Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 7 of 108 FirstFirst ... 5 6 7 8 9 17 57 107 ... LastLast
Results 61 to 70 of 1076

Thread: ประมูลแบนเนอร์ห้อง 0. สำหรับพรีออเดอร์สินค้า

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    • Top Banner ผู้ประมูลอันดับ 1 คือสมาชิกแอคเคา Ani ราคาประมูล 400.09 บาท
      ลิงค์แบนเนอร์ที่เกี่ยวข้องคือ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=48215

อันดับ 2 คือสมาชิกแอคเคา bcookie ราคาประมูล 365 บาท
      ลิงค์แบนเนอร์ที่เกี่ยวข้องคือ http://www.weloveshopping.com/shop/chicluv2shop

• ฺBottom Banner ผู้ประมูลอันดับ 1 คือสมาชิกแอคเคา buggy1967 ราคาประมูล 210 บาท
      ลิงค์แบนเนอร์ที่เกี่ยวข้องคือ http://www.facebook.com/mebag

อันดับ 2 คือสมาชิกแอคเคา itasian ราคาประมูล 209 บาท
      ลิงค์แบนเนอร์ที่เกี่ยวข้องคือ http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=39684

จำนวนเงินเพื่อรักษาสิทธิ์ผู้ประมูลได้เราขอเพิ่มเงินตามเลขประจำห้องเพื่อให้ง่ายต่อการจัดการ
    ในห้อง สำหรับพรีออเดอร์สินค้า มีหมายเลขประจำห้องคือเลข 0 ทางเราจึงขอเพิ่ม
    เงินจำนวน 0 สตางค์เข้าไปกับราคาที่ต้องจ่ายจริงเพื่อรักษาสิทธิ์ด้วย ดังมีรายละเอียดต่อไปนี้

ผู้ประมูลอันดับหนึ่ง
    • Top Banner แอคเคา Ani โอนเป็นจำนวนเงิน = (400.09+365)/2+0.00 =382.55+0.00 =382.55 บาท

• Bottom Banner แอคเคา buggy1967 โอนเป็นจำนวนเงิน = (210+209)/2+0.00 =209.50+0.00 =209.50 บาท

ซึ่งจะต้องโอนเงินภายในวันที่ 19 ซึ่งตรงกับวันอาทิตย์หากไม่โอนเงินภายในวันดังกล่าวจะถือว่าสละสิทธิ์ให้อันดับสองโดยผู้ประมูลอันดับสอง จะต้องโอนเงินภายในวันที่ 20 โดยรายละเอียดการโอนเิงินมีดังนี้

ผู้ประมูลอันดับสอง
    • Top Banner แอคเคา bcookie โอนเป็นจำนวนเงิน = 365.00 บาท
    • Bottom Banner แอคเคา itasian โอนเป็นจำนวนเงิน = 209.00 บาท

หมายเหตุรายละเอียดการคำนวนเงินที่้ต้องจ่ายจริงของผู้ประมูลอันดับหนึ่งได้แจ้งไว้ในความเห็นที่ 3
    ในกระทู้ ระเบียบวิธีการประมูลและราคาเริ่มต้นของ SBNTown Banner

ซึ่งรายละเอียดบัญชีที่ต้องโอนเงินทางเราจะแจ้งให้ทราบทางพีเอ็ม
    โดยจะแจ้งเฉพาะผู้ประมูลอันดับหนึ่งก่อนเพื่อรักษาสิทธิ์จากการประมูลนี้

และหากผู้ประมูลอันดับหนึ่งจะสละสิทธิ์เราจึงจะแจ้งให้ผู้ประมูลอันดับต่อไป

และทางเราจะเปิดกระทู้ประมูลนี้ โดยสงวนสิทธิ์การใช้กระทู้ประมูลนี้
    ในช่วงรอบเดือนประมูลนี้ เฉพาะกับผู้ประมูลอันดับหนึ่งและสองในการประสานงาน
    เพื่อทำงานร่วมกันในการติดตั้งแบนเนอร์และหามาตรการสนับสนุนการประกอบการของเพื่อนสมาชิกต่อไป

ทางเราขอใช้สิทธิ์ลบข้อความทันทีหากมีสมาชิกอื่นใดใช้กระทู้นี้ในรอบเดือนนี้

แอคเคาที่มีสิทธิ์ใช้กระทู้นี้ในรอบเดือนนี้เพื่อทำงานร่วมกันคือ
    แอคเคาที่ประมูลอันดับ หนึ่งและสองของทั้งสองตำแหน่งแบนเนอร์
    มีรายชื่อแอคเคาดังนี้ Ani, buggy1967, bcookie และ แอคเคา itasian

ทั้งนี้หากเพื่อนสมาชิกอื่นๆ สงสัยมีข้อซักถามใดในการประมูลถามได้ในกระทู้
    ระเบียบวิธีการประมูลและราคาเริ่มต้นของ SBNTown Banner
    และหากมีข้อสงสัยอื่นๆ ให้ใช้พื้นที่ห้องต่างๆ ที่ทางเราจัดไว้ให้ตามปกติในการทำงานร่วมกัน

