Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3
Results 21 to 28 of 28

Thread: ++ขอพูดสิ่งดีๆเกี่ยวกับพนักงาน Kloset หน่อยค่ะ++

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    ส่วนตัวเคยเข้าไปดูที่พารากอนบ่อยค่ะ แต่ว่าไปทุกครั้งไม่เคยเจอพนักงานเลยค่ะ Disaya ยิ่งแล้วใหญ่เลยค่ะ เคยมีครั้งนึงชอบชุดเค้าแต่หาพนักงานขายไม่เจอ หยิบชุดเอามาลองเองจนเสร็ตแล้วพนักงานยังไม่มาเลยค่ะ ไม่รู้ไปมุดหัวอยู่ที่ไหน

ชอบที่ isetan ที่สุดเหมือนกันค่ะ ยังไม่เคยเข้าไปดูที่สยามเหมือนกันค่ะ เพราะว่าครั้งสุดท้ายที่เข้าไปดูทนกลิ่นอาหารไม่ไหว เดินออกมาก่อน ว่าแต่เค้าพัฒนาแล้วจิงเหรอคะ สงสัยต้องไปลองซะแร็วววว

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

0/5

ขอแจมด้วยค่ะ

เจอแต่ละสาขาก็โอนะค่ะ แต่ที่อิเซตัน คุณเก๋ก็น่ารักจริงจริงแหละค่ะ ยิ้มแย้มดีค่ะ ที่พารากอนชอบน้องคนตัวเล็กผมยาวที่คล้ำคล้ำนะค่ะ นั้นก็ดีทักทาย ดูแลดีนะค่ะ แต่คนที่ผมบ๊อบสั้นคล้ำคล้ำมีอายุหน่อยดูแล้วไม่ค่อยโอเท่าไร หน้าบึ้งๆแต่พอพาดไปหลายชุดก็ยิ้มออกนะค่ะ ที่สยามน้องคนที่ผมยาวหน้าตาดีดีก็โอนะค่ะ ให้ข้อมูลดี ดูแลดีนะค่ะ
    phatcy_ka

innoz's Avatar
    innoz is offline Trusted Member
    1/5
    ชอบ Isetan ด้วยค่ะ เวลาซื้อที่ไปกับคุณแม่ยิ่งไม่ยั้งเลย พนักงานยิ้มแย้มสุด ๆ
    แต่พารากอนไม่เคยเจอเช่นกันค่ะ อาจจะเจอแต่เค้าคงยืนมองเราจากที่อื่น -*-
    ไม่เคยเข้ามาเล้ยยย หรือไม่ก็ดูแลแต่คนอื่นน่ะค่ะ เลยชอบ Isetan สุด

Tanoy's Avatar
    Tanoy is offline Trusted Member
    0/5

จำได้อะ

พนักงานสาขาพารากอนที่เคยมีประเด็นในกระทู้นานแล้ว ที่ว่าเม้าส์ลูกค้าว่ามาซื้อผ้าพันคอของแบรนด์นี้แล้วเอาไปใส่ขายของข้างถนนน่ะเหรอคะ จำได้มากๆ เลย เพราะหลังจากนั้นก็เสียความรู้สึกกับแบรนด์ Kloset ไปเลย ไม่ใช่เฉพาะพนักงานที่สาขาพารากอนนะคะ
    Love will keep me alive..

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    อุ๊ยยยยย ทำไมมีแต่คนมี "ประสบการณ์ไม่ดี" กับที่พารากอน ทั้งนั้นเลยอ่ะคับ?

อาจเป็นไปได้ป่าวคับว่า พนง เซตเก่าคงโดนไล่ออกไปหมดแล้ว แอร๊ยยยยยยยย

จขกท อาจจะเจอ พนง เซตใหม่ก็ได้มั๊งคับ เลยมีความเห็นแตกต่างออกไป หรืออาจจะดวงดี

0/5
    เราซื้อแต่สยามเซ็นตั้งแต่แรกอะคะ พนักงานดีคะ ถามไรตอบ ดูแลอย่างดีเลยคะ ซื้อจนจำหน้าเราได้
    เพราะซื้อไม่เยอะ แต่ซื้อบ่อย คะ ไปทีไรก็ได้ติดมือมาทุกที บางทีเดินเข้าเฉย ๆ แล้วเจอแบบที่ชอบไม่ถึง 5 นาทีก็จ่างเงินแล้ว 555 ดีคะ แบรด์นี้มีเอกลักษณ์ชัดเจนดี

0/5
    โหวตอีกเสียง ไปทีไรพนักงานไม่เคยอยู่พร้อมกันเลย บางที่ก็ไม่อยู่ทั้งคู่ค่ะ ไม่ว่าจะเซตไหน เชตที่แล้วหรือเซตนี้ เคยถามแล้วบอกไปทานข้าวทุกครั้ง อะไรจะประจวบเหมาะไปทานทุกทีที่เราไป

0/5
    เอิ่ม..
    ทำไมไม่มีใครเจอแบบคุณจขกท.สักคนเลยหว่า

Double Standard??

ส่วนตัวเราเพิ่งทราบจากกระทู้นี้เองค่ะว่าที่พารากอนมีพนักงานสองคน
    เพราะไปทีไรก็มีแต่ ไม่เจอ หรือ เจอแค่คนเดียว

เคยเข้าไปถามหาเข็มขัดค่ะ
    พนักงานยืนอยู่หน้าร้าน เราถามว่ามีเข็มขัดตัวโน้ตมั้ยคะ
    เค้าไม่พูดกับเราสักคำ แต่ตอบด้วยการยื่นคางไปที่กระจกที่อยู่หลังร้าน!!
    เราก็งงไปประมาณสามวิ แล้วจึงนึกขึ้นได้ว่า อ๋อ อยู่ตรงนั้นเหรอ
    แล้วก็เดินไปดูของเองค่ะ

กริยาที่คุณจขกท.บอกว่าพนักงานกระตืนรือร้น วิ่งไปวิ่งมาในการหาของให้ลูกค้า
    เราจึงไม่เคยเห็น และจินตนาการตามไม่ออกจริงๆ ค่ะ -*-
    จะว่าน้องเค้ายุ่งก็ไม่น่าจะใช่นะคะ เพราะในร้านมีเราเพิ่งเดินเข้าไปคนเดียวเองค่ะ

Page 3 of 3 FirstFirst 1 2 3

Comments from Facebook