Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 98 FirstFirst 1 2 3 4 12 52 ... LastLast
Results 11 to 20 of 976

Thread: ประมูลแบนเนอร์ห้อง 9. Service ให้เช่าหรือบริการ (ทัวร์, ตั๋ว, บัตร, voucher, ให้เช่าที่พัก หรือยานพาหนะ)

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    ทั้งนี้ขอให้สมาชิกแอคเคา nam และ แอคเคา bit
    ยืนยันรักษาสิทธิ์การประมูลของห้องนี้ในกระทู้นี้โดยการ นำแบนเนอร์ของตนเองที่จะใช้งานมาโพสในกระทู้นี้
    หรือ หากไม่สามารถทำแบนเนอร์ได้ทัน ขอให้ตอบตกลงยืนยันรักษาสิทธิ์ในการประมูล
    ทั้งสมาชิกที่ประมูลอันดับ 1 และ 2 ของทุกตำแหน่งแบนเนอร์ด้วยครับ

ตัวอย่างขนาดแบนเนอร์ที่ทางเราอนุญาตให้ใช้งานมีขนาดดังนี้

Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ประกาศเพิ่มเติมเรื่องขนาดแบนเนอร์

เพื่อให้เป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกยิ่งขึ้นในการประชาสัมพันธ์
    ทางเราจึง กำหนดให้เพื่อนสมาชิกสามารถ กำหนดขนาดแบนเนอร์ของตนเองได้โดย
    มีขอบเขตของขนาดกำหนดให้ดังนี้

ขนาดเริ่มต้นตั้งแต่ 728 x 90 pixel ถึง สูงสุดไม่เกิน 728 x 180
    ดังตัวอย่างนี้

ขนาดเริ่มต้น

ขนาดสูงสุด

จึงแจ้งเพื่อนสมาชิกให้รับทราบโอกาสนี้ทั่วกัน

ขอบคุณครับ

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    ยืนยันรักษษสิทธฺ์คะ
    แหล่งแพร่เชื้อความสุข

9
    0/5
    กำหนดการในการลงแบนเนอร์ทางเราให้ลงได้ในวันที่ 20 นี้ซึ่งตรงกับวันอังคาร
    และสมาชิกจะมีสิทธิ์ในการลงแบนเนอร์จนถึงวันที่ 19 เดือน สิงหาคมครับ
    หากทางสมาชิกส่งแบเนอร์มาได้ไวทางเราก็จะติดตั้งได้ทันที ในวันที่ 20 นี้ครับ

สมาชิกเองก็สามารถรักษาประโยชน์ใช้สิทธิ์ได้ครบเต็มตามวันที่ได้ครับ

ทางเราจึงอยากให้ส่งมาให้ได้ก่อนวันที่ 20 ครับเพื่อประโยชน์ของสมาชิกเองครับ
    แบนเนอร์โพสในกระทู้นี้ที่สมาชิกประมูลได้เลย จะได้ประชาสัมพันธ์ไปด้วย

ทั้งแบนเนอร์ของผู้ที่ประมูลได้อันดับ 1 และอันดับ 2

หากมีอะไรสงสัย ถามได้เลยครับในกระทู้นี้และสมาชิกเองที่ประมูลได้แต่ละห้องสามารถเสนอ
    ให้ทางเราทำอะไรเิพิ่มเติมเพื่อสนับสนุนหรือเอื้อต่อการค้าขายของห้องค้าขายที่ตนประมูลได้ได้เลยครับ

ขอบคุณมากครับ ที่ร่วมช่วยกันทำงานเพื่อสร้างชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน

0/5
    ชำระเงินแล้วนะคะ

9
    0/5
    ขอบคุณสมาชิกทุกคนนะครับที่ยืนยันสิทธิ์ห้องนี้ สมาชิกที่ได้อันดับ 1โอนเงินยืนยันการติดแบนเนอร์เรียบร้อยแล้ว
    สมาชิกที่ได้อันดับสองจะไม่ได้ติดตั้งแบนเนอร์นะครับ แต่สมาชิกที่ได้อันดับสองของแต่ละห้องนำแบนเนอร์มาลงไว้ได้ด้วยนะครับในกระทู้นี้
    จะได้ไม่เสียสิทธิ์ในการประชาสัมพันธ์ครับเวลามีการประชาสัมพันธ์ที่ทางเราจะเตรียมไว้ครับ

