Neo Blythe “Simply Lilac” ซื้อจากร้าน Junie moon ญี่ปุ่น

ขายขาดทุน ราคาพิเศษ 4,800 บาท พร้อมถุงจากร้าน Junie moon

ถ้าสนใจหรือต้องการรายละเอียดเพิ่มเติม

PM หรือ Post ไว้หน้ากระทู้ก็ได้นะคะ หรือติดต่อได้ที่ 081-449-8055

รายละเอียดของน้องนะคะ
Neo Blythe “Simply Lilac”
“Simply Lilac” ก็จะมากับชุดเสื้อสีขาวลายจุด และ Mini Skirt สีดำประดับด้วยโบว์สีชมพู และสำหรับรองเท้าบูทก็ทำด้วยโมลแบบใหม่ ซึ่งก็ถือเป็นรุ่นแรกที่ทำออกมา ให้สำหรับน้องแฝดคะ สำหรับรุ่น Simply Lilac รองเท้าบูทจะสีขาว เข้าชุดคะ

สำหรับทรงผม ก็แน่นอนว่าสีผมจะเป็นสีม่วงอ่อน ตามชื่อรุ่น เป็นผมหยักศก ยาวปานกลาง หน้าม้า เข้ากับผ้าคาดผมสีชมพูที่ให้มาในชุด และ Make-up ก็จะเป็น eye-shadow สีม่วงอ่อนๆ แก้มและปากสีชมพูคะ ส่วน Face Mold จะเป็น Radiance สีผิวเป็นแบบ Fair

Neo Blythe “Simply Lilac” Detail
[ Face Type ] Radiance
[ Skin Type ] Fair
[ Make-up ] Eye shadow- light purple, Lips- pink, Blush- pink
[ Eye Color ] Stock
[ Eyelashes ] Stock
[ Eyelid ] Stock
[ Hair Color ] Light purple
[ Nails ] No Enamel
[ Earrings ] no earrings
The set includes: Doll, blouse, skirt, headband, boots, underwear, and stand.
Date Available: September 25, 2009

ขอบคุณ ข้อมูลจาก www.blythethailand.com