Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ต้องทาโลชั่นเยอะแค่ไหนถึงจะทำให้ผิวเราไม่รู้สึกแห้งคะ

Warning Points:
    0/5

ต้องทาโลชั่นเยอะแค่ไหนถึงจะทำให้ผิวเราไม่รู้สึกแห้งคะ

เป็นคนที่ทาโลชั่นเยอะมาก เพราะรู้สึกว่าทาแล้วผิวก็ยังไม่ค่อยชุ่มชื่นเท่าไหร่ เดือนหนึ่งหมดค่าโลชั่นไปเยอะเลยอยากจะเปลี่ยนโลชั่นที่ทาแล้วชุ่มชื่นได้นานบ้าง ตัวไหนดีคะ

0/5

Re: ต้องทาโลชั่นเยอะแค่ไหนถึงจะทำให้ผิวเราไม่รู้สึกแห้งคะ

ความจริงโลชั่นไม่ต้องทาเยอะนะคะ ทาให้ทั่วตัวก็พอแล้ว อย่างเราใช้ Aveeno ขวดหนึ่งอยู่ได้นานเลยค่ะ

https://www.aveeno.co.th/skin-tips/w...e-healthy-skin

0/5

Re: ต้องทาโลชั่นเยอะแค่ไหนถึงจะทำให้ผิวเราไม่รู้สึกแห้งคะ

ถ้าโลชั่นที่ช่วยในเรื่องไม่ให้ผิวแห้ง ชุ่มชื่นไม่จำเป็นต้องทาเยอะค่ะ นิดเดียวก็พอแล้วค่ะ เดี๋ยวเปลืองงง

Comments from Facebook