Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: "Ranya Billy Brand" เสื้อผ้าออกแบบเอง ไม่โหลไม่ซ้ำ ราคาไม่แพง คัตติ้งดี ช่างแพทเทินจาก Brand ดังหลายยี่ห้อ!!

Warning Points:
    0/5

"Ranya Billy Brand" เสื้อผ้าออกแบบเอง ไม่โหลไม่ซ้ำ ราคาไม่แพง คัตติ้งดี ช่างแพทเทินจาก Brand ดังหลายยี่ห้อ!!

"Ranya Billy Brand" เสื้อผ้าผลิตเอง แบบไม่ซ้ำ ราคาไม่แพงค่ะ!!

Ranya Billy Brand อยากให้คนที่รักแฟชั่น ทุกคนสนุกกับการแต่งตัว และอยากเห็นคนที่มีความกล้าและความแตกต่าง กล้าที่จะเเต่งตัว กล้าที่จะแตกต่าง แต่งตัวแบบสร้างสรรค์อย่างมีสไตล์ ลองเพิ่มความกล้าอีกนิดนะคะ ^^

แต่ละแบบ แต่ละสี เราผลิตไม่เยอะนะคะ ไม่โหลแน่นอนค่ะ
    ทำเอง ขายเอง คัตติ้งดี แพทเทินสวย
    ช่างแพทเทินเเละช่างเย็บจากแบรนด์ดังหลายแบรนด์เลยค่ะ
    ตัดเย็บเรียบร้อย รีดให้ดูดี เนียบแน่นอนค่ะ
    ซื้อไปไม่ผิดหวังค่ะ งานดีๆ เนี๊ยบๆ ราคาที่คุณซื้อได้ ^^

สอบถาม ทาง PM / e-mail ranyabillybrand@gmail.com
    tel. 085-4091637 DTAC
    มีร้านใน facebook ด้วยนะคะ
    http://www.facebook.com/RanyaBillyBrand1

ชื่อบัญชี Ranya B.
    ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาถนนรัชดาภิเษก 3 (ทรูทาวเวอร์) บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 106-232309-2
    ธนาคารกรุงไทย สาขาถนนแฮปปี้แลนด์ บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 185-0-13357-3

"New collection"

ยาว 28"
    เหลือ S=1, M=3

ยาว 27"

ยาว 29" SOLD OUT

เหลือ M = 2"

"July collection"

ผลิต 2 ตัว SOLD OUT

ผลิต 3 ตัว ดำเชอร์รี่ 2 ตัว และ ตัวที่มีทั้งพื้นดำเเละขาว มี 1 ตัวค่ะ มีsize L ค่ะ M ใส่ได้นะคะ

ตัวที่อยู่ในรูปขายเเล้วค่ะ ตัวนี้ตรงโบว์เเละขอบเอวจะเป็นผ้าสีดำล้วนค่ะ มี size ละ 3 ตัวค่ะ ตอนนี้เหลือ xs 3, s 3, m 3

ผลิต 1 ตัว SOLD OUT

มี size ละ 3 ตัวค่ะ xs 3, s 3, m 3

มี size ละ 3 ตัวค่ะ xs 3, s 3, m 3

มี size ละ 3 ตัวค่ะ ตรงโบว์ และขอบเอว เป็นสีแดงสด โบว์เป็นโบว์เส้นใหญ่เหมือนตัวข้าบนค่ะ xs 3, s 3, m 3

เหลือ S=3, M=1 ค่ะ

ผลิตแค่ 3 ตัว ตอนนนี้เหลือ M 1 ตัวค่ะ

มีตัวเดียวค่ะSOLD OUT

ขอบคุณนะคะ
    Last edited by ai_nam; 08-14-2010 at 04:19 PM.

Nakderntang's Avatar
    Nakderntang is offline Trusted Member
    0/5
    สวยค่ะ ออกแบบเองเหรอคะ เก่งจัง

อยากใส่แบบนี้บ้าง อิอิ

จะได้ดูเป็นผู้หญิง

แต่คงต้องลดน้ำหนัก มหาศาล

ไงก็ขอบคุณค่ะ

ถ้ามีโอกาสจะไปอุดหนุนนะคะ

0/5
    ขอบคุณค่ะ

ออกแบบเองเลยจ้า

ยังไงแวะมาอุดหนุนกันนะคะ ^^

0/5

Re: "Ranya Billy Brand" เสื้อผ้าออกแบบเอง ไม่โหลไม่ซ้ำ ราคาไม่แพง คัตติ้งดี ช่างแพทเทินจาก Brand ดังหลายยี่ห้อ!!

ออกแบบเองได้น่ารักมากๆ เดะมีโอกาสจะมาอุดหนุดนะคะ
    slotxo true wallet