Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: เป็นคนรูขุมขนกว้างมาก เลือกสกินแคร์ยังไงถึงจะดีกับผิวคะ?

Warning Points:
    0/5

เป็นคนรูขุมขนกว้างมาก เลือกสกินแคร์ยังไงถึงจะดีกับผิวคะ?

รูขุมขนกว้างมากค่ะ แบบเห็นได้ชัด แต่งหน้าก็กลบได้ช่วงแรกๆ พอเครื่องสำอางมันจางลง รูขุมขนคือจุดแรกที่เห็นชัดมาก เคยลองใช้สกินแคร์กระชับรูขุมขน ครีม น้ำตบ แต่แพ้เป็นสิว เพราะผิวเราค่อนข้างแพ้ง่ายด้วยอ่ะค่ะ เลยไม่รู้จะเลือกใช้ตัวไหน ยังไงดี ที่มันเหมาะกับผิว ไม่แพ้ ไม่เป็นสิว ดีกับผิวบอบบางและกระชับรูขุมขนได้ด้วยค่ะ

0/5

Re: เป็นคนรูขุมขนกว้างมาก เลือกสกินแคร์ยังไงถึงจะดีกับผิวคะ?

https://www.eucerin.co.th/skin-conce.../enlarged-pore อันนี้เป็นวิธีดูแลผิวที่รูขุมขนกว้างให้กลับมากระชับ คือไม่ใช่แค่ทาครีมนะคะ แต่ต้องทาครีมกันแดดตลอด สครับผิว ผลัดเซลล์ผิวบ้าง แล้วก็ใช้เอสเซ้นส์ไม่ก็เซรั่มที่มันช่วยกระชับรูขุมขนและลดริ้วรอยค่ะ ทำเป็นประจำ ใช้เวลานิดหน่อย แต่ผิวหน้าจะดีขึ้นแน่ๆค่ะ

0/5

Re: เป็นคนรูขุมขนกว้างมาก เลือกสกินแคร์ยังไงถึงจะดีกับผิวคะ?

แนะนำ hyaluron [hd] filler overnight treatment ค่ะ อันนี้ตัวเด็ดของเรา
    เป็นตัวที่ทำให้รูขุมขนกระชับและริ้วรอยตื้นขึ้น ใช้มาขวดที่ 3 แล้วค่ะ ตอนนี้หน้าเรียบเนียนดีขึ้นมากๆ

Comments from Facebook