ไม่ว่าจะเทศกาลไหนๆ หรือเนื่องในโอกาสพิเศษไม่ว่าจะวันเกิด วันรับปริญญา วันที่เพื่อนๆ พี่ๆ คนรักของคุณประสบความสำเร็จ แน่นอนว่าเราต้องมีของขวัญสักชิ้นเพื่อมอบให้กับคนพิเศษใช่ไหมล่ะคะ แต่สำหรับใครที่กำลังมองหาของขวัญอยู่ ขอแนะนำเป็นช่อดอกไม้ค่ะ เพราะว่านอกจากจะมีคุณค่าทางจิตใจแล้ว ยังแฝงไปด้วยความหมายดีๆ มากมาย แถมเป็นสื่อแทนใจ แทนคำพูดได้เป็นล้านคำเลยค่ะ เราจึงมีไอเดียการจัดช่อดอกไม้สวยๆ มาฝาก เป็นสไตล์แบบเกาหลีเก๋ๆ คิ้วท์ๆ มาฝากค่ะ ไปดูกันเลยดีกว่าค่ะ