ราคาพร้อมส่งนะคะ ทุกชิ้นเป็นของใหม่ไม่เคยใช้ค่ะ ซื้อมากะจะใช้แต่เปลี่ยนมือถือซะก่อนค่ะ

ซิลิโคน Capdase แบบไฮโดรคาร์บอนสีชมพู ขาย 200 บาท (ตอนซื้อแกะออกดูความเรียบร้อยที่ร้านแล้วลืมเก็บฟิล์มกันรอยใส่กล่องมาด้วยนะคะ T_T) ที่ขายถูกเพราะหักค่าฟิล์มออกไปค่ะ ของใหม่ล้านๆๆๆเปอร์เซ็นต์ค่า

Soft Case Capdase แบบแข็งๆหน่อย สีชมพูนมพร้อมฟิล์มกันรอยในกล่องขาย 500 ค่ะ อันนี้ที่อื่นขายแพงก่านี้เยอะๆๆนะคะ

ถาดพลาสติกประดับลูกปัดสีชมพู อันนี้สั่งทำมานะคะ ขาย 350 ค่ะ

สายคล้องคอแบบยาว สีเขียนและเงินอันละ 100 บาท อันที่เป็นเพชรแบบมีหนามเตยอันละ 300 บาทและอันสีม่วง 250 บาท (ซื้อมาแพงก่านี้มากมาย T_T)