Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: หนังดัง หนังสือ กระเป๋าสำหรับลากขึ้นเครื่องถูกๆ ถุงมือกอล์ฟ โคมไฟ Ikea

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

หนังดัง หนังสือ กระเป๋าสำหรับลากขึ้นเครื่องถูกๆ ถุงมือกอล์ฟ โคมไฟ Ikea

ของทั้งหมดจขกท ใช้เองทั้งหมด ของแทบจะถมที่ที่บ้านอยู่แล้วค่ะ เลยต้องเทรดของที่ใช้ไม่ทันออกบ้างค่ะ)

รบกวนผู้สั่งจองระบุเบอร์ข้างหน้าของของที่จะจองและชื่อของของที่จะจองด้วยนะคะ และขอเบอร์โทรด้วยค่ะ แม่ค้าชักจะงงเอง

**** ทุกชิ้นจองได้นะคะ แต่ขอให้สิทธิ์คนโอนก่อนค่าาา

DVD VCD ทั้งหมดเป็นของลิขสิทธิ์นะคะ
    หนังสือทุกเล่มเป็นมือสอง อ่านไปรอบเดียวเท่านั้นค่ะ ราคาถูกกว่าหน้าปกมากมาย คุ้มแน่นอนค่า

205. Death Race DVD ซิ่งสั่งตาย เรื่องราวเกี่ยวกับหนุ่มแข่งรถในคุกอนาคต ดุเดือดเลือดพล่าน บู๊สะใจมากๆจ้า ขอขายที่ 50 ค่ะ

206. อิงค์ฮารท์ DVD เรื่องราวของตัวละครในหนังสือเทพนิยายโบราณที่กลับกลายมามีชีวิตหลังจากที่มีคนอ่านดังๆ น่าตื่นเต้นประทับใจจริงๆจ้า มันส์มาก ขอขายที่ 50 ค่ะ
    207. ธีราบิเทีย VCD สะพานที่ข้ามไปสู่แดนมหัศจรรย์ค่ะ เรื่องราวการผจญภัยสำหรับคุณหนูค่า สนุกมากๆ ขอขายที่ 40 จ้า

[COLOR=black]200. Night at Museum 1 เป็นVCD เหตุการณ์สุดมันส์ของยามกะดึกที่ตื่นมาพบว่าของในพิพิธภัณท์ กลับมีชีวิต!!! ขายที่ 40 ค่ะ
    201. Night at Museum 2 เป็นVCD เหตุการณ์สุดมันส์ของยามกะดึกคนเดิม เขาจะทำอย่างไรเมื่อความลับของการตื่นของสิงของในพิพิทธภัน กำลังจะถูกย้ายไปที่ๆใหญ่กว่าเก่า ตลกดีจริงๆค่ะ ขอขายที่ 50 จ้า

202. ขอให้รักจงเจริญ Me Myself VCD กำกับโดยพี่พงษ์พัฒน์ค่ะ นำแสดงโดยอนันดา เขา หนุ่มหล่อที่ความจำเสื่อม แต่ทำไมร่องรอยในอดีตนำไปสู่ความลับที่น่าตกใจกว่า เนื้อเรื่องน่ารักๆค่ะ ขอขายที่ 30 บาท
    203. Madagasga 2 เรื่องราวของสิงสาราสัตว์สุดน่ารัก เอาให้เดกๆดูได้ดูดีค่ะ ส่วนผู้ใหญ่ก็ขำได้ไม่แพ้กัน ขอขายที่ 40 จ้า

199. DVDองค์บาก 2 โหดมันส์จริงค่ะ เรื่องราวของเทียนผู้จะกลับมาล้างแค้นให้พ่อแม่ที่ตายไป ฉากการต่อสู้สวยงามน่าทึ่งค่ะ ขอขายที่ 60 บาท

139. หนัง 2012 VCD มหันตภัยถล่มโลกครั้งล่าสุดที่รวมทุกภัยพิบัติรวมกัน น่าตื่นเต้นจริงๆค่ะ ขอขายที่ 70 จ้า
    194. Crossing Over เรื่องราวน่าตื่นเต้นของทุกคนผู้ซึ่งอยากเข้ามาแสวงโชคในอเมริกา นำแสดงโดย แฮริสันฟอร์ดจ้า ขายที่ 40 ค่ะ

