับทุกคนด้วยค่ะ ดูดีแบบมีสไตล์โดยไม่จำเป็นต้องซ้ำใครค่ะ +*¨^¨*+

peartree is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

+*¨^¨*+ สวัสดีค่ะทุกท่าน ขอฝากร้านขายเสื้อผ้าสไตล์วินเทจ dress your day ไว้กับทุกคนด้วยค่ะ ดูดีแบบมีสไตล์โดยไม่จำเป็นต้องซ้ำใครค่ะ +*¨^¨*+

พิเศษ ช่วงเปิดตัวร้านค้าใหม่เพียงแค่คุณกด Like ทางร้านยินดีมอบส่วนลดให้กับคุณลูกค้า 10% ตลอดเดือนนี้ค่ะ

WEBSITE ร้านของเราค่ะ:

http://www.facebook.com/pages/Dress-...38463939512380

ใครที่ชื่นชอบเสื้อผ้าสไตล์วินเทจร่วมสมัย พลาดไม่ได้กับร้านค้าDress Your Day ของเรานะคะ
    ร้านค้าเราสร้างขึ้นมาโดยความชอบสไตล์วินเทจเป็นการส่วนตัวของเจ้าของร้านและหุ้นส่วนและอยากจะให้คนที่รักการแต่งตัวและชอบสินค้าสไตล์นี้มาร่วมแชร์ไอเดียของเสื้อผ้า และได้ซื้อสินค้าคุณภาพดีในราคาเป็นกันเองค่ะ โดยหวังว่าร้านค้านี้จะเติบโตขึ้นเป็น coummunity เล็กๆของคนรักเสื้อผ้าสไตล์วินเทจแบบร่วมสมัยนี้ค่ะ

ทางร้านDress Your Day ของเราจะคอยอัพเดทเสื้อผ้าใหม่ๆทุกอาทิตย์ รวมถึงจะมีการอัพเดทบทความและอยากให้ร้านค้าเป็นศูนย์กลางในการร่วมแชร์เทรนแฟชั่นของคนที่รักในสไตล์วินเทจ

ทั้งนี้เสื้อผ้าที่ทางร้างจำหน่ายเราจะเน้นคัดสรรแต่เสื้อผ้าที่ไม่ซ้ำแบบใคร รวมถึงการตัดเย็บที่ดี ซึ่งทางเราจะจำหน่ายไม่เกิน 5 ชุดต่อแบบเท่านั้น เพราะฉะนั้นหากเจอสินค้าที่ถูกใจแล้วอย่าปล่อยให้หลุดมือไปนะคะ เพราะทางร้านอยากให้คุณได้ใส่เสื้อผ้าที่มีคุณภาพดีและไม่โหลค่ะ โดยทางร้านจะเริ่มจำหน่ายเสื้อผ้าก่อน และในอนาคตต่อไปจะมีผ้าพันคอสไตล์วินเทจที่ไม่ซ้ำแบบใคร รวมถึงaccessoriesแบบต่างๆมาให้ทุกคนสนุกกับการแต่งตัวมากขึ้นค่ะ

"เพียงแวะเข้ามาชม เราก็แอบนิยมคุณอยู่ในใจ"
    Last edited by peartree; 07-12-2010 at 08:49 PM.

Warning Points:
    0/5

Re: +*¨^¨*+ สวัสดีค่ะทุกท่าน ขอฝากร้านขายเสื้อผ้าสไตล์วินเทจ dress your day ไว้กับทุกคนด้วยค่ะ ดูดีแบบมีสไตล์โดยไม่จำเป็นต้องซ้ำใครค่ะ +*¨^¨*+

เป็นชุดเดรสที่สวยงามทันสมัยมากๆเลยค่ะ
    slotxo