Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 98 FirstFirst 1 2 3 4 12 52 ... LastLast
Results 11 to 20 of 976

Thread: ประมูลแบนเนอร์ห้อง 11. สินค้าหรือบริการอื่นๆ นอกเหนือจากทุกหมวดข้างต้น

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    ทั้งนี้ขอให้แอคเคาดังนี้ kimlink, supershe และแอคเคา itasian
    ยืนยันรักษาสิทธิ์การประมูลของห้องนี้ในกระทู้นี้โดยการ นำแบนเนอร์ของตนเองที่จะใช้งานมาโพสในกระทู้นี้
    หรือ หากไม่สามารถทำแบนเนอร์ได้ทัน ขอให้ตอบตกลงยืนยันรักษาสิทธิ์ในการประมูล
    ทั้งสมาชิกที่ประมูลอันดับ 1 และ 2 ของทุกตำแหน่งแบนเนอร์ด้วยครับ

ตัวอย่างขนาดแบนเนอร์ที่ทางเราอนุญาตให้ใช้งานมีขนาดดังนี้

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ประกาศเพิ่มเติมเรื่องขนาดแบนเนอร์

เพื่อให้เป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกยิ่งขึ้นในการประชาสัมพันธ์
    ทางเราจึง กำหนดให้เพื่อนสมาชิกสามารถ กำหนดขนาดแบนเนอร์ของตนเองได้โดย
    มีขอบเขตของขนาดกำหนดให้ดังนี้

ขนาดเริ่มต้นตั้งแต่ 728 x 90 pixel ถึง สูงสุดไม่เกิน 728 x 180
    ดังตัวอย่างนี้

ขนาดเริ่มต้น

ขนาดสูงสุด

จึงแจ้งเพื่อนสมาชิกให้รับทราบโอกาสนี้ทั่วกัน

ขอบคุณครับ

9
    0/5
    กำหนดการในการลงแบนเนอร์ทางเราให้ลงได้ในวันที่ 20 นี้ซึ่งตรงกับวันอังคาร
    และสมาชิกจะมีสิทธิ์ในการลงแบนเนอร์จนถึงวันที่ 19 เดือน สิงหาคมครับ
    หากทางสมาชิกส่งแบเนอร์มาได้ไวทางเราก็จะติดตั้งได้ทันที ในวันที่ 20 นี้ครับ

สมาชิกเองก็สามารถรักษาประโยชน์ใช้สิทธิ์ได้ครบเต็มตามวันที่ได้ครับ

ทางเราจึงอยากให้ส่งมาให้ได้ก่อนวันที่ 20 ครับเพื่อประโยชน์ของสมาชิกเองครับ
    แบนเนอร์โพสในกระทู้นี้ที่สมาชิกประมูลได้เลย จะได้ประชาสัมพันธ์ไปด้วย

ทั้งแบนเนอร์ของผู้ที่ประมูลได้อันดับ 1 และอันดับ 2

หากมีอะไรสงสัย ถามได้เลยครับในกระทู้นี้และสมาชิกเองที่ประมูลได้แต่ละห้องสามารถเสนอ
    ให้ทางเราทำอะไรเิพิ่มเติมเพื่อสนับสนุนหรือเอื้อต่อการค้าขายของห้องค้าขายที่ตนประมูลได้ได้เลยครับ

ขอบคุณมากครับ ที่ร่วมช่วยกันทำงานเพื่อสร้างชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน

0/5
    ยืนยันรักษาสิทธิ์ค่ะ แต่ยังไม่มี banner เลยค่ะ

kimlink's Avatar
    kimlink is offline Trusted Member
    0/5
    แจ้งโอนครับ...ยอด 680.11 บาท TopBanner
    ส่วน Bottom Banner ขอสละสิทธิครับ....

9
    0/5
    ขอบคุณสมาชิกทุกคนนะครับที่ยืนยันสิทธิ์ห้องนี้ สมาชิกที่ได้อันดับ 1โอนเงินยืนยันการติดแบนเนอร์(เฉพาะแบนเนอร์บน)เรียบร้อยแล้ว
    แบเนอร์ล่างเป็นของสมาชิกที่ได้อันดับสอง Itasian นะครับ ส่วนแบนเนอร์บน สมาชิกที่ได้อันดับสอง(SuperShe)จะไม่ได้ติดตั้งแบนเนอร์นะครับ

แต่สมาชิกที่ได้อันดับสองของแต่ละห้องนำแบนเนอร์มาลงไว้ได้ด้วยนะครับในกระทู้นี้
    จะได้ไม่เสียสิทธิ์ในการประชาสัมพันธ์ครับเวลามีการประชาสัมพันธ์ที่ทางเราจะเตรียมไว้ครับ

จะได้ใช้โอกาสนี้ร่วมกันครับ และเพื่อนสมาชิกสามารถปรึกษาหารือกันจะได้ช่วยกันหาแนวทางให้ส่วนค้าขายของชุมชนเราแข็งแรง
    เรายึดหลักว่าถ้าสมาชิกที่เข้ามาค้าขายแข็งแรง ส่วนชุมชนเราก็จะแข็งแรงๆ เพื่อนสมาชิกมีอะไรจะแนะนำทางเราแนะนำได้เลยนะครับ