จึงแจ้งให้เืพื่อนสมาชิกทุกคนรับทราบตรงกัน
    ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่ใช้โอกาสที่ได้รับนี้ในการสร้างชุมชนแห่งนี้ร่วมกัน

ขอบคุณครับ

Ani's Avatar
    Ani is offline Trusted Member
    0/5

link ค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=48215

ขอบคุณค่ะ ^^

buggy1967 is offline Trusted Member
    0/5
    ค่ะ เอ๋แจ้งการโอนเงินเข้าไปที่พีเอ็ม เมื่อวานนี้แล้วนะคะ ต้องขอโทษด้วยนะคะ ยังมือใหม่ยังไม่ค่อยรู้ขั้นตอนอ่ะค่ะ ^^
    ME BAG นำเข้ากระเป๋าเก๋..เก๋กว่าร้อยแบบ เทรนด์ร้อนๆจากเกาหลี ให้สาวไทยได้สวยก่อนใคร พร้อมโปรโมชั่นสุดคุ้ม และร่วมเล่นเกมสนุกๆรับของรางวัลเป็นเครื่องสำอางสุดฮอตส่งตรงจากเกาหลีทุกเดือน คลิ๊กเลย...

ME BAG
    DESIGN : STYLE : FUNCTION

9
    0/5
    นำแบนเนอร์มาลงในกระทู้นี้ได้เลยครับทางเราจะได้ติดตั้งแบนเนอร์ให้ในวันนี้ครับ ส่วนขนาดของแบนเนอร์ สามารถดูได้ในตัวอย่างนี้ครับ
    ความเห็นที่ 40 ในกระทู้ ระเบียบวิธี <--คลิ๊กดูในกระทู้นี้ได้เลยครับ

เพื่อนสมาชิกสามารถเปลี่ยนแบนเนอร์ได้ทุกอาทิตย์นะครับ และแนะนำให้เปลี่ยนด้วยครับเพื่อประโยชน์ของเพื่อนสมาชิกที่ประมูลแบนเนอร์เอง ตามเหตุผลที่ให้ไว้ในกระทู้ นี้ครับ [แบ่งปันความรู้] ร่วมซื้อขายอย่างไรให้ได้ลูกค้าเพิ่มขึ้นในระบบชุมชน sbn แห่งนี้

ส่วนเพื่อนสมาชิกที่โอนเงินและนำแบนเนอร์มาลงไว้ในกระทู้เรียบร้อยแล้วทางเราจะติดตั้งแบนเนอร์ให้ภายในวันนี้ครับ

ขอบคุณที่เลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้ครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 09-20-2010 at 11:28 AM.

9
    0/5
    ผู้ที่ประมูลได้อันดับ 1 และ 2 ในห้องประมูลนี้ที่ไม่ได้ผิดต่อข้อตกลง
    นำกระทู้ Business Reviews ของตนเองในห้อง Business Reviews มาลงในกระทู้นี้

ทางเราจะได้ดำเนินการปักหมุดกระทู้ Business Reviews ของเพื่อนสมาชิกประจำรอบเดือนนี้ให้เรียบร้อย

ขอบคุณที่เลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้

buggy1967 is offline Trusted Member
    0/5
    รบกวนด้วยค่ะ วางลิงก์แล้วรูปยังไม่ขึ้นค่ะ เป็นไฟล์ .swf และ html ค่ะ
    http://www.mediafire.com/?q0vsxtdaclmzyui
    http://www.mediafire.com/?rdbz29ax7a47d89
    ลิงก์นะคะ
    www.faceboom.com/mebagค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    ME BAG นำเข้ากระเป๋าเก๋..เก๋กว่าร้อยแบบ เทรนด์ร้อนๆจากเกาหลี ให้สาวไทยได้สวยก่อนใคร พร้อมโปรโมชั่นสุดคุ้ม และร่วมเล่นเกมสนุกๆรับของรางวัลเป็นเครื่องสำอางสุดฮอตส่งตรงจากเกาหลีทุกเดือน คลิ๊กเลย...

ME BAG

9
    0/5
    ไฟล์สกุล swf ยังไม่ได้นะครับ ต้องเป็นไฟล์รูปภาพครับ และแนะนำให้ฝากรูปไว้ที่ www.meejai.com ครับ ได้ไฟล์อย่างไรรีบโพสเลยนะครับ

0/5

ลิงก์นะคะ
    www.faceboom.com/mebagค่ะ

ME BAG

9
    0/5
    วางได้แบนเนอร์เดียวนะครับ ตำแหน่งล่าง ทางเรานำแบนเนอร์อันบนนี้ติดตั้งให้ก่อนนะครับ

ส่วนอาทิตย์หน้าจะเปลี่ยนเป็นแบนเนอร์ล่างให้ต่อไปครับ

0/5
    ขอแก้ไขลิงก์นะคะ
    www.facebook.com/mebag ค่ะ

ME BAG

Page 7 of 108 FirstFirst ... 5 6 7 8 9 17 57 107 ... LastLast