Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 103 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 53 ... LastLast
Results 21 to 30 of 1026

Thread: ประมูลแบนเนอร์ห้อง 5. โทรศัพท์มือถือ, เครื่องใช้ไฟฟ้า, คอมพิวเตอร์

Warning Points:
    0/5
    ยืนยันรักษาสิทธิ์ เฉพาะแบนเนอร์ล่างครับ แต่ยังทำ banner ไม่เสร็จครับ

Blog Entries
    9
    0/5
    ขอบคุณสมาชิกทุกคนนะครับที่ยืนยันสิทธิ์ห้องนี้ สมาชิกที่ได้อันดับ 1โอนเงินยืนยันการติดแบนเนอร์เรียบร้อยแล้ว
    สมาชิกที่ได้อันดับสองจะไม่ได้ติดตั้งแบนเนอร์นะครับ แต่สมาชิกที่ได้อันดับสองของแต่ละห้องนำแบนเนอร์มาลงไว้ได้ด้วยนะครับในกระทู้นี้
    จะได้ไม่เสียสิทธิ์ในการประชาสัมพันธ์ครับเวลามีการประชาสัมพันธ์ที่ทางเราจะเตรียมไว้ครับ

จะได้ใช้โอกาสนี้ร่วมกันครับ และเพื่อนสมาชิกสามารถปรึกษาหารือกันจะได้ช่วยกันหาแนวทางให้ส่วนค้าขายของชุมชนเราแข็งแรง
    เรายึดหลักว่าถ้าสมาชิกที่เข้ามาค้าขายแข็งแรง ส่วนชุมชนเราก็จะแข็งแรงๆ เพื่อนสมาชิกมีอะไรจะแนะนำทางเราแนะนำได้เลยนะครับ

มีสิ่งหนึ่งที่เราอยากแนะนำสมาชิกทุกคนที่เข้ามาค้าขายที่นี่ครับ เราอยากให้เขียนกระทู้รีวิวกิจการของเพื่อนสมาชิกเองในห้อง Business Review ครับเพราะจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิก ในการประชาสัมพันธ์ในอนาคตด้วยครับ และกระทู้จากห้องดังกล่าวเราจะดึงขึ้นหน้าเว็บด้วยครับ <--คลิ๊กดูส่วนหน้าเว็บได้ครับ

และเพื่อนสมาชิกอ่านกระทู้รีวิวที่สมาชิก itasian รีวิวไว้ดูนะครับ เขียนรีวิวการใช้งานชุมชนเพื่อสนับสนุนการประกอบการของเพื่อนสมาชิกได้ดีครับ
    ทางเราเองทำคู่มือระบบไม่ทัน ดีที่เพื่อนสมาชิกมาเขียนไว้ ขอบคุณคุณ itasin อีกรอบครับ

กระทู้นี้ครับ ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีิวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ

มีอะไรเสนอแนะ พูดคุยกันได้เลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

9
    0/5
    ขอความร่วมมือสมาชิกที่ร่วมประมูลอันดับ 1 และ 2 ของทุกห้อง เขียนกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของตนในห้อง Business Review>>คลิ๊กเพื่อตั้งกระทู้แนะนำกิจการในห้องนี้<< ให้แล้วเสร็จภายในวันเสาร์นี้
    (กระทู้แนะนำตั้งกระทู้ไว้ก่อนรายละเีอียดมาเพิ่มเติมที่หลังได้)และนำลิงค์กระทู้ Business Review ของเพื่อนสมาชิกเอง มาแจ้งไว้ในกระทูนี้(กระทู้ประมูลที่เพื่อนสมาชิกประมูลได้)

ทางเราจะได้นำข้อมูลมาทำกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของเพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname.com
    หากเพื่อนสมาชิกไม่นำลิงค์กระทู้Business Review ของเพื่อนสมาชิกมาแจ้งในกระทู้นี้

ทางเราถือว่าเพื่อนสมาิชิกสละสิทธิ์การประชาสัมพันธ์กิจการของเืพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname ในครั้งนี้

ขอบคุณครับ

valentino is offline Banned
    2
    0/5

Smile

http://angelcloset.com/

^^

แวะมาแปะแบนเนอร์แล้วนะค้า

HERMES @ CHANEL@ Christian Dior @ LANVIN @ BURBERRY @ KENZO @ CELINE @ GUCCI @ EMMANUEL UNGARO @ VERSACE @ SONIA RYKIEL @ VIVIENNE WESTWOOD @ NINA RICCI @ MOSCHINO @ PIERRE BALMAIN

ผ้าพันคอ ผ้าคลุมไหล่ เครื่องประดับ เดรส เสื้อ เพลย์สูท จั้มสูท ชุดแซก สวยสวย

สำหรับผู้หญิงและผู้ชาย

http://sbntown.com/forum/showthread....822#post232822

Last edited by valentino; 09-15-2010 at 11:20 PM.

9
    0/5
    คุณ Valentino มีแบนเนอร์ไหมครับ นำมาโพสไว้ในกระทู้นี้ได้ครับ จะได้นำไปประกอบการประชาสัมพันธ์ครับ

ขอบคุณครับ

valentino is offline Banned
    2
    0/5
    เด๋วขอทำก่อนนะคะ แล้วนำมาโพสขอบคุณมากมากค่ะ

9
    0/5
    ราคาประมูลแบนเนอร์

9
    0/5
    เดือนที่ 2

9
    0/5
    ความเห็นที่ 31

9
    0/5
    ราคาประมูลแบนเนอร์เดือนที่ 2 ความเห็นที่ 31 หน้า 4

Page 3 of 103 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 53 ... LastLast