Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: มีสินค้าจากจีนชิ้นไหนที่เอามาขายในไทยแล้วกำไรงาม???

Warning Points:
    0/5

มีสินค้าจากจีนชิ้นไหนที่เอามาขายในไทยแล้วกำไรงาม???

ตอนนี้อยากหารายได้เสริมซื้อของมาขายคิดว่า อยากได้สินค้าของจีนค่ะ เพราะราคาถูก ช่วยประหยัดเงินต้นทุนที่ไม่ค่อยมีได้มาก แต่ก็นั่นแหละค่ะ ไม่ค่อยรู้ว่า สินค้าตัวไหนจากจีนบ้างที่คนไทยชอบซื้อ แล้วมันต้องดูวิธีการซื้อของยังไงไม่ให้โดนโกงบ้าง คือเราค่อนข้างมือใหม่มากๆค่ะ อยากแนะนำอะไรเพิ่มเติมจากที่เราถามก็ได้เลยนะคะ จะได้เอาไปปรับใช้กับการขายของเราได้ค่ะ

0/5

Re: มีสินค้าจากจีนชิ้นไหนที่เอามาขายในไทยแล้วกำไรงาม???

ของใช้ในบ้านค่ะ บ้านเราชอบสั่งซื้อในวีแคนบายเอามาใช้ที่บ้าน มันใช้ได้จริง และราคาถูกกว่าราคาไทยเกือบครึ่ง บางอันก็ไม่เคยเห็น แต่มันแปลกดูน่าใช้ดี ก็ลองเสี่ยงซื้อ ซึ่งพอเอามาใช้จริงก็ใช้ดีเชียวค่ะ555555 ติดใจสั่งซื้อมาใช้บ่อยๆแล้วค่ะ

0/5

Re: มีสินค้าจากจีนชิ้นไหนที่เอามาขายในไทยแล้วกำไรงาม???

เสื้อผ้าเด็กก็ดีนะคะ ในไทยจะหาที่สวยๆก็ราคาแพงหน่อย แต่ในในจีนราคาจะไม่แพงมากและมีหลายรูปแบบ เราก็เคยสั่งซื้อยกโหลแจกเด็กๆวันรวมญาติ ได้ไปคนละหลายสิบตัว สั่งมากับ vcanbuy ราคาถูกคุ้มมากๆค่ะ

0/5

https://pantip.com/topic/37077630 อันนี้น่าจะเป็นข้อมูลให้ได้นะคะ ที่อยากแนะนำจริงๆคือ ขั้นตอนการซื้อขาย อยากให้ใช้บริการเว็บชิปปิ้งค่ะ สะดวกและเหมาะกับคนซื้อ มือใหม่ทั้งหลายค่ะ

0/5

อุปกรณ์อิเล็กโทรนิกค่ะ ซื้อง่ายขายคล่อง ไม่ก็เคสโทรศัพท์ก็ราคาถูกขายง่าย เคยพรีกับ Vcanbuy มาขายช่วงมีตลาดนัดอินดี้แถวบ้านค่ะ ขายดีมาก

Comments from Facebook