มีสิ่งหนึ่งที่เราอยากแนะนำสมาชิกทุกคนที่เข้ามาค้าขายที่นี่ครับ เราอยากให้เขียนกระทู้รีวิวกิจการของเพื่อนสมาชิกเองในห้อง Business Review ครับเพราะจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิก ในการประชาสัมพันธ์ในอนาคตด้วยครับ และกระทู้จากห้องดังกล่าวเราจะดึงขึ้นหน้าเว็บด้วยครับ <--คลิ๊กดูส่วนหน้าเว็บได้ครับ

และเพื่อนสมาชิกอ่านกระทู้รีวิวที่สมาชิก itasian รีวิวไว้ดูนะครับ เขียนรีวิวการใช้งานชุมชนเพื่อสนับสนุนการประกอบการของเพื่อนสมาชิกได้ดีครับ
    ทางเราเองทำคู่มือระบบไม่ทัน ดีที่เพื่อนสมาชิกมาเขียนไว้ ขอบคุณคุณ itasin อีกรอบครับ

กระทู้นี้ครับ ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีิวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ

มีอะไรเสนอแนะ พูดคุยกันได้เลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    5
    0/5

ขอยืนยันรักษาสิทธิ์ครับ

Banner พร้อม Link ครับ

ลิงก์ครับ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=32847

ขอบคุณมากครับ

-------------------------------

ขอโทษครับ ที่ส่งลิงก์ช้า ผมอ่านไม่ละเอียดครับ
    ว่าเอาลิงก์ใน Business Reviews มาลงให้ประชาสัมพันธ์ได้ด้วยครับ

สำหรับลิงก์ Business Review ครับ กระทู้นี้ครับ

บริการ จัดเก็บ บรรจุ จัดส่ง สินค้า เพื่อช่วยให้ พ่อค้า แม่ค้า ไม่ต้องเสียเวลา ไม่ต้องบรรจุสินค้าลงหีบห่อเอง ไม่ต้องจัดส่งเอง ประหยัดแรง เก็บแรงไว้ หารายได้เพิ่ม สินค้าที่เราให้บริการอยู่คือ อาหารเสริม หนังสือ การ์ด จดหมาย เป็นต้น

ลิงก์ครับ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=31753

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by itasian; 07-25-2010 at 10:10 PM.

0/5

ประมูลแบนเนอร์บนค่ะได้อันดับสองฝากแบนเนอร์ไว้ก่อนนะคะ
    ไว้เดือนหน้ามาประมูลใหม่ค่ะแล้วก็ฝากลิงค์แนะนำตัวด้วยค่ะ

Super She ตัวแทนจำหน่าย สินค้าแฟชั่น ที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตน ทั้งในประเทศ และส่งออก
    ถึงแม้เดือนนี้จะผิดหวังยอมรับว่าเสียใจค่ะ

แต่ถึงอย่างไรจะเข้ามาใช้เครื่องมือในชุมชนแห่งนี้ ตามที่เว็บมาสเตอร์และเพื่อนสมาชิกแนะนำไว้ แนะนำสินค้าแฟชั่นไทยดีๆให้กับเพื่อนสมาชิกตามเป้าหมายที่ตั้งใจไว้ค่ัะ

ขอบคุณชุมชนแห่งนี้มากๆค่ะทำให้เชื่อมั่นในสินค้าแฟชั่นของไทยค่ะ
    Last edited by supershe; 07-23-2010 at 01:39 AM.

kimlink's Avatar
    kimlink is offline Trusted Member
    0/5
    ยืนยันรับสิทธิครับ..แต่ติด Banner ไม่เป็นอะครับ...(T^T)..รบกวนติดให้ด้วยนะครับ..

Last edited by kimlink; 07-21-2010 at 11:22 AM.

9
    0/5
    ลิงค์แบนเนอร์ที่ใ้ห้เสียนะครับ โพสลิงค์แบนเนอร์ใหม่ในกระทู้ได้เลยครับ

9
    0/5
    ขอความร่วมมือสมาชิกที่ร่วมประมูลอันดับ 1 และ 2 ของทุกห้อง เขียนกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของตนในห้อง Business Review>>คลิ๊กเพื่อตั้งกระทู้แนะนำกิจการในห้องนี้<< ให้แล้วเสร็จภายในวันเสาร์นี้
    (กระทู้แนะนำตั้งกระทู้ไว้ก่อนรายละเีอียดมาเพิ่มเติมที่หลังได้)และนำลิงค์กระทู้ Business Review ของเพื่อนสมาชิกเอง มาแจ้งไว้ในกระทูนี้(กระทู้ประมูลที่เพื่อนสมาชิกประมูลได้)

ทางเราจะได้นำข้อมูลมาทำกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของเพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname.com
    หากเพื่อนสมาชิกไม่นำลิงค์กระทู้Business Review ของเพื่อนสมาชิกมาแจ้งในกระทู้นี้

ทางเราถือว่าเพื่อนสมาิชิกสละสิทธิ์การประชาสัมพันธ์กิจการของเืพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname ในครั้งนี้

ขอบคุณครับ

Page 2 of 98 FirstFirst 1 2 3 4 12 52 ... LastLast