195. Die Hard 4 บู๊มันส์กระหน่ำสไตล์บรูซ วิลลิส แอ๊คชั่นที่เวอร์สุดๆ แต่ก็มันส์เร้าใจสุดๆ ตามแบบฉบับคนอึดเลยจ้า ขายที่ 40 ค่ะ
    196. Clash of the Titans ศึกภิภพมหัศจรรย์ เป็นฉบับเก่านะคะไม่ใช่อันที่เพิ่งออกจากโรงเนื้อหามันส์ไม่แพ้กันค่ะ ขอขายที่ 50 จ้ะ

197. Superhero Movie เป็นหนังฮาๆที่เอาหนังูเปอร์ฮีโร่มายำรวมกัน ท้องแข็งแน่ๆค่ะ ขอขายที่ 30 จ้า

190. Inside Man VCD ลวงแผนปล้น คนในปริศนา เรื่องราวเกี่ยวกับการวางแผนปล้นธนาคารที่ใหญ่ที่สุดกลางแมนฮัตัตน เหตุการณ์จะซับซ้อนซ่อนเงื่อนและตาลปัตรไปได้ถึงไหน สนุกมากๆค่า ขายที่ 30 บาทจ้า
    174. Out of the Blue รักไม่รู้จู่ๆก็มา เป้นหนังสือเกี่ยวกับสาวสวยที่คิดว่าตัวเองมีงานดีที่สุดในโลก ก็คือการล่องเรือไปทั่วโลกและแนะนำสถานที่ท่องเที่ยว แต่จิตใจเธอต้องหวั่นไหวเมื่อมาเจอชายหนุ่มกรีซที่มาตามรักเธอ เธอหวังจะปฎิเสธ แต่ก็มีเรื่องยุ่งที่ทำให้ได้เรียนรุ้กันมากขึ้น ฉากสวยมากค่ะ ทะเลที่กรีซ กับหนุ่มหล่อ ขอขายที่ 120 จ้า

184. The Princess Diaries VCD เรื่องราวของสาวนอยมีอาผุ้ที่จู่ๆก็กลายเป้นเจ้าญของจิโนเวียในยุโรปโดยไม่รุ้ตัว ขายที่ 20 จ้า
    185. You don't mess with Zohan VCD เรื่องราวของหัวหน้าเจ้าหน้าที่ต่อต้านผุ้ก่อการร้ายในอัฟกานิสถานที่อำพรางการตายของตัวเองเพื่อเดินตามฝัน นั่นคือการเป้นช่างผมในนิวยอร์ค แต่เกิดมีคนจำเขาได้? ตลกมากๆค่า ขอขายที่ 30 จ้ะ

181. จอมใจบ้านมีดบิน VCD เหลือเท่าที่เห็นนะคะ ไม่มีกล่อง เรื่องราวสวยๆของบ้านมีดบิน พระเอกหล่อสุดๆ นางเอกก็สวยมากๆ ฉากก็สุดยอด ใครรักหนังกำลังภายในงามๆ อย่าพลาดค่ะ ขอขายที่ 30 จ้า

183. สองคนสองคม Trilogy DVD เป็นหนังไตรภาคที่เอามารวมยำเป้นหนึ่งค่ะ ยาว 2 แผ่น ดีวีดี กระชับไม่เยิ่นเย้อ เป้นหนังต้นแบบของเรื่อง The Departed ที่นำแสดงโดย ลีโอนาโด ดิคาปรีโอ และ แมตเดมอน งานนี้รับไปแสดงโดย พี่หลิวเจ้าเก่า กับเหลียงเฉาเหว่ยจ้ะ มันมากและหักมุมสุดๆ ขอขายที่ 60 จ้า

170. The Mask Of Zorro 2 เล่าเหตุการณ์ของซอรืโร หลังจากเขาแต่งงานกับนางเอกของเราและมีลูก เขาจำเป็นต้องสวมหน้ากากแห่งวีรบุรุษอีกครั้งหรือไม่ เพื่อปกป้องชาติ และคนที่เข้ารัก ขายที่ 30 ค่ะ

161. What Happens in Vegas DVD เรื่องราวของสาวที่เพิ่งถูกแฟนทิ้ง กับหนุ่มที่เพิ่งถูกพ่อไล่ออกจากงาน มาพักวันร้อนๆที่เวกัส เรื่องคงไม่วุ่นถ้าสองคนไม่บังเอิญแต่งงานและถูกรางวัล 3 ล้านเหรียญเนาะๆ ขายที่ 50 ค่ะ
    162. Crazy in Love รักใส หัวใจเอ๋อ DVD เรื่องของหนุ่มออทิสติกสุดน่ารักที่ต้องสงบสติอารมด้วยการคำนวนเลขทุกอย่างที่เห้นตลอดเวลา สาวที่ยืนข้างเข้าต้องเป้นคนอย่างไร โจช ฮาร์เนตรับบทนำค่ะ ขอขายที่ ขายแล้ว จ้า

