Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ใครมีที่พักหัวหิน คอนโด หรือบ้านพัก จะให้เช่าบ้างคะ

Warning Points:
    0/5

ใครมีที่พักหัวหิน คอนโด หรือบ้านพัก จะให้เช่าบ้างคะ

ใครมีที่พัก หัวหิน ปล่อยต่อ เป็นบ้านหรือเป็นคอนโดให้เช่าบ้างคะ pm มาหน่อยคร้า
    ไปกันเป็นครอบครัวใหญ่อ่ะคะ

Warning Points:
    0/5
    มีบัตรลดราคาที่พัก chomview resort หัวหิน พักได้ 6-8 คนต่อห้องค่ะ ราคาเต็ม6500 ลดเหลือ 2800 ต่อคืนค่ะ
    ใช้ได้มากถึง 5 ห้องพักต่อคืนค่ะ

สนใจ pm มาได้ค่ะ

พิม ค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->

Similar Threads

1. Tm:ขายถูก ไอ-เฮ้าส์ คอนโด ใกล้ rca
    By urairat in forum อสังหาริมทรัพย์ และหาเพื่อนร่วมหอพัก
    Replies: 0
    Last Post: 06-30-2010, 01:21 PM
  2. ...ขาย หรือ ให้เช่า คอนโด ตกแต่งสวย ราคาถูก...
    By kayjeab in forum อสังหาริมทรัพย์ และหาเพื่อนร่วมหอพัก
    Last Post: 06-29-2010, 02:49 PM
  3. ให้เช่าที่พักติดทะเลหัวหิน บ้านแสนสุข คอนโด 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
    By chamanao in forum โรงแรม รีสอร์ท ห้องพักสำหรับท่องเที่ยว บริการส่วนบุคคล
    Last Post: 06-24-2010, 10:48 PM
  4. Tm:ให้เช่าไอ-เฮ้าส์ คอนโด ลากูน่าการ์เด้น 3 ซอยศูนย์วิจัย ถนนพระราม 9
    By urairat in forum สินค้าแฟชั่นเครื่องแต่งกายผู้หญิง
    Last Post: 06-14-2010, 03:04 PM
  5. ขาย ใบจอง คอนโด ลุมพินี เพลส ที่ รัชโยธิน คะ
    By youyou in forum ตั๋ว-บัตร บัตรของขวัญ ทัวร์ (ท่องเที่ยว)การเดินทางและยานพาหนะให้เช่า
    Last Post: 04-10-2010, 01:37 PM