Life Star Wedding Studio (ถนนพัฒนาการ)

สนใจ PM หรือ email มาได้เลยค่ะที่ neung_nancy@hotmail.com

สถานที่ : Life Star Wedding Studio (อาคารทีพีเอส บิลดิ้ง ถนนพัฒนาการ)
Package ที่สามารถถ่ายได้ : แต่งงาน, รูปครอบครัว, ถ่ายสไตล์แฟชั่น และอื่นๆ เช่น รูปในชุดรับปริญญา เป็นต้น และสามารถถ่ายนอกสถานที่ได้ด้วยค่ะ

รายละเอียด :
ภาพขนาด 20x24 นิ้ว 1 ภาพ เลือกกรอบได้และเคลือบผิวภาพให้
ภาพขนาด 20x24 นิ้ว 1 ภาพ เป็นแบบ poster และเคลือบผิว
ภาพขนาด 8x10 นิ้ว 1 ภาพ
จะได้รับรูปถ่าย 4x5 นิ้ว 4 ภาพ (แบบ 4 in 1)
ชุดของสตูดิโอใช้ใส่ถ่ายได้ 2 ชุด (นำมาเองได้อีก 1-2 ชุด)
บุคคลร่วมถ่าย 4-5 ท่าน
ไฟล์ต้นฉบับ 5 ภาพ (เป็น 4 ภาพด้านบนและอีก 1 ภาพ)
ทางสตูดิโอจะแต่งหน้าทำผมให้ทุกท่าน (match กับชุด) และไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม
ภาพ 12x15 นิ้ว (poster + เคลือบ)

ราคา package : 5,500 บาทถ้วน (จากราคาจริง 12,000 บาท)

การชำระเงิน : แบ่งจ่ายเป็น 4 งวด

งวดที่ 1 >>> ค่ามัดจำ 1100 บาท (20%)
งวดที่ 2 >>> ชำระวันถ่ายภาพ 1,466 บาท
งวดที่ 3 >>> ชำระวันเลือกภาพ 1,466 บาท
งวดที่ 4 >>> ชำระวันรับภาพ 1,466 บาท

โดยแม่ค้าชำระค่ามัดจำไปแล้วค่ะ ส่วนงวดที่เหลือ ส่งต่อให้คุณลูกค้าใช้บริการและชำระกับทางร้านนะคะ
เพราะฉะนั้นจะมีการชำระให้แม่ค้าในส่วนของ 1,100 บาทอย่างเดียวค่ะ สามารถถ่ายเมื่อไหร่ก็ได้ค่ะ ไม่จำกัดช่วงเวลา จะเก็บไว้กี่ปีก็ได่ค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ ของ SBN ค่า