156. เส้นทางปริศนา หนังสือลึกลับเกี่ยวกับเด็กที่ตามหาพอ่แม่ที่หายไป เข้าจะรุ้ไหมว่าเข้าจะเจอกับอะไรเข้า ตื่นเต้นดีค่า ขอขายที่ 110 จ้ะ
    157. คณิตคิดคืนละข้อ เป้นหนังสือที่ทำให้น้องๆหนูๆฉลาดค่ะ คิดเลขก่อนนอนวันละข้อนะคะ ขอขายที่ 70 เท่านั้นจ้า

153. ผจญภัยบนเกาะลึกลับ เล่ม 1 วรรณกรรมนักสืบสำหรับเยาวชนค่ะ ขอขายที่ 100 จ้า

154. พักย้ม 2 และหยกสุดท้ายสอง อันนี้เล่มเดียวกันค่ะ มีสองปก เป็นเรื่องขำขันเป้นตอนๆขงสรจักรค่า ฮาสุดๆ มีรอยเย็บเล่มนะคะอันนี้ ขอขายที่ 100 จ้า

150. That's Amore หนังสือภาษอังกฤษ เกี่ยวกับสาวที่ไปผจญภัยในอิตาลีคนเดียว แต่อย่างที่ใครๆเคยได้ยินมาอ่ะนะคะ ว่าดินแดนแห่งนี้เซ็กซี่ไม่เบา หนุ่มอิตาลีพระเอกของเราก็ไม่ใช่ธรรมดา สนุกค่ะ ขอขายที่ 150 ค่า

148. Blow DVD เรื่องราวจริงที่ถูกนำมาสร้างเป้นหนัง เด็กหนุ่มที่มาจากบอสตัน เริ่มจากการขายกัญชา มาสู่โคเคน เข้าได้ก้าวเข้าสู่โลกของการขนยาอย่างเต็มตัว และกลายเป็นขาใหญ่ในวงการ วันที่ตกต่ำที่สุด เขาจะรักษาสัญญาที่ให้ไว้กับลุกสาวได้หรือไม่ ขายที่ 50 ค่ะ จอนนี้เดป กับ เพเนโลเปครูซค่ะ

145. กระเป๋าสำหรับลากขึ้นเครื่องสีดำขริบฟ้า เป็นกระเป๋าเนอกประสงค์ค่ะ เหมาะสำหรับการลากขึ้นเครื่องเป้นที่สุด น้ำหนักเบา ยืดหยุ่นได้ดีมีขาตั้งกันล้มและแผงกกันกระแทกด้านล่าง มีล้อด้วยนะคะ สะดวกสุดๆ เป้นของใหม่ค่ะ ขายถูกๆเลยที่ 420 จ้า

146. กระเป๋าลากขึ้นเครื่องสีน้ำเงิน ใบนี้จะสะดวกมากมายตรงที่ว่าสามารถทำให้มันแบนๆได้เลยค่ะ จะเอาใส่กระเป๋าใหญ่ไปก่อน แล้วค่อยมาออกลูกทีหลังก็ได้ค่ะ จุได้เยอะมากๆ แถมน้ำหนักไม่เยอะค่ะ ขอขายที่ 450 จ้า สุดคุ้มจริงๆ ของใหม่นะคะ

147. กระเป๋าเป้ที่มีแกนลากค่ะ อันนี้เป้นกระเป๋าเป้ที่ได้แถมมาค่า เป็นเปะสะพายได้สบายๆ หรือจะใช้แกนเดี่ยวที่มีลากไปก็ได้ค่ะ ถ้าใส่ของที่มีน้ำหนักมาก สีดำเข้าได้กับทุกสถานการณ์ ใส่ของไปนอนได้ 1-2 คืน สบายๆจ้า ขอขายที่ 450 จ้า ของใหม่นะคะ

143. Piano in Memory 5 เป็นซีดีเพลงบรรเลงของ 16 เพลงฮิตอมตะตลอดกาลจ้า รายชื่อดูเอาตามรูปเลยนะคะ ฟังเบาๆได้ดีค่ะ ขอขายที่ 100 จ้า

