Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 47

Thread: มาเล่นอะไรแก้เซ็งกันดีก่า

Warning Points:
    0/5

มาเล่นอะไรแก้เซ็งกันดีก่า

เห็นมาจากพันทิพเมื่อเดือนก่อนๆค่ะ

เห็นแล้วอยากเอามาเล่นบนบอร์ดพวกเราบ้าง แบบว่าดูน่าสนุกสนานและแก้เซ็งได้ อิอิ

ข้อหนึ่ง ให้ตอบคำถามของคนข้างบน
    ข้อสอง ให้บอกอะไรก็ได้ที่อยากบอก
    ข้อสาม จะถามอะไรคนคหข้างล่างที่จะมาโพสต่อ

0/5

RE: มาเล่นอะไรแก้เซ็งกันดีก่า

มามะแอ๊นขอเปิดซิงทู้นี้....

1 ไม่มีไรจะตอบเพราะว่าตั้งคนแรกอ้ะ อิอิ
    2 อยากกินบ๊ะจ่างมาหลายเดือนแล้วยังไม่หายเลย และอยากได้ชาแนล double flapสีขาวหรือแดงมากกกๆๆ
    3 ทำไรอยู่คะ นอกจากอ่านอยู่ตอนนี้ และ wish list ชิ้นต่อไปคืออะไรอ้ะบอกกันม่างๆๆ

KYO's Avatar
    KYO is offline Trusted Member
    0/5

1. เข้าเวปนี้และเวปหลุยส์อยู่ แล้วก้อmsn กะแอ๊นท์ wish list มีมากมาย ชิ้นต่อไปก้อ 1. balen violet city หมุดเงิน ที่คาดว่ากำลังจะได้ 2. neo cabby MM สีดำ 3. balen สีเหลือง 4. balen magenta or bubble gum 4. mirror lockit สีทอง (อันนี้ความหวังริบหรี่) การเรียงอันดับไม่ได้เรียงตามระดับความอยาก เพราะทุกอันอยากมากกกกกกกหมด 5555
    2. วันนี้ร้อนค่อดๆ ไม่ได้ออกไปไหน แต่อยากออกไปหาน้อง balen violet ได้ข่าวว่าวันนี้ได้ รอโทสับใจจดจ่อ
    3. มีวิธีทำให้อยากซื้อเป๋าน้อยลงเปล่าอะ
    สติแตกกก

"There's no reason to be the richest man in the cemetery. You can't do any business from there."...Colonel S

Gibb's Avatar
    Gibb is offline Trusted Member
    0/5

1. ตอบยากจังเลยค่ะคุณเกียว กิ๊บเองก็ wish list เพิ่มขึ้นทุกวัน ๆ เหมือนกัน..หุหุ
    2. อยากออกไปจาก office เร็ว ๆ จังเล้ยยยยยยยยยยย
    3. ขออนุญาตยืมคำถามของคุณเกียวมาถามต่อนะคะ ทำยังไงดีให้อยากซื้อกระเป๋าน้อยลงจ้า

0/5

หนุกๆ เล่นด้วยคนค่ะ

1. แนะนำให้คุณเกียว และคุณกิ๊บ เอาbank statement ให้ที่บ้านดูค่ะ เพราะเคยเผลอวางไว้คุณแม่มาหยิบดูแล้วหัวใจจะวาย 5555555
    2. เบื่อจัง อยู่บ้าน คืนนี้ออกไปเที่ยวดีกว่า
    3. คืนนี้ไปเที่ยวไหนดีน้า

pong's Avatar
    pong is offline Trusted Member
    0/5

มาร่วมวงปาตี้ฉลองเว็ปใหม่ด้วยคนค่ะ

1. แหะๆ อันนี้ตอบยากจังเลย ไปกะใครอ่ะคะ กับเพื่อนก็แด๊นซ์ๆแถวสุขุมวิทเลยค่ะ แก้เซ็ง กับ
    หวานใจก็หาที่โรแมนติกดินเนอร์ใต้แสงเทียนไรเงี้ย ถ้าไปคนเดียวก็ช็อบปิ้งโลดค่า..(ช่วยไม๊
    เนี่ย)
    2. อยากได้โน่น อยากได้นี่ อยากได้ไปหมด
    3. ขอวิธีเอาเป๋าใหม่ที่เพิ่งสอยมาหลบคุงแฟนค่ะ

