Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 107 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 53 103 ... LastLast
Results 21 to 30 of 1066

Thread: ประมูลแบนเนอร์ห้อง 2. เสื้อผ้า, เครื่องประดับ เครื่องแต่งกาย

Warning Points:
    0/5

Smile

ยืนยันรักษาสิทธิ์ในการประมูลค่ะ

Blog Entries
    9
    0/5
    กำหนดการในการลงแบนเนอร์ทางเราให้ลงได้ในวันที่ 20 นี้ซึ่งตรงกับวันอังคาร
    และสมาชิกจะมีสิทธิ์ในการลงแบนเนอร์จนถึงวันที่ 19 เดือน สิงหาคมครับ
    หากทางสมาชิกส่งแบเนอร์มาได้ไวทางเราก็จะติดตั้งได้ทันที ในวันที่ 20 นี้ครับ

สมาชิกเองก็สามารถรักษาประโยชน์ใช้สิทธิ์ได้ครบเต็มตามวันที่ได้ครับ

ทางเราจึงอยากให้ส่งมาให้ได้ก่อนวันที่ 20 ครับเพื่อประโยชน์ของสมาชิกเองครับ
    แบนเนอร์โพสในกระทู้นี้ที่สมาชิกประมูลได้เลย จะได้ประชาสัมพันธ์ไปด้วย

ทั้งแบนเนอร์ของผู้ที่ประมูลได้อันดับ 1 และอันดับ 2

หากมีอะไรสงสัย ถามได้เลยครับในกระทู้นี้และสมาชิกเองที่ประมูลได้แต่ละห้องสามารถเสนอ
    ให้ทางเราทำอะไรเิพิ่มเติมเพื่อสนับสนุนหรือเอื้อต่อการค้าขายของห้องค้าขายที่ตนประมูลได้ได้เลยครับ

ขอบคุณมากครับ ที่ร่วมช่วยกันทำงานเพื่อสร้างชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน

krapom is offline Trusted Member
    http://www.plusbluedesign.com
    0/5
    ยืนยันรักษาสิทธิ์ในการประมูลค่ะ
    TopBanner ห้องเครื่องสำอางค์ ++ Bottom Bannerห้องเสื้อผ้า ยอดรวมรวม ฿5,406.55

โอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ เวลา 11.42น. วันจันทร์ที่19ค่ะ ยอด 5,406.55 บาทค่ะ
    แบนเนอร์จะรีบทำการจัดส่งให้นะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

krapom is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by krapom View Post
    TopBanner ห้องเครื่องสำอางค์ ++ Bottom Bannerห้องเสื้อผ้า ยอดรวมรวม ฿5,406.55

โอนเงินเรียบร้อยแล้วค่ะ เวลา 11.42น. วันจันทร์ที่19ค่ะ ยอด 5,406.55 บาทค่ะ
    แบนเนอร์จะรีบทำการจัดส่งให้นะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

สำหรับแบนเนอร์นะคะ

Last edited by krapom; 08-06-2010 at 10:09 AM.

0/5
    แบนเนอร์มาแร้วค้าาา Top banner ห้องเสื้อผ้าค้าาา

9
    0/5
    ขอบคุณสมาชิกทุกคนนะครับที่ยืนยันสิทธิ์ห้องนี้ สมาชิกที่ได้อันดับ 1โอนเงินยืนยันการติดแบนเนอร์เรียบร้อยแล้ว
    สมาชิกที่ได้อันดับสองจะไม่ได้ติดตั้งแบนเนอร์นะครับ แต่สมาชิกที่ได้อันดับสองของแต่ละห้องนำแบนเนอร์มาลงไว้ได้ด้วยนะครับในกระทู้นี้
    จะได้ไม่เสียสิทธิ์ในการประชาสัมพันธ์ครับเวลามีการประชาสัมพันธ์ที่ทางเราจะเตรียมไว้ครับ

จะได้ใช้โอกาสนี้ร่วมกันครับ และเพื่อนสมาชิกสามารถปรึกษาหารือกันจะได้ช่วยกันหาแนวทางให้ส่วนค้าขายของชุมชนเราแข็งแรง
    เรายึดหลักว่าถ้าสมาชิกที่เข้ามาค้าขายแข็งแรง ส่วนชุมชนเราก็จะแข็งแรงๆ เพื่อนสมาชิกมีอะไรจะแนะนำทางเราแนะนำได้เลยนะครับ

มีสิ่งหนึ่งที่เราอยากแนะนำสมาชิกทุกคนที่เข้ามาค้าขายที่นี่ครับ เราอยากให้เขียนกระทู้รีวิวกิจการของเพื่อนสมาชิกเองในห้อง Business Review ครับเพราะจะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิก ในการประชาสัมพันธ์ในอนาคตด้วยครับ และกระทู้จากห้องดังกล่าวเราจะดึงขึ้นหน้าเว็บด้วยครับ <--คลิ๊กดูส่วนหน้าเว็บได้ครับ

และเพื่อนสมาชิกอ่านกระทู้รีวิวที่สมาชิก itasian รีวิวไว้ดูนะครับ เขียนรีวิวการใช้งานชุมชนเพื่อสนับสนุนการประกอบการของเพื่อนสมาชิกได้ดีครับ
    ทางเราเองทำคู่มือระบบไม่ทัน ดีที่เพื่อนสมาชิกมาเขียนไว้ ขอบคุณคุณ itasin อีกรอบครับ

กระทู้นี้ครับ ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีิวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ

มีอะไรเสนอแนะ พูดคุยกันได้เลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

9
    0/5
    ขอความร่วมมือสมาชิกที่ร่วมประมูลอันดับ 1 และ 2 ของทุกห้อง เขียนกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของตนในห้อง Business Review>>คลิ๊กเพื่อตั้งกระทู้แนะนำกิจการในห้องนี้<< ให้แล้วเสร็จภายในวันเสาร์นี้
    (กระทู้แนะนำตั้งกระทู้ไว้ก่อนรายละเีอียดมาเพิ่มเติมที่หลังได้)และนำลิงค์กระทู้ Business Review ของเพื่อนสมาชิกเอง มาแจ้งไว้ในกระทูนี้(กระทู้ประมูลที่เพื่อนสมาชิกประมูลได้)

ทางเราจะได้นำข้อมูลมาทำกระทู้เพื่อแนะนำกิจการของเพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname.com
    หากเพื่อนสมาชิกไม่นำลิงค์กระทู้Business Review ของเพื่อนสมาชิกมาแจ้งในกระทู้นี้

ทางเราถือว่าเพื่อนสมาิชิกสละสิทธิ์การประชาสัมพันธ์กิจการของเืพื่อนสมาชิกในชุมชน siambrandname ในครั้งนี้

ขอบคุณครับ

0/5

Red face

ฝากลิงค์หน้า business review ของยี่ห้อ PLUSBLUE ค่ะ
    top banner - หน้าเครื่องสำอางค์
    bottom banner - หน้าเสื้อผ้า

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=40042

ขอบคุณค่ะ

9
    0/5
    ความเห็นที่ 31 หน้า 4

9
    0/5
    ราคาประมูลกลางเดือนที่ 2 ความเห็นที่ 31 หน้า 4

Page 3 of 107 FirstFirst 1 2 3 4 5 13 53 103 ... LastLast