141. ฝากรักเคียงใจนายบอดี้การ์ด เล่ม 1-2 จบ ถ้าใครเคยอ่ายหนังสือชุดเด็กหอคงไม่พลาด อันนี้เป็นเรื่องราวของเฮียหนึ่งกับพี่โซจูค่า สนุกมากๆเมื่อคุณหนูสาวสวยรวยเสน่แต่แอบคลั่งเรื่องไสบศาสตร์ไปนิด มาเจอกับเรื่องวุ่นๆของนายตำรวจสากลสุดเท่ห์ เรื่องจะลงเอยอย่างไร ขอขายที่ชุดล่ะ 180 จ้า คุ้มมากขอบอก

124. Slither เลื้อยดุ หนังสยองขวัญแบบอ๊วกๆดีค่ะ เป้นเรื่องเกี่ยวกับขายแสนดีที่จู่ๆมีสัตว์ประหลาดมาเข้าร่าง มันอยู่ได้โดยการกินสัตว์อื่นค่ะ ทำให้หมู่บ้านเล้กๆที่เงียบสงบแห่งนี้ต้องวุ่นวายขนาดไหน เข้าจะห้ามใจตัวเองไม่ให้กินภรรยาได้หรือไม่ ขาย 20 จ้ะ
    125. เท่งโหน่ง คนมาหาเฮีย ขำมากค่ะ ไม่มีไรต้องบรรยาย ดูแล้วไม่ต้องคิดมากดีค่า ขาย 20 จ้ะ ปกยับหน่อยน้า วีซีดี

126. Tigerland VCD เรื่องของทหารค่ะ นำแสดงโดยคอลิน ฟาเรลจ้า ขาย 20

128. Rush Hour2 DVD สุดฮากับคู่เพี้ยนเฉินหลง คริสทักเกอร์ค่ะ หนังดูได้ทั้งครอบครั้วค่ะ แต่มันส์ทีเดียว ขาย 50จ้ะ

113. Dead Doll DVD ตุ๊กตาเขย่าขวัญ ขนลุกดีค่า ขายที่ 50 บาท
    114. Never Die Alone DVD หนังแอ็คชั่นมันส์ๆค่ะ 50 บาทเช่นกันจ้า

115. Preceint 13 หนังทริลเลอร์สืบสวนสอบสวนค่ะ พี่อีทานน่ารักมากๆ อิอิ ขาย 50 จ้า
    116. Phantoms อสูรกาย ดูดล้างเมือง หนังสัตว์ประหลาดจ้า ของใหม่นะคะ ยังไม่เคยแกะดูเลย ขาย 50 จ้า

117. Macbeth เปิดศึกแค้น ปิดตำนานเลือด อันนี้มีทั้ง DVD และ VCD นะคะ ขาย 50 และ 30 ตามลำดับจ้า มึนมาก ซื้อมาซ้ำสองอันค่า

106. My Best Friend's Wedding VCD นำแสดงโดยจูเลีย โรเบรต เป็นภาพยนตร์แนวรักเพื่อนที่ลงตัวที่สุดค่ะ ร่วมหัวเราะและร้องไห้ไปกับจูเลี่ยน สาวผู้มั่นใจว่าเพื่อนสนิทเธอคนนี้จะไม่ไปไหนแน่ แต่จะทำอย่างไร เมอื่วานนึงเขากลับมาพร้อมกับสาวที่เขารัก เธอจะขัดขวางการแต่งงานที่กำลังจะเกิดขึ้นได้อย่างไร รุ้งชอบมากขนาดไปซื้อ DVD มาเก็บอีกแผ่น เลยขอปล่อยตัว VCD ค่า ขายที่ 70---->50 จ้ะ

105. พงศาวดารจีน เลียดก๊ก สามเล่มจบค่ะ สนุกมากมาย ถูกอีกต่างห่าง เล่มหน้าๆสามเล่มงี้ขอขายแค่ 420 บาทจ้า ปกแข็งด้วยนะคะ

[090. ตุ้ตาบาร์บี้รุ่น Great Date ค่ะ ผมยาวสีทองถึงกลางหลังค่ะ ซื้อจากฮ่องกง เป็นของใหม่นะคะ ขอขายแค่ตัวละ 550 ค่ะ เป็นของขวัญที่น่ารักมากๆนะคะ ตอนนี้ในห้างยังไงมีเป้นพันแน่นอนค่ะ คุ้มจริงๆค่ะ