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

1. ไม่ต้องหลบครับ ถือไปเรย เค้าได้ทำใจไว้ก่อน อิอิอิ ไม่ก็แนะนำให้แฟนรู้จักพี่เกียว หรือพี่แอนท์ จะได้เห็นว่า "เราซื้อไม่เยอะนะ" อิอิอิ

2. วันอาทิตย์ร้านรวงปิดหมด ไม่ต้องออกไปไหน แต่มานั่งคิดว่าจะใส่ไรไปโรงเรียนพรุ่งนี้ดี อิอิอิ พรุ่งนี้จะกัดฟันเอารองเท้า TOD'S ไปใส่ กลัวมานพังมากมาย แต่ซื้อมาไม่ใส่ก็ไม่ได้เนอะ

3. อยากทราบ Wishing List เพื่อนๆ เหมือนกานครับ

TwinkleStar's Avatar
    TwinkleStar is offline Trusted Member
    0/5

1. Speedy Ivory เพิ่งได้มาเรย อิอิ อันนี้ไม่เป็น wish list แล้วสิ เอางี๊ wish list....อยากได้สามีคร๊า
    2. อยากบ่นไอน้องข้างบน (Denmark)ว่าให้ซื้อของน้อย ๆ หน่อย น้องเดี๊ยนเองคร๊า จะเล่าไรให้ฟัง ชวนเข้าร้าน LV ครั้งแรก บอกว่าไม่เข้า ดูไฮโซเกินไป แต่ตอนนี้ เข้าแล้วไม่อยากออก ถ้าเอาเสื่อกับหมอนไปนอนดมกลิ่นหลุยส์ได้ คงทำไปแล้วหละ
    3. ถามคนต่อไปว่า เหนื่อยมั๊ย สิ่งที่เธอทำอยู่?
    ....This avatar was designed by K'mAy for DenMark and TwinkleStar on SBN....

0/5

1. wist list เอาแบบ i'm dying for เลยนะ : city SGH in magenta สั่งจองไว้ จะได้เมื่อไหร่ไม่รู้ รู้แต่ฝันถึงแทบทุกคืน ส่วนอีกใบกำลังจะได้จากจุ๋มเร็วๆนี้ นั่นคือ stam สี almond สืบเนื่องจากความบ๊องของตัวเอง ดันขายสีดำไป แล้วสำนึกได้ว่า แง๊ มันจ๋วย :cry: เลยต้องซื้อใหม่ แต่เปลี่ยนสีดีกว่า เด๋วจุ๋มสมน้ำหน้า อิอิ
    2. เล่าอะไรดีล่ะ อืม..อยากใส่รองเท้าส้นสูงกะเค้าได้มั่งจัง ตัวเล็กแล้วยังใส่ flat อีก ไปไหนทีต้องเอารองเท้าแตะห่อถุงพลาสติกยัดใส่เป๋า(สวยๆ) เพราะใส่สูงได้แป๊บเดียวจริง ทั้งๆรู้ว่าจะทำให้ดูดีขึ้น อยากรู้จังว่าถ้าเราซื้อรองเท้าแบบแพงๆ เนี่ย มันใส่สบายมั้ยอ่ะ คือถ้าใส่สบายก็คงคุ้ม อยากลองลงทุนกะรองเท้ามั่ง แต่โดนเป๋าฉกงบประมาณไปก่อนทู้กที
    3.ถามล่ะนะ ไตรมาสสุดท้ายของปีนี้ จะเสียตังกะใบไหนกันมั่งเอ่ย ส่วนจ๋านะ จะจำศีลรอน้องมาเจนต้าเท่าน้าน..จะทำได้มั้ยเนี่ย ops:

0/5

1. ไม่เหนื่อยค่ะ แต่เมื่อยมือมาก เพิ่งหั่นเนื้อเสร็จ มีดมันไม่คม
    2. วันนี้อยากกิน ขนมจีน แกงเขียวหวานเนื้อ กำลังทำอยู่ค่ะ เล่นเวปนี้ไป ทำไป ติดมากอ่ะ
    3. จะนอนตอนกี่โมงคะ

Page 1 of 5 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook