Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก

View Poll Results: การรับพรีออเดอร์คิดว่าการตั้งกระทู้แบบไหนเหมาะสม

Voters
55. You may not vote on this poll
  • แบบกระทู้เดียวต่อแอคเคาเพื่อให้สมาชิกจำได้ไม่สับสน

52 94.55%
  • แบบหลายกระทู้ต่อแอคเคา

3 5.45%
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 19

Thread: ร่วมโหวตตัดสิน การตั้งกระทู้ในห้องนี้

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5

Exclamation ร่วมโหวตตัดสิน การตั้งกระทู้ในห้องนี้

จากการทดลองให้ห้องนี้ตั้งกระทู้ได้แอคเคาละ 1 กระทู้
    มาเป็นระยะเวลาหนึ่ง เพื่อให้เพื่อนสมาชิกได้ทดลองหาว่า

ถ้าจำนวนกระทู้เยอะ กับ มีกระทู้เดียวแต่ลูกค้าของสมาชิกจำได้ว่า กระทู้ใดเป็นของแม่ค้าคนใดที่ตนเคยสั่งของด้วย

แบบไหนจะส่งประโยชน์ต่อสมาชิกมากกว่าทั้ง สมาชิกที่เป็นผู้ประกาศรับพรีหรือสมาชิกที่ใช้บริการ

ทางเราจึงจะมาเปิดสมาชิกมติ เพื่อให้ ที่ใช้ส่วนค้าขายพรีออเดอร์นี้ตัดสินใจว่า
    ห้องนี้ จะให้ ตั้งได้ กระทู้เดียวต่อแอคเคา หรือ ไม่จำกัดจำนวนกระทู้

ทั้งนี้ หากผลโหวตออกมาว่าให้ตั้งกระทู้เดียวต่อแอคเคา
    ทางเราให้สิทธิ์สมาชิกทุกแอคเคาสามารถเปลี่ยนชื่อกระทู้ของตน เพื่อให้ตรงกลุ่มเป้าหมายในการให้บริการของตนยิ่งขึ้นครับ

ขอให้สมาชิกที่เกี่ยวข้องกับการใช้พื้นที่ในห้องนี้ ร่วมโหวตด้วยเพราะเป็นการตัดสินอนาคตในการใช้พื้นที่ร่วมกันของสมาชิกในห้องนี้เอง

ขอบคุณครับ
    Thanks mixed8411 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

laceidea's Avatar
    laceidea is offline Trusted Member
    0/5
    ร่วมโหวตไปเเล้วนะคะ

-การตั้งกระทู้ใหม่ทุกวัน จะเป็นการกินเนื้อที่เวบไปรึป่าวค๊า?? (กลัวว่าจะเป็นเหมือน sbn คะ)

-ผู้ซื้อจะได้ไม่สับสนจ้า เพราะเราเองเป็นทั้งคนขาย และคนซื้อ เวลาดูเเล้วบางครั้งก้องงจำไม่ได้เหมือนกันคะ =D

ขอบคุณ wm มากเลยคะ
    Korean Accessories By LaceIdea ^^

warong's Avatar
    warong is offline Trusted Member
    1
    0/5
    ร่วมโหวตไปเเล้วนะคะ
    -ถ้าลง post เหมือน เวลาตั้งกระทู้ 1กระทู้,1 แอดเคาท์ ต่อวันแต่ได้ทุกวันก้อโอเคคร้า แต่การตั้งกระทู้ใหม่ทุกวัน จะเป็นการกินเนื้อที่เวบไปรึป่าวค๊า?? (กลัวว่าจะเป็นเหมือน sbn คะ)

-ผู้ซื้อจะได้ไม่สับสนจ้า เพราะเราเองเป็นทั้งคนขาย และคนซื้อ เวลาดูเเล้วบางครั้งก้อ งงจำไม่ได้เหมือนกันคะ =D

ขอบคุณ wm มากเลยคะ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    5
    0/5
    ขอเทคะแนนให้ 1 แอคเคาน์ 1 กระทู้ ครับ
    Like mixed8411 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

boazzy is offline Trusted Member
    เมืองแห่งความเงียบสงบ/Rurals
    2
    0/5
    1กระทู้ ต่อ1 account ทำให้เวบไม่รก อ่านง่ายดีค่ะ

<<<(ความคิดเห็นส่วนตัวนะคะ)>>>
    แต่ถ้ามีการrandomตำแหน่งได้จะดีกว่าค่ะ
    เพราะจุดประสงค์ของการลงหลายๆ post คือทำให้postที่ลงไปอยู่บนๆ
    ซึ่งเป็นตำแหน่งที่ถูกคลิ๊กเข้าไปดูมากกว่าต่ำแหน่งอื่นค่ะ
    ----------------------------------------------------

I have found a brief moment of perfection

june_tester is offline Trusted Member
    0/5
    1กระทู้ ต่อ1 account ทำให้ลูกค้าไม่สับสนจำแม่ค้าง่ายขึ้น

และดูสบายตาขึ้นค่ะ ร่วมสนับสนุนอีก 1 เสียงจ้า^^

cateiei is offline Trusted Member
    0/5
    1 กระทู้ต่อหนึง ac ก็น่าจะพอค่ะ สิทธิเท่าเทียมกัน
    ................รัก SBN.....มาก......

cutiezee is offline Trusted Member
    0/5
    1 กระทู้ / 1 account

katuckky is offline Trusted Member
    0/5
    1 account / 1 post

0/5
    โหวตแล้วนะค้ะ
    ส่วนตัวอยากใ้ห้ แอคเคาท์นึงโพสได้แค่วันละกระทู้มากกว่านะค้ะ ^^

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->