จะได้ใช้โอกาสนี้ร่วมกันครับ และเพื่อนสมาชิกสามารถปรึกษาหารือกันจะได้ช่วยกันหาแนวทางให้ส่วนค้าขายของชุมชนเราแข็งแรง
    เรายึดหลักว่าถ้าสมาชิกที่เข้ามาค้าขายแข็งแรง ส่วนชุมชนเราก็จะแข็งแรงๆ เพื่อนสมาชิกมีอะไรจะแนะนำทางเราแนะนำได้เลยนะครับ

มีสิ่งหนึ่งที่เราอยากแนะนำสมาชิกทุกคนที่เข้ามาค้าขายที่นี่ครับ เราอยากให้เขียนกระทู้รีวิวกิจการของเพื่อนสมาชิกเองในห้อง Business Review ครับเพราะจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิก ในการประชาสัมพันธ์ในอนาคตด้วยครับ และกระทู้จากห้องดังกล่าวเราจะดึงขึ้นหน้าเว็บด้วยครับ <--คลิ๊กดูส่วนหน้าเว็บได้ครับ

และเพื่อนสมาชิกอ่านกระทู้รีวิวที่สมาชิก itasian รีวิวไว้ดูนะครับ เขียนรีวิวการใช้งานชุมชนเพื่อสนับสนุนการประกอบการของเพื่อนสมาชิกได้ดีครับ
    ทางเราเองทำคู่มือระบบไม่ทัน ดีที่เพื่อนสมาชิกมาเขียนไว้ ขอบคุณคุณ itasin อีกรอบครับ

กระทู้นี้ครับ ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีิวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ

มีอะไรเสนอแนะ พูดคุยกันได้เลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

9
    0/5
    ขอความร่วมมือสมาชิกที่ร่วมประมูลอันดับ 1 และ 2 ของทุกห้อง เขียนกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของตนในห้อง Business Review>>คลิ๊กเพื่อตั้งกระทู้แนะนำกิจการในห้องนี้<< ให้แล้วเสร็จภายในวันเสาร์นี้
    (กระทู้แนะนำตั้งกระทู้ไว้ก่อนรายละเีอียดมาเพิ่มเติมที่หลังได้)และนำลิงค์กระทู้ Business Review ของเพื่อนสมาชิกเอง มาแจ้งไว้ในกระทูนี้(กระทู้ประมูลที่เพื่อนสมาชิกประมูลได้)

ทางเราจะได้นำข้อมูลมาทำกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของเพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname.com
    หากเพื่อนสมาชิกไม่นำลิงค์กระทู้Business Review ของเพื่อนสมาชิกมาแจ้งในกระทู้นี้

ทางเราถือว่าเพื่อนสมาิชิกสละสิทธิ์การประชาสัมพันธ์กิจการของเืพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname ในครั้งนี้

ขอบคุณครับ

0/5
    Banner คะ
    Top banner

Top link http://www.yangshuomountainretreat.com/

bottom banner

Bottom link http://www.yangshuoguesthouse.com/ya...nn_aboutus.php

ส่ง banner กับ link ของแต่ละ banner มาให้นะคะ ไม่แน่ใจว่าส่งแบบนี้ถูกต้องมั๊ยคะ

9
    0/5
    ถูกต้องแล้วครับ และสามารถเพิ่มขนาดของแบนเนอร์ให้เท่าตัวอย่างได้ครับ เพื่อใช้ประโยชน์ได้เต็มที่ยิ่งขึ้นครับ
    และหากต้องการเปลี่ยนแบนเนอร์ใหม่ สามารถทำได้โดยการมาโพสไว้ในกระทู้นี้เช่นเดิมครับ

ขอบคุณครับ

0/5
    ขอบคุณมากคะ

9
    0/5
    ราคากลางประมูลแบนเนอร์ เดือนที่ 2 ความเห็นที่ 21 หน้า 3

Page 2 of 98 FirstFirst 1 2 3 4 12 52 ... LastLast