Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: มีแพลนจะซื้อบ้านเดี่ยวอยู่กับแฟนหลังแต่งที่ไหนดูสงบดีไซด์สวย แถวราชพฤกษ์ แนะนำหน่อยค่ะ

Warning Points:
    0/5

มีแพลนจะซื้อบ้านเดี่ยวอยู่กับแฟนหลังแต่งที่ไหนดูสงบดีไซด์สวย แถวราชพฤกษ์ แนะนำหน่อยค่ะ

ตอนนี้มีแพลนจะซื้อบ้านเดี่ยวย้ายไปอยู่ทันทีหลังแต่งงาน แต่ก็รอโควิดหมดด้วย เลยมีเวลาตัดสินใจเยอะ ชอบบ้านที่ดีไซด์สวยเรียบหรูเนื้อที่กว้าง เหมาะสำหรับครอบครัว และขอเรื่องความปลอดภัย สงบ ไม่วุ่นวาย แค่นี้ แนะนำได้เลยนะคะ ขอบคุณค่ะ

0/5

Re: มีแพลนจะซื้อบ้านเดี่ยวอยู่กับแฟนหลังแต่งที่ไหนดูสงบดีไซด์สวย แถวราชพฤกษ์ แนะนำหน่อยค่ะ

เราอยู่ LADAWAN ราชพฤกษ์-ปิ่นเกล้าค่ะบ้านสวยหรูมากจริงๆ สงบสบาย เนื้อที่กว้าง ตรงตามความต้องการ จขกท.มากๆ ลูกๆเราวิ่งเล่นในหมู่บ้านก็ไม่ค่อยห่วง เพื่อนบ้านนิสัยดีความปลอดภัยยอดเยี่ยมค่ะ บรรยากาศรอบๆดีรวมทั้งส่วนกลางด้วย ลองเข้าไปดูในเว็บก่อนนะคะ จะได้ตัดสินใจง่ายขึ้น https://www.lh.co.th/th/singlehome

0/5

Re: มีแพลนจะซื้อบ้านเดี่ยวอยู่กับแฟนหลังแต่งที่ไหนดูสงบดีไซด์สวย แถวราชพฤกษ์ แนะนำหน่อยค่ะ

บ้านแลนด์ก็ดีอย่าง คห.1ว่า เราเคยขับผ่านอยู่บ่อยๆแถวราชพฤกษ์บ้านเค้าสวยจริง มีหลายโครงการมากด้วย ลองดูว่า จขกท.ต้องการแถวไหนจะได้ง่ายต่อการเลือก

Comments from Facebook