Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: หลังมีเพศสัมพันธ์ตอนนี้ช่องคลอดมีกลิ่นเหม็นมากค่ะ แถมยังมีตกขาวสีเขียวๆด้วยtt

Warning Points:
    0/5

หลังมีเพศสัมพันธ์ตอนนี้ช่องคลอดมีกลิ่นเหม็นมากค่ะ แถมยังมีตกขาวสีเขียวๆด้วยtt

กระทู้นี้อาจจะมีความ18+นิดนึงนะคะ หลังจากที่เรามีเพศสัมพันธ์ไปได้ประมาณอาทิตย์กว่าๆ ตอนนี้เรารู้สึกว่าช่องคลอดมีกลิ่นเหม็นมากค่ะแล้วก็ตกขาวมีสีเขียวๆด้วย เครียดมากเลยค่ะแบบนี้คือติดเชื้อรึเปล่าคะ

0/5

Re: หลังมีเพศสัมพันธ์ตอนนี้ช่องคลอดมีกลิ่นเหม็นมากค่ะ แถมยังมีตกขาวสีเขียวๆด้วยtt

ลักษณะสีเหลืองเข้ม เหลืองเขียว จนถึงเขียว เป็นเฉดสีที่แสดงให้เห็นถึงความผิดปกติที่อาจเกิดจากการติดเชื้อแบคทีเรียหรือเป็นโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ เราเคยเป็นค่ะ ลองซื้อเจลสำหรับช่องคลอดอักเสบของบาลานซ์แอคทีฟใช้ดู เค้าจะมีมาให้ 7 หลอดใช้ไปเลยทุกวันก่อนนอนหายจริงค่ะ ลองมาแล้ว

0/5

Re: หลังมีเพศสัมพันธ์ตอนนี้ช่องคลอดมีกลิ่นเหม็นมากค่ะ แถมยังมีตกขาวสีเขียวๆด้วยtt

อาจจะเป็นโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ก็ได้นะคะแอบน่ากลัวว ลองไปพบแพทย์มั้ยคะ หรือซื้อยาสอดแบบเม็ด แต่มันก็จะเจ็บๆหน่อยนะ><

0/5

หูยเป็นหลังจากหลังมีเพศสัมพันธ์หรอคะ น่ากลัวอยู่นะ เราเคยเป็นค่ะก็พาแฟนไปตรวจทั้งคู่สรุปว่าติดเชื้อจากถุงยางอนามัยค่ะ หลังเสร็จกิจแล้วไม่ล้างทำความสะอาดtt

0/5

แนะนำเจลสำหรับช่องคลอดอักเสบของ BalanceActiv ใช้ง่ายกว่ายาสอดแบบเม็ดล้านเท่า ไม่เจ็บด้วยค่ะตอนนั้นเป็นแต่ไม่กล้าไปหาเภสัชเราเลยไปหาข้อมูลมาแล้วให้เพื่อนไปซื้อให้แทน ก่อนร่วมรักต้องทำความสะอาดให้ดีเลยนะคะทั้งผู้ชายและผู้หญิง จะได้ไม่มีปัญหาตามมา

Comments from Facebook