Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 37 of 107 FirstFirst ... 27 35 36 37 38 39 47 87 ... LastLast
Results 361 to 370 of 1066

Thread: ประมูลแบนเนอร์ห้อง 2. เสื้อผ้า, เครื่องประดับ เครื่องแต่งกาย

Warning Points:
    0/5
    " เราจึงออกแบบให้สมาชิกที่สมัครชุมชนใด ชุมชนหนึ่งแล้วจะมีแอคเคาชื่อเดียวกันขึ้นในอีกชุมชนโดยอัตโนมัตทันที"<--อันนี้ใช้ไม่ได้ในกรณีของเราค่ะ

เพราะทดลองแล้วว่า
    username myprinceandi ใน sbn town ก็เอาไป login ใน sbn ไม่ได้อ่ะค่ะ
    username jibjibsbn ใน sbn ก็เอามา login ใน sbn town ไม่ได้เช่นกัน

เราเลยต้องสมัครสมาชิกทั้งสองที่

รบกวน admin แก้ให้เป็นชื่อเดียวกันได้ไหมคะ รบกวนตอบด้วยนะคะ รออยู่ค่ะ
    ที่ประมูลต้องการสิทธิ์กระทู้แนะนำในห้อง hi-end นะคะขอบคุณค่ะ

0/5
    ทำไม admin ไม่ตอบซักทีล่ะคะ มันเลยมาวันนึงแล้วนะคะ เสียโอกาสในการขายสินค้าของเรานะคะ

เราเอา username jibjibsn มา login ใน sbntown ไม่ได้ เพราะระบบของคุณมีปัญหานะคะ คุณลองดูได้เลยค่ะ

เราถึงต้องสมัคร username myprinceandi สำหรับ sbntown

ดังนั้นดิชั้นไม่ได้ทำผิดกติกาอะไรนะคะ ถ้าระบบคุณให้ login jibjibsbn ใน sbntown ได้ ดิชั้นก็ไม่ต้องสมัครใหม่หรอกค่ะ

รบกวน admin ช่วยแก้ไขเรื่องนี้ด้วยนะคะ

และช่วยตอบด่วนนะคะ ที่ประมูล banner เพราะต้องการกระทู้แนะนำในห้อง hi-end นะคะ
    ช่วยตอบและแก้ไขด้วยนะคะ รออยู่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Blog Entries
    9
    0/5
    แจ้งให้ทางเทคนิค ตรวจสอบ ภายในวันนี้ทางเทคนิคจะมาแจ้งความคืบหน้าของปัญหานี้ ขอบคุณครับ
    =======================================================
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

=======================================================

0/5
    ขอบคุณมากค่ะ

1
    0/5
    Quote Originally Posted by Siambrandname Webmaster View Post
    ในกรณีแบนนเนอร์ เราติดตั้งให้แล้ว ส่วนในกรณี กระทู้ปักหมุด ทางเราไม่สามารถติดตั้งได้ตามเงื่อนไขที่สมาชิกชี้แจงมา เนื่องจากชุมชนมีกฎไว้ว่า สมาชิกห้ามใช้มากกว่าหนึ่งแอคเคา ดังนั้น ในระบบชุมชน เราจึงออกแบบให้สมาชิกที่สมัครชุมชนใด ชุมชนหนึ่งแล้วจะมีแอคเคาชื่อเดียวกันขึ้นในอีกชุมชนโดยอัตโนมัตทันที

ดังนั้นเราจึงต่อคำชี้แจงว่า ทำไมชื่อแอคเคาของสมาชิกจึงเป็นคนละแอคเคากัน ไม่เป็นแอคเคาเดียวกันทั้งใน SBN และ SBNTown และสิทธิ์ ที่ประมูลได้ จะได้ ต่อสมาชิกแอคเคาที่ร่วมประมูลนั้นๆ จึงขอคำชี้แจง กรณี ชื่อแอคเคาที่ SBN และ SBNTown ของเพื่อนสมาชิกที่ไม่ตรงกัน หากเป็นเพราะความผิดพลาดของทางเราเราจะได้ดำเนินการแก้ไข ต่อไป

ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Myprinceandi View Post
    รบกวน Admin ช่วยชี้แจ้งด้วยนะคะ ว่าจะใหัทำยังไงต่อ

เพราะที่ประมูลต้องการสิทธิ์กระทู้แนะนำในห้อง hi-end นะคะ

ขอบคุณค่ะ
    สวัสดีครับ อย่างที่ทีมงาน Siambrandname Webmaster ได้แจ้งเพื่อนสมาชิก ว่า ระบบชุมชน SBN ได้รับการออกแบบให้สมาชิกแต่ละคนใช้แอคเคาท์เดียว สามารถใช้งานเว็บไซต์ ในระบบชุมชนได้ทุกเว็บไซต์ครับ

สำหรับในกรณีของเพื่อนสมาชิก ทีมงานทางเทคนิค ได้ตรวจสอบแล้ว ว่า ปัญหานี้ เกิดขึ้นจากความผิดพลาดทางเทคนิค ของระบบชุมชน ที่ทำให้ในขณะที่เพื่อนสมาชิก สมัครสมาชิกที่ชุมชน siambrandname.com แล้ว ไม่สามารถเข้าใช้งานชุมชน sbntown.com ได้

ซึ่ง ในกรณีนี้ ทีมงานเทคนิค จะทำการแก้ไขข้อมูลแอคเค้าท์ Myprinceandi ให้เป็นแอคเค้าท์ที่ใช้เชื่อมกับ แอคเคาท์ jibjibsbn ในชุมชน siambrandname.com โดยที่จะต้องแก้ชื่อแอคเคาท์ Myprinceandi ให้เป็น jibjibsbn (แต่ password ยังเป็นตัวเดิมครับ)

ทีมงานเทคนิค ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิก มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

1
    0/5
    Quote Originally Posted by jibjibsbn View Post
    ชำระเงินเรียบร้อยแล้วนะคะ

เป็น TM อยู่แล้วค่ะ ใน siambrandname ชื่อ user: jibjibsbn ค่ะ

กระทู้ปักหมุดเอาเป็นกระทู้นี้นะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2274156

ส่วน banner เดี๋ยวมาโพสให้อีกครั้งค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

banner ใช้อันนี้ค่ะ

ทีมงานทำการปักหมุดกระทู้ในห้อง ซื้อขาย Hi-End ของ ชุมชน siambrandname.com เรียบร้อยแล้วนะครับ

0/5
    ขอบคุณมากค่ะ login jibjibsbn ใน sbntown ได้แล้วค่ะ ^___^ สดๆร้อนๆ

ขอบคุณมากนะคะ จะติดต่อประมูล banner ต่อไปค่ะ

9
    0/5
    Quote Originally Posted by jibjibsbn View Post
    ขอบคุณมากค่ะ login jibjibsbn ใน sbntown ได้แล้วค่ะ ^___^ สดๆร้อนๆ

ขอบคุณมากนะคะ จะติดต่อประมูล banner ต่อไปค่ะ
    ยินดีครับ สำหรับการใช้งานแอคเคาที่ถูกต้องทั้งในสองชุมชน และขอบคุณที่ร่วมให้ความร่วมมือในการสร้างชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน
    เปิดโลก SBNTown
    กระทู้ แนะนำความรู้ในการใช้เครื่องมือของชุมชน SBN Town ที่ทำให้พวกเราสามารถใช้งานได้อย่างเท่าเทียมกัน
    จากกระทู้ "ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน" โดยคุณiDnOuSe4

เมื่อใช้เครื่องมือได้อย่างเท่าเทียมแล้ว ดูตัวอย่างและหลักการในการตั้งกระทู้ให้สวยงามน่าสนใจได้ในกระทู้รีวิวของเพื่อนสมาชิก
    กระทู้ มาร่วมสร้างสีสัน สร้างกระทู้ ให้ดูน่าตื่นตาตื่นใจ ทั้ง ภาพ แสง สี เสียง และตัวหนังสือ ได้ในกระทู้เดียว !!! โดยคุณ itasian

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนอย่างยิ่งที่ได้ร่วมเสียสละ สร้างระบบชุมชน SBN แห่งนี้ขึ้นมา
    ทั้งที่อาศัยอยู่ในชุมชน SBN และ SBNTown
    <--คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านคำขอบคุณ

และ >>คลิ๊กที่นี่เพื่ออ่านเรื่องราวการเกิดขึ้นของชุมชน SBNTown<<

0/5
    รบกวนเปลี่ยนกระทู้แนะนำให้หน่อยได้ไหมคะ

1
    0/5
    รบกวนเปลี่ยนกระทู้แนะนำให้หน่อยได้ไหมคะ
    หากต้องการเปลี่ยนกระทู้ที่ปักหมุดในชุมชน siambrandname.com ขอรบกวนเพื่อนสมาชิก แจ้งลิงค์กระทู้ใหม่ ในกระทู้ตามลิงค์ด้านล่างนะครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2092075

ขอบคุณครับ
    Like jibjibsbn ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Page 37 of 107 FirstFirst ... 27 35 36 37 38 39 47 87 ... LastLast