094. พระลอ ร้อยแก้ว ใครที่สนใจวรรณกรรมพื้นบ้านเรื่องนี้ แต่ว่าติดไม่ถนัดร้อยกรอง ขอแนะนำเล่มนี้เลยค่ะ ปกแข็งนะคะ พิมพ์แบบโบราณแต่ยังใหม่กริ๊บจริงๆ ขอขายที่ 70 จ้า

088. เรื่องของประกายแก้ว เรื่องราวความรักของแม่ที่มีต่อลูกอย่างสุดซึ้งจริงๆค่ะ เคยออกรายการของคุณสรยุทะ์ด้วยจ้ะ ขอขายที่ 80 จ้า
    081. ฟ้ากว้าง ทางไกล แปลจาก Papa, You're Crazy เป็นหนังสือที่เด้กอ่านก็ได้ผุ้ใหญ่อ่านก็ดี มิตรภาพที่ก่อตัวขึ้นมาของพ่อ และลูก เล่มนี้อ่านไปหลายครั้งหน่อยค่ะ ขอขายที่ 70 บาทจ้า

[/SIZE]

075. เรียนต่อญี่ปุ่น แบบซำเหมา กระเป๋าใบเดียว เป็นหนังสือแนะวิธีการไปเรียนต่อญี่ปุ่นอย่างประหยัด แต่ได้ทุกรสชาติจ้า ขายที่ 150 จ้า
    076. อนุทิน นิรนาม โดย สุริยัน ศักดฺไธสง หนังสือเรื่องเกี่ยวกับ เจ้าพ่อ ในความดีอาจมีความเลวปะปนอยู่ ในความเลว ย่อมมีคามดีปะปนอยู่เหมือนกัน เล่มนี้ใหม่มากค่ะ แต่มีรอยเย็บ คิดไปถูกๆที่ 80 จ้า

077. VCD รวมสุดยอดมิวสิกวีดีโอยอดฮิตจากสองหนุ่มกอฟ ไมค์ค่า กรี้ดมาก น่ารักสุดๆ ขอขายที่ 50 บาทจ้า

(มีต่อค่ะ)
    Last edited by Sunny18; 07-18-2010 at 10:00 AM.

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    068. The Paradise Room by Belinda Jones เป็นหนังสือภาษาอังกฤษค่ะ เรื่องราวเกี่ยวกับสาวที่มีคู่หมั้นที่เพอเฟคที่สุดในโลก แต่ก็นั่นแหละค่ะ อะไรๆมันอาจจะไม่เพอเฟคอย่างที่คิดก็ได้ หนามากๆ ขอขายที่ 180 จ้า

063. โอลิเวีย จูลส์ กับปฎิบัติการหลุดโลก สาวสวยของเราเป็นนักข่าวที่ไปสืบเสาะเรื่องความบันเทิง แต่กลับเจอเหตุการณ์ไม่น่าไว้ใจโดยบังเอฺญ เธอและจินตนาการหลุดโลกของเธอทำให้เราต้องขำก๊าก ชายหนุ่มฮิปฮอปสุดเท่นั้นเป็นคนไม่ดีจริงรึเปล่า ขายที่ 120 จ้า (คนเขียนคนเดียวกับ Bridget Jones' Diary จ้า)
    062. ขอสวยด้วยคน ทำยังไงที่ยายเพิ้งอย่างเธอ จะกลับตัวกลับใจใหม่ สามีไม่เคยว่าอะไรเธอเลย แต่จะผิดไหมที่เธออยากจะทำไรเพื่อตัวเองบ้าง ขายที่ 120 จ้า

053. เบโอวูลฟ์ Beowolf VCD เรื่องราวของอัศวินที่ขึ้นไปปราบสัตว์ร้าย แต่ปัญหาก็คือว่าแม่ของสัตว์ร้ายดันกลายเป็นสัตว์ร้ายสุดเซ็กซี่ที่มีแบบจำลองมาจากแองเจลีน่าโจลี่ซะนี่ สนุกสุดๆ น่าติดตามมากๆกับหนังกราฟิคอนิเมชั่นเรื่องนี้ ขายที่ 50 บาทจ้า

052. จอมขมังเวทย์ ติดตามวิชาคาถาอาคม ระหว่างผู้ร้ายกับตำรวจ เขาจะติดตามเจ้าอาคมกลับมารับโทษได้หรือไม่ และตัวเขาเองจะกลายเป็นอะไร ขายที่ 20 จ้า ฉัตรชัย กับกอฟ อัคราค่า

039. Thirty Days of Night สามสิบราตรีผีแหกนรก VCD อยากรู้ไหมว่าจะเกิดอะไรขึ้นเมอื่ผีดูดเลือดบุกอลสาก้า ดินแดนที่มีกลางคืนถึง 30 วันต่อเนอื่งกัน โจชฮาเนตเป็นพระเอกนะคะ กรี้ดมากๆ ขายที่ 50 จ้า

035. รองเท้านักเรียน Catcha เบอร์ 39 ของใหม่จ้า น้องสาวไปเรียนต่อนอกเลยไม่ได้ใช้ ขอขายที่ 220 จ้า
    036. ผ้าพันด้ามไม้แบดค่ะของใหม่นะ สีม่วงกะสีน้ำเงิน ทำให้กระชับขึ้น ซับเหงือเวลาตีค่ะ ชิ้นละ 20 บาทจ้า

037. ลูกกอฟใช้แล้วสภาพดี หมดสามลุกขาย 30 บาทค่ะ

027. Ikea เซทที่ใส่เทียนหอม กับเซทที่เก็บเทียนหอม3ชั้น ขายพร้อมกันไปเลยนะเซทนี้ สาวๆที่ชอบความโรแมนติกภายในห้องต้องขอแนะนำตัวนี้เลยค่ะ เป็นเซทเทียนหอมพร้อมที่ใส่ ได้มาเป้นของขวัญค่ะ แกะมาดูตามที่เห้นในรูป ยังไม่เคยใช้เลยจ้า ขอขายรวมๆกันที่ 790 ค่ะ (รูปอาจจะดูไม่ค่อยสวยหน่อยนะคะ แต่อันจริงน่ารักมากค่ะ

028. Ikea โคมไฟสีขาวลายดอกไม้ปากกว้าง4 นิ้ว น่ารักมากมายสำหรับคนที่อยากได้โคมไฟสีขาวที่ทำให้ห้องดูนุ่มนวล จะไว้หัวนอนก็ดีค่ะ แต่ว่าตัวนี้ปลั๊กเป็นแบบอังกฤษนะคะ แต่คุณสามารถไปที่โฮมเวิคซื้อได้ถูกๆเลยค่ะเดี๋ยวนี้ ขอขายที่ 550 บาทจ้ะ

021. คู่เดือดเฉือนคม VCD เป็นเรื่องราวของสองหนุ่มเพื่อนรัก ตำรวจกับผู้ร้าย ผู้ร้ายกับตำรวจ ใครเป็นใครกันแน่ สืบสวนสอบสวนซ่อนเงื่อนแบบสนุกมากค่ะ พระเอกสุดเท่ทั้งสองคน ขายที่ 20 บาทจ้า

022. Girl Interrupted วัยคะนอง นำแสดงโดย แองเจลิน่า โจลี กับ วิโนน่าไรเดอรื ได้รับรางวัลมากมายเช่นกันค่ะ ทีมผู้ป่วยโรคจิตหญิง จะป่วนโรงพยาบาลได้อย่างไร ขายที่ 20 บาทจ้ะ

008. Kasco ถุงมือกอฟผู้ชายเบอร์ 23 ยี่ห้อจากญี่ปุ่น (ประมาณไซส์ M) เป็นหนังนะคะ ของใหม่ แต่ว่าตรงโลโก้มีลอกบ้าง สำหรับท่านที่หัดตีอยากได้ของดีราคาถูก ขอขายข้างละ 250 เทาานั้นจ้า (เป็นถุงมือด้านซ้ายนะคะ)
    009. ไม้วางลูกกอลฟ์ ทั้งถุงนั่นเองไปเลยแค่ 100 เดียวจ้ะ

010. เครื่องต้มชากาแฟแบบทูอินวัน หรูมากค่ะ ได้มาจากเซ็นทรัลตอนซื้อของครบ 8000 บาท เพิ่งจะจัดรายการหมดไปไม่นานมานี้ เริ่ดมากค่ะ อุ่นชาและกาแฟได้ตลอดเวลา ขอขายที่ 1450 จ้า

Thanks SBN so Much ka!

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1119784

Hi-street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1119786

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=36037

น้ำหอมที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=38531

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=34303

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->